to: Chip_pi_pi

rikku

Active Member
<!--QuoteBegin-Benz+Jun 19 2004, 04:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Benz @ Jun 19 2004, 04:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ai động vào Chíp Tú thì khó nhai lắm, đúng không Tú nhể :D
Ai mà cố nhai cẩn thận gãy răng lúc nào không biết đâu nhé :D hê hê he [/b][/quote]
:angry: không phải thế đâu.
chip dễ mến lắm muh :rolleyes:

rikku

Active Member
thôi lũ điên ạh. không linh tinh nữa. huhm. chip ko hỉu chạy đâu mút, lười lên net và forum quá!

Chim Sẻ

Member
Này Lam ơi cho cậu hỏi cái, bé chip pi pi này tên là Tú à, có phải trước đây nick YM là A little guardian Angel không, nếu vậy thì lâu lắm rồi cũng không gặp, từ đợt còn Cherrynet nhờ. :)

ark

Active Member
Hồi trước còn add nhầm a little .... :(
Dài đâu có nghĩa là phức tạp :lol: có đầy người nick ko dài cho lắm mà người thì ... ôi thôi :(

Ôh hay mọi người đem cái nick tui ra noi linh tinh gì thía hả :huh: :huh: ..............nick người ta dài là để cho những tên như...........lão ark ko add đc........... <_< .........
To a Long : HIc hic......... :unsure: ..............làm gì mờ bi giờ mới nhận người wen hả.............thất vọng wa' thất vọng wa' <_<

rikku

Active Member
<!--QuoteBegin-syphilis+Jun 25 2004, 09:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ Jun 25 2004, 09:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Yên tâm
Nick của Chip có dài thế nào thì ít nhất trên đời cũng có ... 2 người thuộc lòng cái nick ấy
1 là khổ chủ
2 là...
Chấm phẩy shift 0 shift 0
:lol: :D :p [/b][/quote]
thế chắc mình là người thứ 3 rùi ! :unsure:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
To Long :
Đúng rùi đó mày, chính là em mà thỉnh thoảng vẫn làm phát thanh viên ở cherrynet ngày xưa ý.Em ý là phát thanh viên thực tập,đứng sau hội em Linh, Phương bên ams.Mày còn nhớ ko nhỉ :D Các em này mà đến cửa hàng ngồi tầng 2 thì tầng 1 nghe như trống đánh theo nhịp chày chân ngân vang khắp cả cherrynet và với hàng chục con mắt lạ lẫm nhìn theo soi múi :D

rikku

Active Member
có ai có bản copy ko. ko cần bản quyền cũng được. mới không online có mấy hum mà sự đời thay đổi thế đấy

Hic hic...............mí cái đấy ghê chít người ................Chip đang ngồi nhà nhìn thấy mí cái ảnh đấy thì......... :huh: :huh: :huh: .....................:((...........Đề nghị mí bác đừng post mí cái kinh dị đấy nữa................plzzzzz :blink: :ph34r:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000