Quên 1 người thật khó !!!

k hỉu em thì thấy thế nào, chứ anh thấy là tứ khi có NY mình dành ít thời jan cho bạn bè hẳn đi.. mà trong đời học sinh, tình bạn có lẽ mới là cái đáng quý nhất vì khi lớn lên chẳng ai dành cho người khác tình bạn của mình 1 cách trọn vẹn như bây h đâu.
anh cũng quan niệm chuyệnnhớ hay quên khác em, khi chưa quên xong thì k mình chưa được quyền thik 1 ai khác, đó là lừa dỗi họ và chínhbản thân mình. khi nào người cũ thật sự k còn jì nữa ngoài 1 cái tên:-h thì mớ nghĩ chuyện khác
Oài,anh đã nói thế thì em cũng ko tranh luận nữa :> Mỗi ng`1 quan niệm sống mà :"> Nhưng cho em phát biểu nốt câu cuối :p Tại sao cứ phải gò bó mình như vậy,cứ phá bỏ cái "ko đc quyền" đó để vui sống,tội gì :> Cảm thấy thoải mái với bản thân là tốt nhất :D Nhưng như thế thì ko đc gọi là yêu,eo ôi,thật rắc rối %-( Cứ kệ nó vậy,rồi đâu khắc có đó B-) Cái dịp để em nhớ và quên nó còn xa lâu lắc 8-> Còn anh,chắc trải nghiệm nhiều rồi nên biết nhiều hơn B-) Thôi dẹp đi vậy,đau cái đầu @-)

Ui,đúng đúng,tình bạn là quan trọng nhất nhất :X

VoxPopuli

Member
Oài,anh đã nói thế thì em cũng ko tranh luận nữa :> Mỗi ng`1 quan niệm sống mà :"> Nhưng cho em phát biểu nốt câu cuối :p Tại sao cứ phải gò bó mình như vậy,cứ phá bỏ cái "ko đc quyền" đó để vui sống,tội gì :> Cảm thấy thoải mái với bản thân là tốt nhất :D Nhưng như thế thì ko đc gọi là yêu,eo ôi,thật rắc rối %-( Cứ kệ nó vậy,rồi đâu khắc có đó B-) Cái dịp để em nhớ và quên nó còn xa lâu lắc 8-> Còn anh,chắc trải nghiệm nhiều rồi nên biết nhiều hơn B-) Thôi dẹp đi vậy,đau cái đầu @-)

Ui,đúng đúng,tình bạn là quan trọng nhất nhất :X
như vậy sao được. sống thì cái jì cũng fải theo nguyên tắc chứ.
tình yêu tuy là tìnhcảm con người nhưng cũng vậy.... làm sao dám nói là mình đã yêu họ khi trong lòng vẫn còn hình bóng người cũ?
anh cũng chẳng fải khinh nghiêm hơn ai, đơn jản là k ai đáng bị đưa ra làm người thay thế, lấp chỗ trống, vì vậy, fải quên xong mới iu típ<:p <:p

Hix,những nguyên tắc TT__TT Ghét nhất những nguyên tắc TT__TT freedom,I love you TT__TT
Ko những quên 1 ng` thật khó mà để biết đc mình đã quên đc ng` đó chưa lại càng khó hơn.Kệ nó,mình vứt hết,cho dù điều đó là ko tốt khi ko bít nâng niu những giá trị tinh thần quý báu B-) Tại sao cứ phải cố giữ lại làm gì,tại sao phải đi nâng niu cái đã làm mình đau khổ TT__TT Tội gì,thà mang tiếng xấu còn hơn cả đời đau khổ ,dằn vặt :( Đó là cái mình nghĩ và mình sẽ làm nó,mặc cho ng` đời nói gì :-" Cuộc sống do mình tạo ra,cuộc đời ngắn ngủi,đừng nên phí phạm nó vì 1 ng` ko yêu mình :|
P/s : những điều trên đã là quá khứ vì mình đã quên nó rồi :> Mình sẽ bắt đầu lại,ko phải con gái thời nay là hay thay đổi mà vì :"> Biết nói thế nào nhỉ :"> Thôi,nôm na là mình đã quên,mình đã có những ng` để mà yêu quý,mình ko còn cô độc như ngày xưa,bi h có bạn bè,có Nini,như vậy là quá đủ rồi.Quá khứ ơi,biến đi >:)

