to: Chip_pi_pi

:huh: Ki' ri` mà lạnh lùng ha anh BD................thia' nào thì mơi' đc coi là " ko lạnh lùng " nhỉ........... :rolleyes:
@ WC...........Này này.................sao ông cứ thích chọc gậy bánh xe thía hả <_< .............ng` đâu mà..............zo zien :blink:

xoai

Member
chuối! nhìn vào màn hình vi tính ai cũng thấy mạnh bạo! nhìn thẳng vào mắt người ta coi! chú Rikku chẳng tè ra quần! ông Hoang LW bên 88 ý! chat chit thì mạnh mồm thế! hôm mình hẹn Hà My ra cho ông ý thì im re! chỉ biết nhìn người ta cười! hix! chán đời!

ark

Active Member
Chip vẫn ko đả động gì đến chuyện kia :D

thì là post cho nó có ... :lol: post cho người ta biết chứ cầu mong gì người ta đồng ý :D

unni_x

Active Member
Hic, bi giờ, nhân danh con gái, tớ có vài lời thía này :D ( oai quá)
Wec này, ấy viết thì viết hay thật đấy, nhưng con gái nhiều khi nó muốn tế nhị một chút, muốn lãng mạn một chút, mà bài viết của ấy chắc chắn không có được 2 tiêu chuẩn này :D

blue eyes

Moderator
<!--QuoteBegin-L_M alias W_C+Jun 5 2004, 01:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (L_M alias W_C @ Jun 5 2004, 01:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ê này, chip ko nói gì chắc là đồng ý rùi đó :D :lol: [/b][/quote]
lại cái định nghĩa này ...đi đến đâu cũng thấy nó..mà chả đúng gì cả..sao bọn con
trai cứ thích lôi cái định nghĩa của thời các cụ ra để áp dụng và ép con gái thế nhỉ ;)
Im lặng ko có nghĩa là đồng ý đâu ;)
dù sao thì em cũng thấy anh này thật lòng với chị Chip...hy vọng là...là...là...
là...lần sau chị Chip ol ko để status Busy nữa :D :lol:

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-xoai+Jun 6 2004, 12:52 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xoai @ Jun 6 2004, 12:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chuối! nhìn vào màn hình vi tính ai cũng thấy mạnh bạo! nhìn thẳng vào mắt người ta coi! chú Rikku chẳng tè ra quần! ông Hoang LW bên 88 ý! chat chit thì mạnh mồm thế! hôm mình hẹn Hà My ra cho ông ý thì im re! chỉ biết nhìn người ta cười! hix! chán đời! [/b][/quote]
Khổ thân anh LW :D nhưng bây h gặp Hà My chắc anh í ko ngại nữa đâu :p
Bác Xoài cũng được anh LW nhận xét chat chit, post bài trên forum thì mạnh mồm ( tinh vi mà :) ) chứ bên ngoài thì ... ko biết như thế nào :D
Nhìn mắt bọn con gái có quái gì mà sợ nhỉ :D thế mà thằng rikku cũng tè ra quần cơ á ----> nhột <_<

@bẹn unni_x : nhiều khi là như thế, nhất là với những bạn yểu điệu thục nữ :p như bạn chip :D

lexuscva

Member
thời buổi này: phải định nghĩa thế này...không nói gì nghĩa là thực sự đang rất khó xử...không biết nói không hay nói có
nói không thì sợ quá phũ phàg nghiệt ngã làm cho đối phương đau lòng...
nói có thì không thể vì không thật với tình cảm của mình :)

rikku

Active Member
no comment; tính trước hết rồi! :lol: :leluoi:
to unni_x:
to girls: lãng mạn hay hơn hay vui tính hay hơn? con gái thích gì hơn?
Hic.........vui tính vẫn hơn chứ............chẹp chẹp.............hồi trước có vẻ lãng mạn cũng hay ho đấy............nhưng tại tự nhiên gặp phải thằng cha lãng mạn............quá sức chịu đựng ..............tui sợ lun rùi......................Bi giờ cứ nhìn thấy mặt là...........bỏ của chạy lấy ng` lun.........
thế này là thế nào nhỉ; ko biết là lãng mạn ~ có wan trọng ko nữa :D
to ark: lắm mồm; đừng điên; con gái có phải là quỷ đâu mà sợ;
to lexus: ừa, tốt nhỉ.!

unni_x

Active Member
Hic, ý tớ là thế này, tớ nói thật là con gái, rất thích nghe hẳn từng lời nói, hay một bức thư do chính tay người kia viết. Những dòng viết trên Net này thì không đem lại cảm giác thực, nó cứ khô khan thế nào ý :)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 6 2004, 06:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 6 2004, 06:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic, ý tớ là thế này, tớ nói thật là con gái, rất thích nghe hẳn từng lời nói, hay một bức thư do chính tay người kia viết. Những dòng viết trên Net này thì không đem lại cảm giác thực, nó cứ khô khan thế nào ý :) [/b][/quote]
Con Unni nhá, vạch đường cho hươu chạy :D Thế này chỉ sướng cho mấy hàng văn phòng phẩm bán đc nhìu giấy viết thư và khổ cho bà Chip suốt ngày lạch cạch bóc và đọc thư mah mãi chả hết :lol: :D hờ hờ, nhưng mah nếu đọc ko hết thì đem bán giấy lộn cũng dc :p :p :p

unni_x

Active Member
net ai bảo là ko thật cơ chứ!?
:lol: Vấn đề là ở chỗ này, Net chỉ tiện lợi khi ấy muốn tìm ra bạn ý và làm quen ban đầu thôi, nếu cứ tiếp tục thế này thì thật sự là không ổn, tớ khuyên chân thành đấy. Vì là con gái, ai cũng muốn có nhũng mối quan hệ bền vững, lâu dài, Net có gì đó khiến người ta khó tin tưởng được, nhất là nhũng dòng chữ. Bạn ý cũng không thể nhận lời đi chơi với ấy qua dòng nhắn trên Net được, nếu ấy muốn tiến xa hơn, thì tốt nhất nên nói chuyện thực sự với bạn ý, qua điện thoại cũng được. :)

blue eyes

Moderator
<!--QuoteBegin-syphilis+Jun 8 2004, 04:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ Jun 8 2004, 04:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao mà chán? [/b][/quote]
thét tèn đây mà !! :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000