sự kiện đặc biệt kinh dị

darkknight1411 said:
Như Quỳnh chứ bạn nào =)) =)) bảo được bạn ý mời thì thứ gì ông cũng uống đó tú anh ạ =)) =))
À được, mày nhớ là cái gi mày cũng uống đấy nhé, đến lúc đấy mày mà ko uống thì đừng trách... =))

Bạn Như Quỳnh lớp tao VA ạ, xinh hơn em Liên của mày nhiều nhiều, mà bạn ý cũng lên 4r đấy :pink_pangolin

fruit NHO

Active Member
Papa mày dám xưng ông với chị à? Mai chị pha mà mày ko uống á, chị bảo con Hằng với con Tú lấy phễu rót vào mồm nhé em. Hay là thích bảo bạn Quỳnh cơ?
hhe tú anh ơi baop giờ cái cảnh đấy diếdiễn ra !cần ng để giữ con lợn khỏi sổng nhớ gọi chị ra xem em nhé!

sieumauechcom said:
À được, mày nhớ là cái gi mày cũng uống đấy nhé, đến lúc đấy mày mà ko uống thì đừng trách... =))

Bạn Như Quỳnh lớp tao VA ạ, xinh hơn em Liên của mày nhiều nhiều, mà bạn ý cũng lên 4r đấy :pink_pangolin

lớp mình có bạn tên là ban mai à :) :) :)

Quềnh là con bé dễ thương con cô Lan dạy sinh lớp tớ, còn thằng Hùng là thằng ghẻ lở, hắc lào, giang mai, hủi lậu....bệnh gì cũng có....Năm ngoái A3 đã bất hạnh lắm rồi khi phải chứa chấp nó, năm nay nó bắt đầu tấn công A2. Nó có một đặc điểm nổi bật là đã ngồi bàn đầu rồi còn nhăn nhở như con khỉ đột làm phía dưới ko ai dám nhìn lên bảng , cũng may nõ ngồi trong góc lớp. =))

unni_x

Active Member
nhắc đến thằng Hùng là nhắc đến thời kì khổ đau, khi Un phải ngồi dưới nó :(
Thằng này có cái tật là ở rõ bẩn, đầu vừa lắm gàu, vừa bên bết, nhờn nhờn lại hay ra mồ hôi, nhìn ớn vật vã :(( Thế mà nó tức Un 1 cái là nó vẩy hết tất cả những gì thô bỉ nhất đó vào Un >:p mà Un thì lúc nào cũng chọc cho nó tức điên lên I-)

unni_x

Active Member
chỉ có Ếch là hiểu Un :D
Chúng mày có học chung với nó đâu mà biết, nói ra lại thấy khốn khổ đời mình thế cơ chứ :9

fruit NHO

Active Member
nhắc đến thằng Hùng là nhắc đến thời kì khổ đau, khi Un phải ngồi dưới nó
Thằng này có cái tật là ở rõ bẩn, đầu vừa lắm gàu, vừa bên bết, nhờn nhờn lại hay ra mồ hôi, nhìn ớn vật vã ( Thế mà nó tức Un 1 cái là nó vẩy hết tất cả những gì thô bỉ nhất đó vào Un mà Un thì lúc nào cũng chọc cho nó tức điên lên
kinh khủng quá.... X-( >:p >:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000