sự kiện đặc biệt kinh dị

bad boy

quên mất, tớ quên chưa nói là nếu bạn nào chậm chân thì cũng đừng buồn, vì tớ sẵn sàng cho bạn làm vợ 2, 3, ..........n của tớ

bạn ấy tìm vợ là sự kiện đặc biệt kinh dị kìa, chứng tỏ là chỉ có chị em nào uua mạo hiểm thì mới có thể tham gia được, còn nếu ko thì thôi, đừng tham gia, yếu tim thì ko nên.... =)) =)) =))

bad boy

kenzo ơi ấy đi lạc thế nào mà lại vào đây thế? tớ mở cái topic này để dụ ấy vào mà ấy lại vào thật. cái này chắc là do duyên trời định rồi. thế ấy làm vợ tớ luôn nhé?? ok?

unni_x

Active Member
=)) Hình như bé trai nào mới vào trường cũng không tìm bạn gái thì cũng tìm vợ =))
Nhớ cách đây 1 năm, có bẹn Blue_star cũng vào lập topic tìm bẹn gái =)) và câu trả lời cho thằng ku là : " Mới lớp 10 mà đã.... :cool: "

bad boy said:
kenzo ơi ấy đi lạc thế nào mà lại vào đây thế? tớ mở cái topic này để dụ ấy vào mà ấy lại vào thật. cái này chắc là do duyên trời định rồi. thế ấy làm vợ tớ luôn nhé?? ok?
heheh, tớ hơi yếu tim nhưng mà để tớ suy nghĩ đã nhé.........

fruit NHO

Active Member
Hình như bé trai nào mới vào trường cũng không tìm bạn gái thì cũng tìm vợ
hằng ơi!!chúng ta hợp tác mở hội buôn bán đi!!thể nào cũng lãi to!!!!buôn gì thì lỗ chứ còn cái ni đảm bảo ko lỗ!!!hehe!!truờng mình mà làm tổ mối trực tiếp hay là "trung tâm tư vấn hạnh phúc gia đình"<oai' em xin lỗi em nói nhầm!! =)) >thì đảm bảo ối khách!!
@bad boy :"bé "ơi!!!!đáng ra là bé phải qua tổ mối báo cáo với tổ chức để tổ chức còn giải quyết chứ!!!nhỡ làm sao thì... =)) =)) =))

mây xanh

Member
Nếu Oanh và Hằng mở dịch vụ gì thì cho em tham gia với nha.Yên tâm đi ,em kinh nghiệm đầy mình. Tổ mối với hội độc thân giành cho những người cô đơn còn đến với dịch vụ cua mình thì có đôi có cặp liền.
To bad boy: em ơi ! Em có nhu cầu tìm vợ hơn tuổi ko vậy? Trường mình có nhiều đứa như vậy lắm.Nếu muốn chị giới thiệu cho vài bà chị. ;)

unni_x

Active Member
mây xanh said:
Em có nhu cầu tìm vợ hơn tuổi ko vậy? Trường mình có nhiều đứa như vậy lắm.Nếu muốn chị giới thiệu cho vài bà chị. ;)
Bé Vân này ghê lém, chưa gì đã gợi ý cho các em rùi =))
@ Oanh : nhất trí :cool:

bad boy

em cũng thấy tổ mối của các bác rồi, nhưng mờ số bài trả lời dài quá nên em ngại đọc ==> mở trang mới
to kenzo: wow, hóa ra ấy bị yếu tim hở, vậy cứ làm vợ tớ đi là khỏe ngay à :)
to mây xanh: thanks chị đã có nhã ý nhưng mờ em chỉ thích vợ bằng hoặc kém tuổi thôi. vậy mới dễ sai bảo :D

mây xanh

Member
To Hằng : Tao ko có gợi ý gì hết nha.Tao có người rùi . Mày nói thế anh ý hiểu nhấm thì chết tao.
To bad boy: Em thích vợ kém mấy tuổi vậy? 8 tuổi được ko? Hay là 7 tuổi vậy ? Có muốn làm em rể chị ko?

@Vân: Vân có người rồi à? Mấy người? =))

@Hằng, Oanh: 2 bà chị cho em cộng tác với, để em có cơ hội thực tập nghề em mới tốt nghiệp... =))

bọn này bây giờ tuổi trẻ tài cao ,hồi mình mới vào trường chẳng biết cái gì nữa là tìm bạn gái :>>
em milano học khối chiều thì tiện quá,lấy chồng tuổi này dễ vào tù lém ,em có cần người iu thì anh giới thiệu cho =))
người đầu tiên anh giới thiệu ......chính là anh :D

chipcom

Member
Có thế thôi mà cũng làm cho cai title "một sự kiện đặc biệt kinh dị"
Thế thì bó tay với mấy em lớp 10 thật rùi.
Thế em muốn kiếm người iu như thế nào nhỉ?

em ý muốn kiếm người giống milano nhưng milano lại học chiều-->>không gặp em ý được
Un giới thiệu cho em badbóy vài bà chị khối sáng đi
còn em milano tớ giới thiệu rồi

fruit NHO

Active Member
chậc chậc thôi hai em đừng có cãi nhau vì chuyện ấy nữa!!!2 đứa nhiều chồng nhiều bồ thì ai cũng biết rùi cần gì phải tranh cãi!!!! =)) =)) hix cuối cùng trong nhà còn mỗi mình ngoan <là còn solo >còn đâu từ chị cả đến em thứ đều đã chui đầu vào rọ mất rùi!!!! :9 :9

heheh, sự kiện đặc biệt kinh dị này chắc ko dành cho em vì em sợ ma lémm!!!!!
Lấy chồng mà chưa có giấy đăng ký mới sợ, chứ còn đăng ký đàng hoàng thì vô tư chứ ạ,em thấy mấy chị trong 4r mình chồng con cả rồi, em cũng
sốt ruột
to dracura.....: đâu ạ, cho em làm quen với, chân ướt chân ráo vào trường, chẳng biết ai với ai.......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000