SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

G

Guest

Guest
mà nè cái nick n.quỳnh chỉ là cái vỏ bọc trước của mình thui.bây h và mãi mãi mình sẽ là PHAN TRANG mong các bạn nhớ cho :p

Mình bít vì sao ban j ko muốn cho mình xem mặt rồi, chắc tại vì ban xinh quá chứ gì, thế thì thôi mình cũng chẳng cần bít làm gì cả, nhưng mình muốn bít bạn học lớp nào được chứ( Phải nói thật đấy, ko thì thôi) :angry: :(

Boombunny

Ấy chết , sao dũng lại em thế ????? :rolleyes: :p em đâu có bênh người ngoài đâu , chảng wa là em nghĩ chác bạn quỳnh hay trang gì gì đó ko cho mọi người xem mặt thui .Chác bạn ý phải xinh lám nhẩy, cho nên mới khinh con trai lớp minh, ko thèm cho xem măt :unsure:
To phan trang : nghe tên bạn giống tên bạn mình lám, ko biết bạn có phải tên là phan trang thật ko nhỉ ? mình hoi tò mò đấy :rolleyes: :ph34r: :ph34r:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-nguyen bao thu+Jun 26 2004, 09:30 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyen bao thu @ Jun 26 2004, 09:30 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
&nbsp; To quỳnh : mấy thằng này chỉ được cái bốc cứt ăn suông thôi.....hehehehhe :lol:&nbsp; :p [/b][/quote]
con này đánh choi lại trách bố mẹ sinh con ko đúng giờ hoàng dạo bực cả mình.. :angry:
bạn trnag ui ...bạn ko cho xen mẹt thì thui ...minh cũn ko ep ...vì có ép thì bạn cũn ko ko cho mừ...........

G

Guest

Guest
không dám!mình chả xinh tí nào đâu :p mà mình không cho các bạn xem mặt cũng không phải khinh con trai d6 đâu.đừng nghĩ mình xấu xa như thế chứ :( .nếu khinh thì mình đã không nói chuyện rùi.
mà các bạn đã biết mặt mình rùi mà???cần gì phải xem nữa :lol:
chắc mình không phải là người bạn của thư đâu vì ở trường mình tên khác cơ. :rolleyes:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
chắc mình không phải là người bạn của thư đâu vì ở trường mình tên khác cơ. :rolleyes: [/b][/quote]
ạc ậccj ạc ậcc ạc ạc sao bưn lam tên thế ....cuối cùng bạn co bao nhiu tên

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:48 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:48 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 2 và chỉ 2 thui :p [/b][/quote]
2 tên đo là rì

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 1 là cái tên các bạn đã biết:pHAN TRANG
2 là cái tên các bạn chưa biết :D [/b][/quote]
cái đấu ? ở cái tên thứ 2 của bạn sao mà nó to thế ,bực mình thật tính mình vốn ko kiên nhẫn thế mà bây giờ .....................chậc chậc

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì thế thì bỏ ý định muốn bít mình là ai đi ;) [/b][/quote]
ko đựoc mình dã làm rì thì fai làm cho đến chot ko có bực minh lém

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> vậy thì cố lên mình sẽ cổ vũ cho thịnh :) [/b][/quote]
bạn noi thế .................. vạy hẹn bạn dưới âm phư mnha mình đi chết đây

G

Guest

Guest
ê bạn chết ngay ở đấy thì sao mình mai táng cho bạn được???đến đâu chết gần gần một tí

Chim Sẻ

Member
Bọn này rỗi hơi à. Học cùng nhau bao nhiêu thời gian mà không đong nhau, kéo lên đây đong nhau mãi, dài tận 28 trang rùi. À quên nhắn với mấy ku em ở đây, anh học CVA cũng nhiều năm và anh thấy đàn bà CVA vừa kiêu vừa đanh đá, đong làm gì. Thằng ku Lam close topic này nhé.

G

Guest

Guest
hì hì,anh Bad-Boy đừng có suy nghĩ tiêu cực như vậy chứ. :( .con gái kiêu và đanh đá chỉ là số ít thui còn lại thì...anh phải đi tìm hiểu hết chứ đừng vơ đũa cả nắm.mà anh cũng lạ thật đấy,topic của người ta thì người ta muốn làm gì thì làm chứ mắc mớ gì đến anh? :angry: anh cũng rỗi hơi quá đấy.không khiến anh bình phẩm đâu nha.mà này ,anh học cva nhiều năm tức bi h anh bao nhiu tuổi????

:huh: :huh: sợ quá cơ nghe các anh chị giới thiệu ma hoa hết cả mắt rồi
chắc là girl d6 xinh lắm nên nhiều anh tia quá ha
thế này thì girl trường mình xách dép hết cả à
thật là đáng sợ

G

Guest

Guest
tất nhiên là gir d6 xinh rùi :lol: nói chung là girl cva rất ổn đó :p nhưng dân vd cũng không tồi

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-Bad_Boy+Jun 29 2004, 04:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bad_Boy @ Jun 29 2004, 04:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bọn này rỗi hơi à. Học cùng nhau bao nhiêu thời gian mà không đong nhau, kéo lên đây đong nhau mãi, dài tận 28 trang rùi. À quên nhắn với mấy ku em ở đây, anh học CVA cũng nhiều năm và anh thấy đàn bà CVA vừa kiêu vừa đanh đá, đong làm gì. Thằng ku Lam close topic này nhé. [/b][/quote]
bác ui thứ nhất em ko bít phan trang là ai............
thứ 2 : con gai cva cung đâu dến nỗi nào ...........cung có đứa này dứa nọ chứ
thứ 3 :con gái d6 đúng là xinh thật ko tin thì xem anh đi ở topic ilove10d6 ấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000