Quên 1 người thật khó !!!

Quên là 1 khái niệm dễ định nghĩa nhưng rất khó để chứng minh,ko tin thì cứ thử nói "mình đã quên ng ấy" đi,chắc chắn rằng ngay lúc ấy sẽ có hình ảnh của 1 "ai đó" hiện lên trong đầu,và như vậy là quên???

Có lí,và như thế đồng nghĩa với dối trá bản thân và mọi ng quanh mình!Ko nên và đừng bao h nên quên đi "ai đó",dù rằng như vậy rất,rất khó!

oh thế thì ko phải em rồi ^^ nếu yêu nhau :)) tội gì phải giấu những mối tình của mình ^^ đã yêu thật lòng thì có thể kể chứ !!!!
quên 1 người nếu như sâu đậm thì có thể là ...ko có thời gian!!!!!!!!!!!!!!

:)) đúng anh ạ ^^ chúng ta cứ tưởng tượng khi giấu diếm người yêu rồi khi thành vợ chồng chắc hẳn đến 1 lúc nào đó người đó sẽ biết đc những điều mình giấu !!! thì lúc đó họ sẽ nghĩ gì??? họ nghĩ rằng họ ko đáng để đc nghe những điều thầm kín như thế sao???
@anh longbeomap :)) 2 tay 2 chân hả anh :p ^^

Quên !
Nghe có vẻ khó khăn đấy,nhưng khi đã quên đc rồi,cảm giác thật là nhẹ nhõm.Nhiều lúc tự hỏi,yêu 4 năm rồi,vậy mà sau khi chia tay được 3 tháng, mình đã quên hết rồi.Ko lẽ mình yêu ko thật lòng ???

Ohlala

Member
thật ra thì quên 1 người có khó hay hok là tùy mỗi người & mức độ tình cảm mà ta dành cho ng ấy!...^_^
haha...dù sao thy cũng chưa có ai để quên...=)) =))

LADY_A7

Member
Đúng đấy :p
Còn phụ thuộc vào trí nhớ mình ngắn hạn đến đâu =)) :">
It takes me one minute to see you; one hours to like you; one day to love you and all my life to forget you :((
Please tell me why ?

@DK Thành đâu >:)
@ Hếch ;)) lâu lắm mới thấy post =))
quên làm gì ??? cứ nhớ thôi ^^ nhớ để về sau mà kể cho vợ cho con cho cháu nghe chứ ;) mối tình đâu :X đẹp lắm ^^

Ohlala

Member
sao toàn trêu sai người thê' nhỉ ????....
Thành & Lê công khai rồi mà.....trêu jới hạn thui...hiểu lầm thì mất đi tình bạn....^_^
mong bạn Tú hiểu :)
ng cần trêu thì hok trêu...=)) =)) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000