sự kiện đặc biệt kinh dị

unni_x said:
Tao không bảo gì bọn mày cả, chỉ iu cầu bọn mày có gì chia sẻ cùng bọn tao thì làm, chứ đừng đùa như Ếch, dạo này mấy bài post của Ếch làm bọn A3 bất bình ra phết, dù có lẽ là không cố ý, nhưng bọn tao bi giờ cần lời chia sẻ, không cần lời đùa như thế :(
Hum nay, Hùng sang A2 học rùi, biết là nó ở ngay cạnh thui, nhưng tao vẫn nhớ nó quá, có lẽ tại tính tao sống lụy vì tình cảm quá :) , sống với 55 đứa quen rùi, bi giờ thiếu đứa nào cũng chán, huống chi Hùng lại là 1 trong những người có nhìu đóng góp cho phong trào của A3 :( Đứng trên cả 2 phương diện, một là A3 mem, hai là bí thư, tao đều buồn và nhớ nó :( :( :(
----------
Thôi, tao cũng chả muốn nói đến chuyện này nữa, Hùng vẫn là Hùng đẹp zdai 11A3 của bọn tao :D
Gớm nữa, chia sẻ cái gì mà chia sẻ, thằng HÙng nó chết rồi à? Mà bất bình dek gì, nói thế ko đúng à?

unni_x said:
Tao không bảo gì bọn mày cả, chỉ iu cầu bọn mày có gì chia sẻ cùng bọn tao thì làm, chứ đừng đùa như Ếch, dạo này mấy bài post của Ếch làm bọn A3 bất bình ra phết, dù có lẽ là không cố ý, nhưng bọn tao bi giờ cần lời chia sẻ, không cần lời đùa như thế :(
Hum nay, Hùng sang A2 học rùi, biết là nó ở ngay cạnh thui, nhưng tao vẫn nhớ nó quá, có lẽ tại tính tao sống lụy vì tình cảm quá :) , sống với 55 đứa quen rùi, bi giờ thiếu đứa nào cũng chán, huống chi Hùng lại là 1 trong những người có nhìu đóng góp cho phong trào của A3 :( Đứng trên cả 2 phương diện, một là A3 mem, hai là bí thư, tao đều buồn và nhớ nó :( :( :(
----------
Thôi, tao cũng chả muốn nói đến chuyện này nữa, Hùng vẫn là Hùng đẹp zdai 11A3 của bọn tao :D
Gớm nữa, chia sẻ cái gì mà chia sẻ, thằng HÙng nó chết rồi à? Mà bất bình dek gì, nói thế ko đúng à? Đi đâu cũng kêu ca cứ làm như mình cố tình chọc ngoáy vào ko bằng, ko có lửa thì làm sao có khói được.

fruit NHO

Active Member
Gớm nữa, chia sẻ cái gì mà chia sẻ, thằng HÙng nó chết rồi à? Mà bất bình dek gì, nói thế ko đúng à? Đi đâu cũng kêu ca cứ làm như mình cố tình chọc ngoáy vào ko bằng, ko có lửa thì làm sao có khói được.
thôi chị xin 2 em yêu quý của chị!
thế bé hùng học a2 phát biểu thia' nào??hôm nay vừa thấy bé phóng xe vào trường!lao' quá!

fruit NHO said:
thôi chị xin 2 em yêu quý của chị!
thế bé hùng học a2 phát biểu thia' nào??hôm nay vừa thấy bé phóng xe vào trường!lao' quá!
xin cái giè, em làm gì có gì mà chị xin. Nói cứ như em lúc nào cũng thích đá đểu cái bọn A3 lắm ý, nghe mà ghét. "chia sẻ"? chia sẻ cái gì, khi nào nó chết thì em chia sẻ.

thôi các fan không phải cãi nhau rồi từ từ anh sẽ cho chữ ký từng fan 1 để các em khỏi phải ghen tị nhau nhé =)) =)) không ngờ mình lại hào hiệp trượng nghĩa đến thế đúng là ngôi sao có khác =)) =))

fruit NHO

Active Member
xin cái giè, em làm gì có gì mà chị xin. Nói cứ như em lúc nào cũng thích đá đểu cái bọn A3 lắm ý, nghe mà ghét. "chia sẻ"? chia sẻ cái gì, khi nào nó chết thì em chia sẻ.
bức xúc thế em??thôi bức xúc làm giè?đi mà lo xử tử cái thằng hoang tưởng hạng nặng kia kìa!!!
thôi các fan không phải cãi nhau rồi từ từ anh sẽ cho chữ ký từng fan 1 để các em khỏi phải ghen tị nhau nhé không ngờ mình lại hào hiệp trượng nghĩa đến thế đúng là ngôi sao có khác
có ai biết chống độc bạch mai ở đâu ko??đưa bé nì vào??hãy cứu lấy đứa bé đáng thương nì! =))
ai tưởng bơ cơ người ta đang có cả fanclub đây nè
anti bé hùng fanclub thì có! =)) 123!!chị em ơi!!!cho tên nì 1 trận!

Cho thằng Hùng uống OMO đi. Khi mà cảm xúc dâng trào đến một mức độ nhất định thì trong ruột sẽ sinh ra một loại acid==> cho nó uống OMO để trung hòa bớt đi.

hangthu87

bad boy said:
quên mất, tớ quên chưa nói là nếu bạn nào chậm chân thì cũng đừng buồn, vì tớ sẵn sàng cho bạn làm vợ 2, 3, ..........n của tớ
Em zai ơi! Em định lấy mấy vợ đây?
À,mà giới thiệu luôn,hangthu là người ngồi cùng hàng Xnet với bb đó! Hôm đó BB hỏi tên trên diễn đàn của chị mà! Có nhớ thì tốt,mà không nhớ thì cũng không sao! hihihi!
nhân tiện,nếu muốn nhờ làm trọng tài thì hangthu sẵn sàng giúp đỡ! Yên tâm đi!

fruit NHO

Active Member
Cho thằng Hùng uống OMO đi. Khi mà cảm xúc dâng trào đến một mức độ nhất định thì trong ruột sẽ sinh ra một loại acid==> cho nó uống OMO để trung hòa bớt đi
nhớ pha thêm vì dân hoặc là hoa mơ cho giá thành giảm bớt bé hùng nhé,ko thì tốn lắm!

darkknight1411 said:
pha đi rồi ông uống cho =)) =)) =))
Papa mày dám xưng ông với chị à? Mai chị pha mà mày ko uống á, chị bảo con Hằng với con Tú lấy phễu rót vào mồm nhé em. Hay là thích bảo bạn Quỳnh cơ? =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000