Tổ mối

Thui thui............Chip có ý kiến cho mọi người đăng kí số thứ tự từ hum nay cho đến hum khai giảng =)).............sau đó chúng ta bốc thăm lun...............có gì vào năm còn có việc này việc nọ mà làm chứ :D :">

hieukhacle

Member
hớ hớ, con un đòi cưa 2 cái cần câu, cẩn thận bố mẹ nó đến bắt đền nhá.
mà sao cái tổ thối, à quên tổ mối này là chat room hay sao ý, chả phải mối miêc gì, từ hôm nay đến hôm khai giảng thời gian còn rất dài, các bạn hãy cố nâng cao thành tích của minh, mà mọi người nhớ hết số thứ tự chưa, không đến hôm khai giảng lại đánh nhau thì chết

ha ha cần câu của anh nhiều lắm chú draculahabana ạ mà toàn đồ xịn thôi bé hằng không cưa được đâu

bé hằng dạo này liều nhỉ dám khai chiến với mình cơ đấy

đề nghị bốc thăm nhanh nhanh dùm để tớ còn có thêm đồng minh nếu không thì mình mình chống lại bé hằng và thằng draculahabana mệt quá :D

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
ha ha cần câu của anh nhiều lắm chú draculahabana ạ mà toàn đồ xịn thôi bé hằng không cưa được đâu

bé hằng dạo này liều nhỉ dám khai chiến với mình cơ đấy

đề nghị bốc thăm nhanh nhanh dùm để tớ còn có thêm đồng minh nếu không thì mình mình chống lại bé hằng và thằng draculahabana mệt quá :D
=)) hum nọ tao xem rùi, toàn đồ dởm mua 500đ ở chợ, cái dạng này thì tao chỉ cần del mí bài là tiêu =)) Thằng Hùng dạo này láo nhỉ, dám thách thức cả bậc đàn chị cơ đấy :>> đến lúc... :cool: lại ngồi khóc huhu cho xem =))

Nhoc_Maruko

Member
yamaha said:
Oạch, số 9 có người lấy mất roài, cho tui lấy số 8 nhé.Ke ke bao giờ bốc nhỉ??
ko đồng í >:p
U lấy số khác đi , số 8 maruko chọn đầu tiên roài :>>
xiem lại mà xiem :D :D

to hieukhacle : ấy đã ko ngại thì tớ cũng okie luôn :>>

Nhoc_Maruko

Member
gặp nhau trước sân khấu í.............
ah mà ko.......hum khai giảng thì sân khấu đông lém , chẳng bít ai với ai
gặp nhau ở gốc cây trước nhà B đi :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo