Simple plan (mời các fan và anti-fan tham gia!!!)

gnart_lyt

Member
x_factor said:
Thì thấy ở đây ghi fan và anti fan tham gia, nên cũng vào góp ý...

Blink 182 và good charlotte cũng khá, có vài bài hits...

Mà chê video bài kia thì làm sao thich được mấy video của blink, như I miss you chẳng hạn...

Còn về chuyện bạn nghe nhạc theo cảm xúc thì hoàn toàn đồng ý, nhiều bài có khi ko đặc biệt nhưng vào đúng tâm trạng thì rất hay...những cái đấy thì ko thể thiếu được...
Mỗi người mỗi nhu cầu và cách thưởng thức khác nhau, nó còn tùy theo tính cách...
Từ đầu tôi cũng ko hề nói là nghe SP là chán hay uncool...Tôi chỉ nhìn nhận về band này trên góc độ của 1 rock fan mà từ đó nhận xét về họ ...
Còn khi nghe người khác chê về idol của mình thì ai chả ko thích...tôi cũng vậy thôi...
Có gì mà ko thích được I miss you. Video hơi quái dị nhưng quái dị kiểu đấy còn chịu được chứ cái kiểu uốn éo chẳng đâu vào đâu thì tui chịu, ko tiêu hoá đươc. Sorry nếu làm bạn khó chịu :D
Còn việc bạn góp ý thì vô tư đi, tui ko phải ko muốn nhìn vào nhược điểm của SP. Vì cái điều bạn nói về Sp thì có phần đúng và tui nghe nhiều người nói rồi
Nếu ko có bạn vào đây thì cái topic này vắng teo.
Này thế học bên US có tham gia vào rock band của trường ko? Giá như mình biết chơi nhạc cụ nào thì tốt :9

x_factor

Member
Tui cũng chơi một chút guitar...nhưng mà chả ăn thua đâu...
Bên này bọn da trắng :
1. Chơi giỏi hơn...bọn da trắng thế mà giỏi lắm, học cái gì là đến nơi đến chốn...
2. Mình là châu á, nó cũng ko thích lắm...rock bands ở đây toàn da trắng...
Còn lại dân châu á và da đen thì chỉ thich đú đởn hip hop thôi...

Cái video ấy ko phải là lạ, nhiều rock band đã làm thế, làm nền cảnh của những năm cũ...với lại như thế hợp với lyrics bài hát nữa...Bạn ko thich cũng dễ hiểu...DIFFERENT CULTURE mà... :D

Tui chẳng khó chịu gì đâu... :) :) :)
Nếu sai là tui nhận ngay, tui chỉ ko cảm ai video đấy ko có gì bất ổn... :)

Ah, ở bên này, thật thà mà nói, fans của SP toàn con gái ...

gnart_lyt

Member
x_factor said:
Tui cũng chơi một chút guitar...nhưng mà chả ăn thua đâu...
Bên này bọn da trắng :
1. Chơi giỏi hơn...bọn da trắng thế mà giỏi lắm, học cái gì là đến nơi đến chốn...
2. Mình là châu á, nó cũng ko thích lắm...rock bands ở đây toàn da trắng...
Còn lại dân châu á và da đen thì chỉ thich đú đởn hip hop thôi...

Cái video ấy ko phải là lạ, nhiều rock band đã làm thế, làm nền cảnh của những năm cũ...với lại như thế hợp với lyrics bài hát nữa...Bạn ko thich cũng dễ hiểu...DIFFERENT CULTURE mà... :D

Tui chẳng khó chịu gì đâu... :) :) :)
Nếu sai là tui nhận ngay, tui chỉ ko cảm ai video đấy ko có gì bất ổn... :)

Ah, ở bên này, thật thà mà nói, fans của SP toàn con gái ...
Fan SP là con gái thì có sao đâu, chẳng nhẽ cứ phải fan con trai mới được à, mà con trai thì lúc nào chẳng thích cái gì mạnh mẽ. Còn trường bạn hình như hơi phân biệt chủng tộc thì phải. Bạn tui là con gái nè, cũng chỉ chơi được piano thôi, nhưng nó thích rock. Thế là tham gia vào rock band và được bọn nó rất iu quý, còn dạy guitar cho nữa ;). Mà tui thấy bọn da trắng tùy đứa thui, có phải ai cũng giỏi hết đâu mà :D.
Thế bạn đú đởn hiphop cùng lũ da đen à =))

yenbull: (mượn tạm nick của em Huyền) nó chơi trong jazz band chứ...cái đấy chỉ chơi concert là chính thội :) Đùng là bọn con trai bên đấy chỉ thích rock thôi, còn con gái thì thích R&B...Simple Plan đẹp trai thế con gái mê là phải...Còn con trai chắc ghen tỵ nên ko thich thôi...just kidding...:)

gnart_lyt

Member
Bây giờ ở box US-UK có Simple plan rùi đấy. Nhưng sao ko có box canada nhỉ :D Xếp vào đấy mới đúng, với cả có nhiều singer từ Canada mà.

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Bây giờ ở box US-UK có Simple plan rùi đấy. Nhưng sao ko có box canada nhỉ :D Xếp vào đấy mới đúng, với cả có nhiều singer từ Canada mà.
Như thế thì lại thiệt cho Avril quá chị ơi :)

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Sao lại thiệt thế ;-)
À không, phải là lợi chứ chị nhỉ :D
Vì Avril là dân gốc Can mà lại nhập quốc tịch USA --> phải cho vào cả 2 box chị nhỉ :D
Lúc đầu em cứ tưởng là làm 1 cái box Canada rùi cho tất tần tật các sao Can vào đấy, ko có box nhỏ gì hết :D
Bây h thì em đã hiểu :D

Mà cái avatar của chị là chân dung tự họa đấy ạ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000