to: Chip_pi_pi

rikku

Active Member
nếu là tao thì tao thay tên đổi họ đi post bài đả kích cái topic này.
to jangmai: x-( tàn nhẫn đâu mà tàn nhẫn

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-WeC alias Rikku+Jun 7 2004, 11:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (WeC alias Rikku @ Jun 7 2004, 11:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 1 ngày nữa ko thấy bóng dáng chip trên mạng đâu [/b][/quote]
chung tình wa' :D khâm phục đấy ;)

Ừm, chắc chắn là Chip có đọc nhưng biết viết gì bây giờ? :)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 8 2004, 01:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 8 2004, 01:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-WeC alias Rikku+Jun 7 2004, 11:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (WeC alias Rikku @ Jun 7 2004, 11:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 1 ngày nữa ko thấy bóng dáng chip trên mạng đâu [/b][/quote]
chung tình wa' :D khâm phục đấy ;)

Ừm, chắc chắn là Chip có đọc nhưng biết viết gì bây giờ? :) [/b][/quote]
Thôi rồi, bệnh đã đến giai đoạn cuối, rất khó có thể chữa khỏi :lol: :D :p B)

smooth

Member
Ha, chú này chơi đòn quyết định, được ăn cả ngã về ko đấy à, xem ra kết quả ko được như mong đợi nhỉ. Mà sao phải làm thế chứ, chú cứ coi em chip là bạn bè đi có phải hơn ko. Chả phải ngại ngùng gì cả. Hôm nay vừa có người cho 1 bài rồi, đừng nên đi quá giới hạn bạn bè vội, cứ tiếp xúc nhiều đi, dần dần rồi cái gì đến nó phải đến, còn nó đến có như ý mình ko thì khó mà quyết được lắm. THế nhé, đừng vội vồ vập, mới gặp vài lần thì làm sao mà tình hình đã sáng sủa được. Có thể do chú bị 1 phát sét đánh nên mới thế, nhưng mà tuổi này thì sét đánh nhiều lắm nhỉ, chắc thế, anh cũng bị bao nhiêu sét, may mà chưa dựng hết tóc lên. :p :D

rikku

Active Member
đúng 1. hồi trước có thích 1 bạn. nhưng là bạn cùng lớp => phải mất vài năm.
tiếp nè: em bảo quá bạn bao giờ!? cái mà em đưa ra (đọc lại bài trên cùng đi) -> chẳng có câu nào bảo là quá bạn cả. BẠN BÈ THÍCH NHAU LÀ CHUYỆN THƯỜNG TÌNH MÀ. cái đó chỉ có thể coi như cảm xúc thôi. và cái em cần chip post trả lời ko thể là cái gì đó quá cả. anh hiểu chứ!?
em chỉ hy vọng có 1 dịp nào đó để trò chuyện thôi. :( tất cả đấy. với cả - hiện giờ em nghĩ em nên có 1 người bạn tốt, bạn thân hơn là yêu. 1 điều nữa ở đây là KO THỂ LÀ YÊU ĐƯỢC. chắc chắn đấy ông anh ạh; đòn quyết định cái gì. và nếu em có ý định gì, đây chỉ là mở đầu thôi.

rikku

Active Member
@ anh smooth: lâu lắm mới phát biểu được câu với tinh thần "xây dựng" :lol:
@ anh bd: thế thế nào là ko sai lầm bây h đây!?

smooth

Member
<!--QuoteBegin-ark+Jun 9 2004, 03:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Jun 9 2004, 03:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mặc kệ đi :lol:
đằng nào thì cũng qua rồi :lol: [/b][/quote]
CHú ark hay nhỉ, phải biết nhìn nhận thất bại thì mới rút được kinh nghiệm chứ. Nói chung con tra đứa nào cũng sợ thất bại trong mấy vụ tình củm này, chú rikku post bài này cũng là khá rồi, chấp nhận kết cục. Nghe chuyện chú ark có vẻ ly kỳ, ai biết thì kể ra với.

ark

Active Member
Chuyện của em à <_<
chỉ có 2 đứa biết thôi :p còn lại chẳng biết gì đâu :lol:
thất bại thì có gì mà sợ :lol: ko có thất bại sao có thành công :lol: mà cái thành công trong chuyện này mà ko trải qua thất bại thì cũng làm sao mà bền vững được :lol:

blue eyes

Moderator
<!--QuoteBegin-ark+Jun 9 2004, 12:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Jun 9 2004, 12:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chuyện của em à <_<
chỉ có 2 đứa biết thôi :p còn lại chẳng biết gì đâu :lol:
thất bại thì có gì mà sợ :lol: ko có thất bại sao có thành công :lol: mà cái thành công trong chuyện này mà ko trải qua thất bại thì cũng làm sao mà bền vững được :lol: [/b][/quote]
2 đứa là anh cả chị Ly b á ??? :eek:

Vu_Thuy_Chi

Tình cảm chân thành vậy mà không ai ngó ngàng gì cả, thương ghê ha.
Nhưng sao bạn gái kia không có động tĩnh gì vậy, một cơ hội để là bạn bè mà kibo thế sao.
Với tui á, ai cũng là bạn bè được hết, chỉ cần họ tốt (như tôi, á á) là được mà.

rikku

Active Member
thằng ark kia, tao thế nào mà mày phải đi chọc ngoáy. không tốt.
to candy_rok: không, vấn đề ở đây là tớ chẳng là gì với nó cả. đấy, tạm thời là như thế.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000