SAO LAI CHE CON GAI LOP EM!!!!!!!!&#33

CON GÁI 10D6 THÌ KHỎI NÓI ,XINH QUÁ TRỜI LUÔN.
BÁC NÀO KO TIN THÌ QUA LỚP EM THÌ BIẾT

THỊNH ƠI,HÌNH NHƯ MAY CHAT CHỨ KO PHẢI VIẾT BÀI ĐÂU,CÂU BÀI THẾ LÀ KHÔNG TỐT ĐÂU

live-or-die

Active Member
từ nay tao ko cãi voi mày nữa...............ko phải vì tao sợ....mà đơn giản tao ko muốn làm những việc vô nghĩa.......

Boombunny

Phu`````````.........chan' thật , thế mấy ông chửi nhau như vậy đã đủ chưa? đúng là mấy thằng dửng mỡ .... I-)

Chào cả nhà.
Anh vào mục này mới đọc tới trang 7 thôi mà hoa mắt nhức đầu, ù tai, 115 sắp phải gọi. Các cô các chú >< anh phải bái phục kính nể luôn.
Mệt quá không còn sưc để gõ nữa rồi. Úi trời ......... Đứt hơi luôn.
Do vậy anh vào trang cuối viết luôn.
Thật khủng khiếp !!!!

Những 29 trang , ặc ặc ........sợ ghê. May mà anh vẫn xó chut thông minh không đọc từ đầu đến cuối .không thì bỏ mạng mất.

Rốt cục thì anh chốt lại môt câu thế này các cô các chú thử coi gium anh có đươc không nhé :

" Gương kia ngự ở trên tường
Ai người xinh nhất toàn trường CVA
Gương cười ngọng ngiu thiết tha
Wc chụp lại post giùm Avatar "

Thế thôi rồi lúc đó ai xinh nhất đẹp nhất, Beautyful nhất biêt ngay thui mừ ....

americalex106

oops...sao trong này cãi nhau hoài vậy.. :-S anh thấy con gái D6 cute đấy chứ, có kiêu đâu..nghe cách nói chuyện là biết.. :> mà bạn Hằng My có dây dưa ji` với mi vân nhạc viện ko nhỉ.. :D

blue eyes

Moderator
americalex106 said:
oops...sao trong này cãi nhau hoài vậy.. :-S anh thấy con gái D6 cute đấy chứ, có kiêu đâu..nghe cách nói chuyện là biết.. :> mà bạn Hằng My có dây dưa ji` với mi vân nhạc viện ko nhỉ.. :D
chị Mi Vân đấy nhìn vãi lúa nhờ, sau khi nhìn chị đấy xong, em chẳng thấy chị nào xinh nữa :D

blue eyes

Moderator
hình như chị AMTD là chị của bạn Vân lớp G2 trường em
hai chị em hay dùng chung nick này nên có lúc thì học Chu 3 lúc lại học Chu 2 :-S
_Mà em thấy mấy chị lớp D6 nhìn xinh đấy chứ, em nhìn ảnh cả ba chị THư , MY, và Tú Anh roài :D 3 chị đều chất cả
Riêng chị My thì thỉnh thoảng lại nghe anh em kể :D
Anh ý bảo chị My để tóc dài xinh hơn, mà em cũng công nhận thế thật :D :D
Còn cái ảnh chị Tú Anh đi với người yêu ở trường nhìn xinh thế
Chị Bảo Thư thì như gái Hàn Quốc
:D ...mỗi tội vào đây đọc, thấy các chị đanh đá quá :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000