SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-ngoc_quynh+Jun 8 2004, 09:39 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ngoc_quynh @ Jun 8 2004, 09:39 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> sao lại chết hả bạn thịnh???cuộc đời còn nhiều thứ mình phải tìm hiểu cơ mà chết sớm làm gì cho nó khổ :p [/b][/quote]
chết là chít thế mà cũng hỏi....buồn thì chít chú sao.................. mà bạn này là ai thế............cho bít cái

Boombunny

ố cái thằng thịnh kia , mày bảo ai xuống lỗ hả????????? :angry: <_< đấm vỡ mồm con chó xồm bây giờ........hihii .... :p :lol:
đùa thui chứ thư thì làm gì đủ trình đấm thịnh nhẩy........thư nhớ lớp wa' , chỉ muốn đi hock sớm thui nhung di học lại phai gạp sát thủ của lớp , rén lam'.. :unsure: :blink:

djbboy

<!--QuoteBegin-nguyen bao thu+Jun 13 2004, 08:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyen bao thu @ Jun 13 2004, 08:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ố cái thằng thịnh kia , mày bảo ai xuống lỗ hả????????? :angry: <_< đấm vỡ mồm con chó xồm bây giờ........hihii .... :p :lol:
đùa thui chứ thư thì làm gì đủ trình đấm thịnh nhẩy........thư nhớ lớp wa' , chỉ muốn đi hock sớm thui nhung di học lại phai gạp sát thủ của lớp , rén lam'.. :unsure: :blink: [/b][/quote]
quà của anh đâu bún lèo??đi chơi về mà ko có quà à???

tuổi gì mà đòi quà thế, mà cũng ko hiểu em lặn 1 hơi kiểu gì mà lại lặn kĩ thế, tìm mãi mà ko thấy đâu cả, anh lại cú tưởng em bị làm sao rồi!!!!! :lol: :D

ngoc_quynh

tui chẳng là ai cả bạn thịnh à.à,mà có khi tui là angel của bạn đấy :p nếu có gì buồn thì cứ nói ra tui giải quyết dùm cho.dừng có mà chết bỏ tui lại thì buồn lắm :( . :D :D

bạn Quỳnh ơi!
sao ban kiêu thế, thằng Thịnh chắc là nó đùa bạn đấy chứ bạn nghĩ bạn là ai mà đòi nó chết vì bạn, ;)
định quái lợn à, tuổi gì thế!!!!!!!!!!!!!!! <_< :lol:

live-or-die

Active Member
dũng ui đừng nói thế ......................... :ph34r:

to ngoc_quynh: bạn la angel của tui ????????... thế luc tui đánh đề bạ ko lao ra để ngăn cản tui...để bi trượt đề dến nỗi bây giờ fai ra gam cầu ở thế này huhuhuuhuhuh......

ngoc_quynh

nè bạn dũng ơi!tui nói là bạn thịnh đừng chết để tui ở lại một mình buồn lắm chứ không bảo bạn í chết vì tui đâu nha ;) .mà tui không phải quỳnh d7 đâu.
ưm,tui không lao ra ngăn cản thịnh vì tui muốn bạn trượt đề để lần sau bạn chừa không chơi nữa.cứ dấn thân vào đề đóm là khổ lắm đấy :p
đang là mùa hè nóng bức ra ngủ gầm cầu cho mát :D

Bạn ko phải là Quỳnh lớp d7 à?
Minh cung x có bảo bạn học d7 đâu, nhưng mình cũng muốn biết bạn là ai lắm vì thấy Thịnh bảo bạn thật là....
thôi hay chúng mình "làm quen" cái nhỉ???????
Đừng kiêu nhé!!!! ok :rolleyes:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Jun 18 2004, 02:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Jun 18 2004, 02:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bạn ko phải là Quỳnh lớp d7 à?
Minh cung x có bảo bạn học d7 đâu, nhưng mình cũng muốn biết bạn là ai lắm vì thấy Thịnh bảo bạn thật là....
[/b][/quote]
WHATT..TT.T.T.T..T...ARE...SAY ????? DŨNG UI MÀY BẢO TAO NÍ CÁI RỈ HẢ ......TAO CÓ NÓI RÌ VỀ BẠN N.Q NỲ DÂU THỊT LÀ ........
BẠN N.Q UI BAN KO CẢN TỚ TÌ KO FAI L ANGEL CỦA Ớ RÙI.......

làm quen à ?chuyện nhỏ đồng í liền
mình chỉ kiêu lúc nào các bạn cưa mình thui,hì hì

Trời đất, sao bạn cao giá quá vậy, thế bạn học lớp nào thế!!
Mình đang tưởng tượng xem mặt mũi bạn ntn đây!!!! :lol:

G

Guest

Guest
hì hì,mình đang học lớp đào tạo để trở thành ANGEL thứ thiệt :p .còn về mắt mũi mình á.mình là người xấu nhất trong những thiên thần đó. :rolleyes: :D đừng thất vọng nghen.

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 25 2004, 09:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 25 2004, 09:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì,mình đang học lớp đào tạo để trở thành ANGEL thứ thiệt :p .còn về mắt mũi mình á.mình là người xấu nhất trong những thiên thần đó. :rolleyes: :D đừng thất vọng nghen. [/b][/quote]
hèm bạn làm angelcuar mình............... :blink: .. ;) .. <_< .. :lol: ...cũng được thui ....nhưng bự fai cho ình xem mẹt cơ....

Boombunny

Thui đi mấy ông tướng , mấy ông định công kíchban quỳnh đó hả ????? :rolleyes: bạn y' sợ bây giờ hihihiihi
To quỳnh : mấy thằng này chỉ được cái bốc cứt ăn suông thôi.....hehehehhe :lol: :p

em nói cái gì thế hả Thư, tai sao lại bênh người ngoài là thế nào hả!!!
THật ko thể nào hiểu nổi, mà em có biết người đó là ai ko?
cái ban lúc thì tên Quỳnh, lúc thì tên Trang ý!! :angry: :(

G

Guest

Guest
hì hì yên tâm đi thư mình không sợ đâu :lol:
thịnh ơi!nếu bạn cứ muốn xem mặt mình thì mình đành phải xin chúa cho mình làm angel của người khác thui vì điều tối kị của một angel là cho người khác biết mặt đó.mong thịnh và dũng thông cảm cho mình nha :p mà các bạn không biết mặt mình sẽ tốt hơn đấy chứ.lúc đáy mọi người nói chuyện với nhau sẽ chân thật hơn đúng không ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000