Quên 1 người thật khó !!!

Ohlala

Member
chẳng lẽ yêu muh hok cố gắng???....
tớ nghĩ hok cố gắng chẳng làm đc việc j`....:)
mà bạn Tú chưa quên đc bạn Dương ah?...;;)...=))

yêu dù là xa ở nơi đâu anh xin đc yêu .... ;) đó :)) xa nhau bình thường là chia tay :-SS chấm hết !! nhưng vẫn nhớ vẫn yêu ;)) sao mà quên đc :-j

LẮm chuyện! như anh đây này,năm nay thi đh,thế là hết:((chả có jì để mà "jữ trong lòng" hay "làm lại" nữa:( Nhưng thui,cuộc đời còn dài,tội jì mà cứ fải tự ngộ nhận:DCứ sống cho tốt,thế là đc:p

VoxPopuli

Member
LẮm chuyện! như anh đây này,năm nay thi đh,thế là hết:((chả có jì để mà "jữ trong lòng" hay "làm lại" nữa:( Nhưng thui,cuộc đời còn dài,tội jì mà cứ fải tự ngộ nhận:DCứ sống cho tốt,thế là đc:p
đúng đấy.. cái đời học sinh bọn mình sắp hết rùi...
jữ lại những cái jì đẹp thôi...mọi người nghĩ jì thì nghĩ
k quên đúng là k thể quên được, nhưng cũng chỉ thế thôi, chẳng cần fải làm lại hay nuối tiếc jì cả
chỉ là nhớ.. nhớ...
lost.. everytime i look at you...

hì,tiếc thì ko tiếc đâu,chỉ là ko muốn quên thôi :> Tội gì,cứ giữ lại,sau này kể cho con cháu nghe rằng hồi xưa ta đã từng ko quên đc 1 ng` :-@ Nghe cũng khá oai >:)

VoxPopuli

Member
hì,tiếc thì ko tiếc đâu,chỉ là ko muốn quên thôi :> Tội gì,cứ giữ lại,sau này kể cho con cháu nghe rằng hồi xưa ta đã từng ko quên đc 1 ng` :-@ Nghe cũng khá oai >:)
đến lúc như bọn anh mới thấy có nhiều cái khác đáng nhớ hơn.
với lại k quên đi thì thật sự là bất công với người tiếp theo khi mình vẫn nhỡ 1 ai khác

đến lúc như bọn anh mới thấy có nhiều cái khác đáng nhớ hơn.
với lại k quên đi thì thật sự là bất công với người tiếp theo khi mình vẫn nhỡ 1 ai khác
Cái khác đáng nhớ hơn là cái gì hả anh ;;) để sau này bọn em học tập :-"
Hờ hờ,tùy cách nhớ thôi anh ạ b-) Bởi cái ng` mình ko quên đó đã là quá khứ rồi :> Chả ai lại đi ghen với quá khứ cả b-) Một khi đã ko còn tình cảm,chỉ có kỷ niệm thì ko xấu xa lắm khi mình giữ lại hình ảnh đó trong trái tim đâu.Quên ko hẳn là vứt hết đâu anh ạ :> Nói ngược lại thì ko quên ko hẳn là tại mình vẫn yêu :> Chết thật,em lại đi giảng đạo cho 1 ng` hơn mình 2 tuổi,quả là thiện tai,thiện tai =;

blue eyes

Moderator
đọc 2 trang mà hoa hết cả mắt vì 2 từ " quên " và " nhớ " @_@
Mỗi lần yêu lại rút ra đc bao nhiều bài học bổ ích. Hí hí....

chán vật vã....

VoxPopuli

Member
Cái khác đáng nhớ hơn là cái gì hả anh ;;) để sau này bọn em học tập :-"
Hờ hờ,tùy cách nhớ thôi anh ạ b-) Bởi cái ng` mình ko quên đó đã là quá khứ rồi :> Chả ai lại đi ghen với quá khứ cả b-) Một khi đã ko còn tình cảm,chỉ có kỷ niệm thì ko xấu xa lắm khi mình giữ lại hình ảnh đó trong trái tim đâu.Quên ko hẳn là vứt hết đâu anh ạ :> Nói ngược lại thì ko quên ko hẳn là tại mình vẫn yêu :> Chết thật,em lại đi giảng đạo cho 1 ng` hơn mình 2 tuổi,quả là thiện tai,thiện tai =;
k hỉu em thì thấy thế nào, chứ anh thấy là tứ khi có NY mình dành ít thời jan cho bạn bè hẳn đi.. mà trong đời học sinh, tình bạn có lẽ mới là cái đáng quý nhất vì khi lớn lên chẳng ai dành cho người khác tình bạn của mình 1 cách trọn vẹn như bây h đâu.
anh cũng quan niệm chuyệnnhớ hay quên khác em, khi chưa quên xong thì k mình chưa được quyền thik 1 ai khác, đó là lừa dỗi họ và chínhbản thân mình. khi nào người cũ thật sự k còn jì nữa ngoài 1 cái tên:-h thì mớ nghĩ chuyện khác

T_T cả 2 đều có ý kiến đúng ở một mặt nào đó T_T
đúng là chúng ta ko nên quên đi tòan bộ ;) mà nếu nhớ đc thì nhớ ko nhớ đc thì chấp nhận thôi T_T ép sao đc
còn ý kiến của anh Quang T_T đúng là khi chúng ta chưa quên đc ai đó thì ko nên thick người # :( vì thế # gì lừa dối họ :-S và chính bản thân :-S
đau đầu thía :( chả hỉu gì T_T

đọc 2 trang mà hoa hết cả mắt vì 2 từ " quên " và " nhớ " @_@
Mỗi lần yêu lại rút ra đc bao nhiều bài học bổ ích. Hí hí....

chán vật vã....
>>càng này tao càng thấy mày làm sao Ngọc "nhợn" ạ =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000