Red Devil

Member
Hix,những nguyên tắc TT__TT Ghét nhất những nguyên tắc TT__TT freedom,I love you TT__TT
Ko những quên 1 ng` thật khó mà để biết đc mình đã quên đc ng` đó chưa lại càng khó hơn.Kệ nó,mình vứt hết,cho dù điều đó là ko tốt khi ko bít nâng niu những giá trị tinh thần quý báu B-) Tại sao cứ phải cố giữ lại làm gì,tại sao phải đi nâng niu cái đã làm mình đau khổ TT__TT Tội gì,thà mang tiếng xấu còn hơn cả đời đau khổ ,dằn vặt :( Đó là cái mình nghĩ và mình sẽ làm nó,mặc cho ng` đời nói gì :-" Cuộc sống do mình tạo ra,cuộc đời ngắn ngủi,đừng nên phí phạm nó vì 1 ng` ko yêu mình :|
P/s : những điều trên đã là quá khứ vì mình đã quên nó rồi :> Mình sẽ bắt đầu lại,ko phải con gái thời nay là hay thay đổi mà vì :"> Biết nói thế nào nhỉ :"> Thôi,nôm na là mình đã quên,mình đã có những ng` để mà yêu quý,mình ko còn cô độc như ngày xưa,bi h có bạn bè,có Nini,như vậy là quá đủ rồi.Quá khứ ơi,biến đi >:)
Ra trường là quên ngay..........yên tâm. Mà anh vẫn kô hiểu Nini là ai thế..........

Cái đó,anh ko cần hiểu >"< Vì Nini nghĩa là No Information, tức là ko có thông tin,mà 1 khi ko có thông tin thì anh có hỏi em cũng ko trả lời đc :">

Nói nốt vậy,ko lại bị cảnh cáo thì die TT__TT Dù đã cố đẩy đi nhưng thỉnh thoảng nó lại quay lại,rầy vò mình,hay thật TT__TT Đời sao mà khổ,giá như đc thay đổi quá khứ thì hay :"> Khó lắm,nhưng cứ mơ,tội gì :-" Đời đang đẹp :"> Tuy nói những lời lẽ chán đời nhưng con ng` mình ko phải như vậy,hơi hơi như vậy thôi :"> Càng nói càng khó hiểu,cuối cùng chỉ chốt lại 1 câu : mình đang spam thì phải =)) =)) =))
Ra trường rồi,và công nhận,xa mặt cách lòng,quên cái vèo :"> La` la' la, xa rồi hồi cấp II khốn khổ :-"

cobe_hip_hop91

Nói thía làm mình lại phải lên roài, thoai có gì đâu mừ phải nhớ nhỉ, mặc dù Linh cũng chưa quên được nhưng thời gian và khoảng cách sẽ làm phai mờ mọi thứ. Câu này có lẽ đúng , mong rằng một ngày nào đó chị em mình có thể hiên ngang lướt qua mặt ai dó . Vân nhỉ??
E sẽ quên đc anh, chắc chắc đấy. BB forever:-h

de^? quen^ 1 nguoi` ma` minh`da~tung` yeu^ that^. long` thi` wa kho''!
se~ co' the^? la ko bao h!nhung* doi^ khi hay~ de^? ly' tri' lan^' ap' tinh` cam?!!!se~ on^? hon* day^"

Nhắn em Phương : sửa bài thành có dấu đi em :)

Chúc mừng những câu chí lí nhất mà mình đọc đc sau khi bị "tra tấn" bởi vô số từ "quên và nhớ, nhớ rùi lại quên" ở trên! Lí trí dù có khiến ta đôi lúc khô cứng nhưng lúc này là lúc lí trí fải lên tiếng!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000