SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

tuanhd6

ùi ùi ui con Dương này mày mắng tao hả ? tao đã nói rồi có đánh nhau gì đâu !!!bạn AMTD đang lập mưu để xử tội bọn tao nên tao sợ lém đó!!!!!!!!!!!! :D :D :D

Boombunny

ua?????????????????????????
Sao lạ vậy ta????????? bạn AMTD bay giờ lại lấy là phuong tu nhẩy :blink: :unsure: <_< kinh đây , thế lại mất công đi tìn xem phương tú là ai rùi bà con nhẩy hehehehhe :rolleyes: :p ko bít có xưn ko vậy ta?????????

:ph34r: thu ơi
mắt mày lác hả con ????
nó lấy tên là phương anh chứ đâu phải phương tú
mắt lé thiệt rồi
hehehehehehehehe

omibecks

ua` , ai ma` gọi THƯ bằng con thia'????
Nhưng ma` Thư ui, :D , mắt may` le' thiệt , PHƯƠNG ANH chư' co' phải PHƯƠNG TÚ đâu may`. chep. ;) ,,, chăng thể nao` ma` hiểu nổi nữa ..

omibecks

HALYNGUYEN: 10d4 chuvanan <lơp' văn mà ăn noi' khá thô bỉ , điển hình la` chữ ki' dành cho lớp 10d7>
Tên thật co' lẽ la` Nguyễn hà ly, < Co' gì mọi người sang topic 10d7 đọc hộ cai' , khoảng trang 10 hay sao ấy, sẽ thấy bạn halynguyen thật la` ghê gơm' , B) ...>
Tớ dành chút quan tâm đặc biệt tới bạn nay` la` bởi bạn áy gọi Thư la` " con" ngọt xơt', Thư cho y' kiến chút đi nèo... B)

live-or-die

Active Member
đía bác bome bị cáo già lừa mà vẫn tin đấy là cừu nọn chệp chẹp
anh em ui đi giải cứu lão bome đi kéo lão về con đưowngf chính nghĩa hhehehe

djbboy

to Thịnh:hehe!!!chú Thịnh cứu anh làm gì!!anh thích thế này hơn!!hehe!!!
nếu ko nhầm thì hình như Yến d4 là con beo béo,tóc dài,đi cái xe đạp điện thì phải!!nếu đúng thế thật thì đã xấu rùi mà còn ăn nói bố láo bố toét!!!chẹp chẹp,nghe nói em này đang muốn có người yêu thì phải(ko hiểu là tại sao lại thế!!).Yến ơi có cần anh giới thiệu cho ko??anh quen mấy thằng lớp 11a6,bọn hay nhảy nhót ở trường ý!!có anh Dương Quang Long đẹp trai,nhảy giỏi,nhà giàu cũng đang muốn kiếm người yêu đấy!!!!nếu thích thì chiều thứ 4 hết tiết 3 đến hội trường anh giới thiệu cho!!!đảm bảo em chết ngất ngây con gà tây!!! :D :lol:

djbboy

:lol: :lol: quá hợp!!!thăng Long ko có nick đâu My ạ!!để anh bảo nó reg 1 cái!!!hehehe!!!đôi này nổi nhất 4rum roài!!!kekekeke!!!!! :lol: :lol: :lol: :D :D :D

live-or-die

Active Member
đè ngij các bác dành 1 fut tưởng niêmcho lão bom lao đã anh dũng chioeens đấu nhưng dã hi xinhmacj rù anh em đã hết lòng cứu chữa nhưng lao vẫn chêt......
lao bom va com mi foi hợp với nhau hay ghe ha chưa rì đã ghep được 1 đội rùi

djbboy

chuyện!!đội nào chứ đội anh với My phối hợp quá ăn ý rồi!!hehe!!ku em thấy đôi mà anh với My ghép hợp ko??quá ổn em nhỉ!!ko có gì để chê cả!!tuyển nhất CVA roai` còn gì!!My ơi,hôm nào anh với em tạo điều kiện để cho anh Long với "cháu của bá tước" gặp nhau đi!!dễ 2 người này chết nhau lém!!!hay là anh giới thiệu HC cho bạn Yến nhỉ!!cũng là "sao vàng" nổi lềnh fềnh ở CVA còn gì!!em nhẩy!!! :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 2 2004, 09:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 2 2004, 09:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chuyện!!đội nào chứ đội anh với My phối hợp quá ăn ý rồi!!hehe!!ku em thấy đôi mà anh với My ghép hợp ko??quá ổn em nhỉ!!ko có gì để chê cả!!tuyển nhất CVA roai` còn gì!!My ơi,hôm nào anh với em tạo điều kiện để cho anh Long với "cháu của bá tước" gặp nhau đi!!dễ 2 người này chết nhau lém!!!hay là anh giới thiệu HC cho bạn Yến nhỉ!!cũng là "sao vàng" nổi lềnh fềnh ở CVA còn gì!!em nhẩy!!! :D [/b][/quote]
anh huy cửng và em minh lớp em thành 1 đôi rui
lão bomes vào fc của em mi cửng chưa vào đấy được đánh em ấy đấy đánh xong em vẫn cảm ơn mà

djbboy

chẹp!!ku em lấy đâu ra cái club đấy thế!!My làm sao mà sánh với HC đc!!My ơi,đi đâu rồi??ra đây mà lập fc của HC nè!!
to Thịnh:thằng nào đánh femme của tao,tao đập chết ko kịp ngáp!!!!hehehe!!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 9 2004, 10:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 9 2004, 10:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chẹp!!ku em lấy đâu ra cái club đấy thế!!My làm sao mà sánh với HC đc!!My ơi,đi đâu rồi??ra đây mà lập fc của HC nè!!
to Thịnh:thằng nào đánh femme của tao,tao đập chết ko kịp ngáp!!!!hehehe!!!! [/b][/quote]
to mi : may mà lập fc thì tao là người gianhap đầu tiên
to bome: ngáp ngáp sao mìnhngaps đến chục lần mà ko thấy ai đến đấnh cht thí nhỉ

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 11 2004, 03:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 11 2004, 03:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> to mi : may mà lập fc thì tao là người gianhap đầu tiên
to bome: ngáp ngáp sao mìnhngaps đến chục lần mà ko thấy ai đến đấnh cht thí nhỉ [/b][/quote]
THỊNH ƠI CON CÓ EM NỮA NHA ,ĐỪNG QUÊN EM NHA

djbboy

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 11 2004, 03:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 11 2004, 03:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
to bome: ngáp ngáp sao mìnhngaps đến chục lần mà ko thấy ai đến đấnh cht thí nhỉ [/b][/quote]
chú cứ yên tâm!!khi nào anh tóm tận tay thì chết nhá!!!cứ đụng đến thử xem!!!đứt fừn fựt!!!hahahahaha!!!!!!!!!!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 12 2004, 06:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 12 2004, 06:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 11 2004, 03:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 11 2004, 03:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
chú cứ yên tâm!!khi nào anh tóm tận tay thì chết nhá!!!cứ đụng đến thử xem!!!đứt fừn fựt!!!hahahahaha!!!!!!!!!!!! [/b][/quote]
sợ was hôm nay em vyuwa danh em mi cửn xong nè hehehehehehehhhhhhhhhhhhh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000