sự kiện đặc biệt kinh dị

bad boy

trường mình có giải bóng đá hả các bác. nhưng mờ lớp em chắc là chả có hy vọng gì rùi vì bọn con trai lớp em đàn bà lắm

hieukhacle

Member
bad boy ơi, em yên tâm đi, có cả giải bóng đá nữ mà em
to all: D1 năm nay thề sẽ vô địch, không thì tao đi đầu xuống đất

unni_x

Active Member
Về mục bóng đá này, UnNi đã viết rất rõ trong 1 topic về phần ý kiến của box Sự kiện rùi mà ;)
to Híu : tao nghĩ mày nên tập đi là vừa =))

híu ơi tao thấy bé hằng nói đúng đó lớp mày còn không đủ trình độ cầm hòa lớp tao thì có mơ đến vô địch bóng đá nữ thôi =)) =)) =))

fruit NHO

Active Member
úi giời các bác cứ lo xa làm gì!!!!
@híu:tao tưởng mày di đầu xuống đất lâu rùi chứ! =))
@bé hùng:bé ơi D4 năm ngoái cũng đá nhưng tiếc là ngay vòng đầu gặp 1 đối thủ <vô địch năm ngoái> nên ko may mắn <mọi ng có nhớ bàn thua của đội em ko ạ ngay phút đầu tiên khi bạn yến vẫn còn chưa chuẩn bị quần áo tóc tai xong ý ạ>thua đau đớn !đáy là ko may mắn chú ko phải là trình đọ vì trận đó 11d1 cũng đã phải khá vất vả mới giữ đc tỷ số! :(( :((

he he he
nếu thi bóng đá nam thì gặp bọn anh rồi còn thi bóng đá nữ thì có lớp D4 của chị oanh toàn bạn to trâu đá bóng thì ít mà đá người thì giỏi
em cứ nhìn chị oanh thì sẽ liên tưởng ngay ra lớp chị ý thôi =))

unni_x

Active Member
Cái bọn A3 này cứ tưởng bở, chẳng qua năm ngoái lớp F nó bị loại vì tinh thần thi đấu tồi nên các chú mới được vô địch thui, chứ nếu không thì cũng ... =P~

hô hô hô A3 đâu có thua F đâu mà ngại F nhỉ =))

thằng buôn chuối kia biết gì về bóng đá mà đòi hóng hớt linh tinh hả về A6 buôn chuối đi =)) =))

unni_x

Active Member
Lại chả thua 5-0 ấy chứ =)) Chính ra lớp 11D2 cũng mạnh phết, đá với lớp 11F có mà ngang ngửa ;)
Mà A3 boys thì tui không dám nói đến kĩ thuật thế nào, chứ về thể trạng thì nhỏ con lém, nhỏ nhất Khối 10 năm ngoái cơ mà =))

fruit NHO

Active Member
nếu thi bóng đá nam thì gặp bọn anh rồi còn thi bóng đá nữ thì có lớp D4 của chị oanh toàn bạn to trâu đá bóng thì ít mà đá người thì giỏi
chú hùng ko phải nói kháy nhau thế nhé!chị là mát lắm rùi đáy nhé!đợi chị yến mà lên thì chú chít rùi!

unni_x

Active Member
bóng đá nữ à, năm ngoái thấy các bẹn gái đá mà Un cũng máu chiến lém :>> Nhưng tại mình tài hèn sức mọn wa', nên đành chịu, năm sau chả bít A3 girls có tham gia hông, chứ nam không vô địch thì nữ phải vô địch chứ nhẩy :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000