SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

omibecks

Không phải là em không muốn đả động , mà tại anh 1001ccd hay chê bai quá . Lớp em hiện thời vẫn chưa ai xinh cỡ PENELOPE CRUZ để giới thiệu cho anh , ... :D
Anh thông cảm :angry:

Công nhận con gái D6 rất xinh, mà con gái lớp nào cũng xinh, chỉ có A2, A3 là ko có ai xinh cả thôi. Nhưng mà ko sao , con gái A2, A3 tính hay miễn chê là ôn rồi. :lol:

1001ccd

Member
Anh chỉ nói thế thôi chứ kô có y' gì đâu, cứ missunderstand thế thì ............chang biet phai làm thế nào, thì cứ giới thieu đi xem nào, anh cũng đã nhìn mặt đâu, chỉ nói cho oai thế thôi, khi nòa chỉ mặt cho anh xem nnha

lexuscva

Member
:rolleyes: :rolleyes: Con gái D6 xinh dã man..nhất là Tú Anh và bạn ..?..bạn tên gì nhỉ? :unsure: À :lol: My thì phải...
Mà hình như MY chính là omibecks thì phải..hè hè

Anh BD lại bắt đầu rùi á..............hehe..........bac omi nè...............đừng có cho nghen...............không là hối hận cả đời đó :lol: :lol:
Chip thấy con gái lớp nào cũng xinh đáo để...............mỗi con gai 10F là xấu nhất thui..................LM nhỉ..........Ken nhỉ :p :p :)

<!--QuoteBegin-BlackDragon+Dec 2 2003, 12:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Dec 2 2003, 12:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Anh BD lại bắt đầu rùi á..............hehe..........bac omi nè...............đừng có cho nghen...............không là hối hận cả đời đó
Và em sẽ còn hối hận hơn nếu nghe lời của CHip pi pi :D [/b][/quote]
Úi.........sao anh BD lại nói cái câu nghe dễ mất lòng vậy anh..............Anh nói thế nào ý chứ............em Tú toàn nói sự thật thui ;) ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000