Quên 1 người thật khó !!!

Muốn quên đi,nhưng chính ng ấy lại làm mình fải nhớ lại.MÌnh,đúng là mình,đã thức dậy sau 1 giấc ngủ dài,bỡ ngỡ.Và đã bị ăn 1 cái tát rất đau!

Làm jì mà cần đến vũ khí tối tân thế!Ko có tiền thì vẫn có bạn bè mà!:DChẳng lẽ khi mình buồn thì bạn bè mình lại ko có đứa nào an ủi hay rủ đi chơi hay sao???

Đi chơi cũng cần tiền mà anh Long!Theo em thấy thì con gái sau khi chia tay hay mua sắm lắm!!!Giải tỏa mà, 1 công đôi việc!!!
@Tuấn Anh: Con gái chọn người iu đâu phải vì bề ngoài đâu!Đẹp zai đâu giải quyết đc chuyện j.........Ngắm mãi cũng thấy chán!!! :) :) :)

KFC_HANOI

Member
hoang mai phuong said:
Đi chơi cũng cần tiền mà anh Long!Theo em thấy thì con gái sau khi chia tay hay mua sắm lắm!!!Giải tỏa mà, 1 công đôi việc!!!
@Tuấn Anh: Con gái chọn người iu đâu phải vì bề ngoài đâu!Đẹp zai đâu giải quyết đc chuyện j.........Ngắm mãi cũng thấy chán!!! :) :) :)
Đúng rồi,không tiền thì cũng chả biết chơi đâu,đi mãi một kiểu cũng chán
Càng ngày càng thấy hợp nhau đó :">
Tớ cũng xấu trai lắm,đủ tiêu chuẩn của phương :))

Tiến: hợp 1 cách kinh khủng luôn ah!!!
Mà tớ có yêu cầu là người iu tớ xấu trai đâu nhỉ?Chỉ bảo là ko cần đẹp, mà đẹp thì càng tốt!
Hôm nay ko thấy đại ca Long lên nhỉ??? :)

Ờ,hôm qua bị ăn 1 "quả bom" to vật nên ko lên đc:(Theo anh thì mình ko có nhìu tiền thì thể nào bạn mình chả có,với lại nếu là bạn tốt thì sẵn sàng júp đỡ bạn bè là điều bình thg mà!Cứ vui vẻ ăn chơi đập fá,sau đó có ra sao thì mặc kệ!

ly huyen vy

Member
lady_conqueror said:
@unni: Hằng ko tin ah?! TA chưa từng có người yêu mà:-S (Bạn bè thế đấy toàn vạch áo cho người xem lưngB-) )
Mấy em nghĩ cứ yêu nhiều, yêu sớm là tốt à? Đồng ý là thời học sinh phải có kỉ niệm. Nhưng thế nào là yêu nào? Chả ai định nghĩa được chính xác...<:p
Em nào có thể chỉ cho anh cách nào tự nhiên nhất để người mình thích yêu mình ko?! Anh ít kinh nghiệm quá. Mấy em từng trải hơn anh, mách nhỏ cho anh đi.... (nhg anh xấu trai, và ko có tài vặt gì đáng kể đâu:()Từ bé đến giờ chưa có ai thích anh luôn:(( :-S
ai cha! quan diểm 2 anh em mình giống nhau à nha ;) . Nếu hỏi mọi ng`:yêu và thick khác nhau chỗ nào.Đố bạn nào trả lời đc đấy :D chẹp...cấp 3 thì chưa bít đc đâu ,chác phải vài năm nữa .Chẹp! phải kết nghĩa đào viên với anh Ta này mới đc.kekekek trí lớn gặp nhau ^^

Bắt chước Ly, mình cũng phải kết nghĩa vườn đào với đại ca Long mới đc!!
Suy nghĩ giống hệt, còn hành động thì ko bít có giống nhau ko nữa!!

Hơ!Thế thì cái topic này sẽ bị thành topic "kéo bè kết đảng" mất.Có 2 phe luôn đối lập nhau mất:(Ko ổn,ko ổn!Cái jì cũng thế,nếu là việc chung thì hãy đưa lên đây,còn việc riêng thì yêu cầu tự jải quyết ở ngoài nha.Các bạn đừng lôi việc riêng lên kẻo lại có ng bảo là câu bài!

Cám ơn quá khen.Có lẽ khi mình đang quên (hoặc nhớ) 1 ai đó thì những suy nghĩ của mình sẽ có chiều sâu hơn...Nhưng là anh thì anh ước thà mình cứ suy nghĩ theo lối trẻ con còn hơn:(

ThaiSon_A1K4_NC

" Ngu'o'i` ye^u ko tu' sinh ra va` cung~ ko tu' ma^t di .
No' chi? chuye^n? tu'` tay thang' nay` sang tay thang` khac "
---------------------------------------------------
:( :( :( :( :( :( :( :( :( :( :(
Va` nguoi` ye^u to^i cung~ da~ chuye^n? tu'` tay tho^i sang tay thang` khac

Thế à?Từ tận "dương vô cực" thì chú ghê rồi!Anh bắt đầu và kết thúc đều là số 0.
@MP:Nếu ko có thì càng vui chứ sao em.Nếu có rùi mất công giải,lại đc số 0 như anh thì vui hay buồn đây???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000