Simple plan (mời các fan và anti-fan tham gia!!!)

chocomog_257

Moderator
Hix em định post luôn lên đây roài, ai ngờ lại có người lên trước mình, chán ghê. Mà chẳng hiểu làm sao em ko down được cái clip về là thế nào nhở, down toàn bị hong thôi :-( Có ai giúp em được ko :-/
Công nhận cái clip này xem cảm động kinh khủng... kỹ xảo làm cũng được phết :cool: Cái đoạn 2 xe sắp sửa tông vào nhau tự nhiên tất cả đều như bị cuốn phăng theo cái ô tô mới hay chứ =))

gnart_lyt

Member
Mọi người có thấy cái video này khá hơn mấy cái trước ko? ;-)
Công nhận xem thấy khá xúc động, nhìn cái ảnh gia đình cô gái bị vỡ thấy thương thương :(

gnart_lyt

Member
Chị vẫn chưa thấy nó phát trên MTV asia nhỉ. Bọn này rùa bò thế ko biết, dù xem video trên mạng rồi nhưng xem trên MTV chất lượng hình ảnh vẫn thích hơn, vả lại còn đi quảng cáo cho bọn bạn ở lớp nữa :D
Hôm qua chị xem chương trình chiếu về cái hồi SP live in Singapore trên MTV asia hay ơi là hay :9 , nó nói về backstage nhiều hơn. Càng ngày càng thấy SP đối với các fan tuyệt vời đến thế nào, kể cả fan châu á ;)

chocomog_257

Moderator
Hỏi mấy bọn sành nhạc ở lớp em có TV cáp chúng nó cũng cứ ngớ người ra, mấy đứa cũng nghe Untitled rồi nhưng muh chưa biết là nó có clip =))

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Thế lớp em nghe nhạc gì là nhiều, có ai thích punk ko? ;-)
Lớp em phải khoảng 2/5 là nghe Vpop, thế mới cú chứ chị X( Còn 2/5 thì theo số đông, teenpop + hiphop hoặc những bài nào phổ biến thì nghe. 1/5 còn lại thì hoặc là nghe rock hoặc là nghe kiểu ko biết đường nào mà lần nhưng cũng rất kén tai, trong đấy em thuộc kiểu thứ 2 :D Hình như chỉ có mỗi em là thích pop-punk, cũng có mấy đứa nghe Avril với Good Charlotte nhưng lại nghe thêm cả Britney nữa -> ko phải dân punk :(

gnart_lyt

Member
Chị cũng chẳng phải là dân punk chính gốc :D, chỉ là thích nghe punk thôi. Nhưng công nhận nghe cái thể loại này sướng thật

chocomog_257

Moderator
Nhưng bọn rock fan cứ chửi punk nhiều lắm, cứ bảo suốt ngày nhún nhảy là giỏi :(
Punk thì em lại ko thích Blink 182 lắm đâu.

gnart_lyt

Member
Hôm trước chị đã thấy Untitled trên MTV asia rùi, nhưng vẫn thích cái video bài I'm just a kid hơn, trông bọn SP nhắng nhắng mới hay :D

gnart_lyt

Member
chocomog_257 said:
Nhưng bọn rock fan cứ chửi punk nhiều lắm, cứ bảo suốt ngày nhún nhảy là giỏi :(
Punk thì em lại ko thích Blink 182 lắm đâu.
Blink có mấy bài ở album mới chị cũng thích như là Feeling this, I miss you..chứ hồi trước chẳng nghe bọn này nhiều :D. Thật bó tay với mấy ông này, có tận mấy cái video cả bọn naked chạy lông nhông ngoài đường, lại còn có bài tên là " Fuck a dog " nghe funny ko chịu được =)) =))

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Hôm trước chị đã thấy Untitled trên MTV asia rùi, nhưng vẫn thích cái video bài I'm just a kid hơn, trông bọn SP nhắng nhắng mới hay :D
Cái I'm just a kid là nhạc phim gì nhỉ em lại quên rồi :-/

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Blink có mấy bài ở album mới chị cũng thích như là Feeling this, I miss you..chứ hồi trước chẳng nghe bọn này nhiều :D. Thật bó tay với mấy ông này, có tận mấy cái video cả bọn naked chạy lông nhông ngoài đường, lại còn có bài tên là " Fuck a dog " nghe funny ko chịu được =)) =))
Missing you thì em nghe rồi, cũng được được, nhưng còn cái clip cũ All the small things thì đúng là nhắng cực, mấy ông cứ chạy lông nhông ra ngoài đường 100% thiên nhiên hết =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000