to: Chip_pi_pi

rikku

Active Member
thì tôi cũng có nói đến chuyện vớ vẩn này đâu - nói chung thì chán là chán chứ cần gì lý do. :p

BlackDragon

Active Member
Anh cũng đã cho Rikku 1 số lời khuyên chân thành rồi :D ,nhưng tình cảm đâu phải lúc nào cũng kiểm soát được , vì vậy anh vẫn chúc chú Rikku sẽ thành công với sự "chân thành" của mình ;)

rikku

Active Member
bây giờ đến lúc phải biến cái không thể thành có thể. :D chơi bài magic có quân bài "hoán đổi công thủ" :D

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-rikku+Jun 14 2004, 06:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (rikku @ Jun 14 2004, 06:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bây giờ đến lúc phải biến cái không thể thành có thể. :D chơi bài magic có quân bài "hoán đổi công thủ" :D [/b][/quote]
Tiếc là cuộc đời này ko phải ván bài Magic :lol:

XuânHiếu

Member
Lâu lâu ko qua org, thấy bài này vui ra phết :lol: :lol: , thằng Tú liều vãi, nhưng mà cái sự liều của nó đc đáp trả lại bằng 2 bài của "đầu sắt" :lol: :lol: :lol: chả liên quan đến chủ đề

heo_lai_dê

:lol: é, sao mọi người cứ hỏi sao chip không appear thế nhỉ ??? Một chuyện rất đơn giản, kể cả guy có dũng cảm thế nào để mà viết thư tỏ tìn công khai như rikku thì các girl cũng chẳng bao giờ reply lại công khai cả, chán, chả tâm lý tẹo nào cả, có hay không thì chỉ bạn rikku biết thui chứ, đúng không bạn chip?

ark

Active Member
thằng kia <_< đã thấy sự "đầu đất" của mình chưa <_<
"đầu đất" mà chọi "đầu sắt" thì .... :lol:

rikku

Active Member
@ lyb: cũng chẳng biết.
@ ark: thích ăn thêm bomb ko. hòm mail 100mb đấy; cho xóa từ tối nay sang sáng mai :))
@ chip: (không đọc thì thôi) :huh: xin lỗi nha!

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-heo_lai_dê+Jun 16 2004, 01:25 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (heo_lai_dê @ Jun 16 2004, 01:25 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: é, sao mọi người cứ hỏi sao chip không appear thế nhỉ ??? Một chuyện rất đơn giản, kể cả guy có dũng cảm thế nào để mà viết thư tỏ tìn công khai như rikku thì các girl cũng chẳng bao giờ reply lại công khai cả, chán, chả tâm lý tẹo nào cả, có hay không thì chỉ bạn rikku biết thui chứ, đúng không bạn chip? [/b][/quote]
Anh cũng nói với nó như thế rồi đấy chứ, công nhận chú ark nói cũng đúng , "đầu đất" :D

ark

Active Member
Dù sao thì cái bạn "đầu lợn, mình heo, đuôi ỉn" kia biết gì mà vào đây nói linh tinh <_<

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-syphilis+Jun 16 2004, 10:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ Jun 16 2004, 10:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có nghĩa là ARK "tự biết" rùi hả?
:lol: :D :p [/b][/quote]
kiểu này bạn Giang dễ lập hội Anti Pig Club mất thui ;) :D :lol:

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-nhi_nhanh+Jun 17 2004, 06:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nhi_nhanh @ Jun 17 2004, 06:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thôi rồi , xong rồi [/b][/quote]
Sao :blink:
Sao nghe ... bi thảm thế :eek:

GiangNguyen

Member
Hoan hô em QTu , con trai nếu như đã thích ai thì nên bày tỏ với người ta ( cách của em cũng hay lắm ) . Hi vọng bạn Chip sẽ cho em 1 cơ hội ... Cố gắng lên , đừng bỏ cuộc nhé :)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ai động vào Chíp Tú thì khó nhai lắm, đúng không Tú nhể :D
Ai mà cố nhai cẩn thận gãy răng lúc nào không biết đâu nhé :D hê hê he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000