Quầ áo, nơi hội tụ của kẻ sành điệu

unni_x

Active Member
dinosaur lover said:
mặc sao cho hợp với phong cách tạo dựng bấy lâu của mình ấy. sao giờ tunx thấy nhiều bạn cứ mặc đồ bó sát...hình như chưa hợp với cái tuổi này lắm
cũng tùy thôi tunx, mỗi người có 1 phong cách riêng mà :)

koki_fcuk86 said:
toan noi ve style voi khoe quan ao ... chang co chut nao la ve thoi trang j ca ... !
mời anh nói đi thôi ! :D
ăn mặc cũng nên hợp lứa tuổi chứ nhỉ, bây giờ mà bảo mấy bạn mặc bikini giống các chị 19 20 xem, úi giời ơi, chết ngay :)

mimanchi

Member
chị thấy mặc bikini cũng đẹp chứ......em gái chị có 9 tuổi chị toàn mua bikini cho mặc......trong cuteeee dã man :D nhưng cũng nên chọn bộ nào hợp với mình, vì có hợp với mình mặc mới tự tin, tự tin thì mới đẹp được, nhỉ???? :) :)

koki_fcuk86

Member
to Dinosaur lover: em đọc kĩ lại dùm anh 1 cái...hình như ý anh không phải là thế!...nếu cái topic chỉ có thế này .. thì thử tham khảo topic về thời trang bên chuvanan.info nhé...sorry mấy u...chỉ góp ý thôi...không có ý j khác :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
koki_fcuk86 said:
..nếu cái topic chỉ có thế này .. thì thử tham khảo topic về thời trang bên chuvanan.info nhé...sorry mấy u...chỉ góp ý thôi...không có ý j khác :)
Cám ơn em đã góp ý. :)
Còn chị nghĩ là nếu em thấy bên info hay, thì em hãy "tiên phong" viết bài như kiểu bên info đi, xem mọi người hưởng ứng thế nào, chứ em nói suông thế kia thì chẳng ai tượng tượng ra cái gì cả... ;)

Trở lại chủ đề, chị thấy em Chi nói đúng lắm. Mặc quần áo đẹp và mình cảm thấy thoải mái trong đó sẽ làm mình tự tin lên rất nhiều.
Thẩm mỹ tuy là của mỗi cá nhân, nhưng mặc thế nào cho càng nhiều người thấy đẹp càng tốt :D

mimanchi

Member
mimanchi vua ngó nghiêng sang bên chuvanan.info..........chẳng có cái ma gì cả.....thất vọng thế kô bít, các post thì hầu hết từ năm 2004, cũng có khá nhiều ảnh, nhưng các mẫu chẳng update gì cả :-( .....đang hy vọng bn, sang đấy học tập để mang cái hay cái đẹp về cho quê mình.....bùn wa.... :p
Thui thì bạn gì đã góp ý thì mimanchi cũng mạn phép post lên đây mấy bộ mimanchi tâm đắc.....ko bít forum có chứa được nhiều ảnh ko nhỉ chị Hà nhỉ???? chính vì thế nên trước đây em mới ko dám post lên....nếu được thì mọi người thấy mẫu nào đẹp, hay thì post lên cho mọi người tham khảo, rùi tìm style hợp với mình nhá, phải để cho thành viên bên .info ko sang đây chê bai chứ nhỉ <:p <:p <:p <:p

Chloe' - cuteeeeeee waaaaa :D

Prada - love "cái quần" :D :>>
Các màu của đồ prada lúc nào cũng được pha lẫn với nhau rất đặc biêt

Cái này chộp được trong SATC - Carrrie Bradshaw :) Love cả bộ luôn

Prada - Giản dị mà quá đẹp nhỉ

Mimanchi chẳng afford được đống này đâu, tìm mẫu rồi về VN may thui :D
Thui, up thế thui, chị Hà cho phép thì mới up tiếp :D
Have fun mọi người <:p <:p <:p

Marco

Member
Anh Marco (Lê Minh) đang ở Italy ah, thích nhỉ, chắc tiếp xúc với fashion suôt Ở bên đấy có nhiều người VN kô hả anh??? Kô có tiền thì mới phải về VN mua quần dởm anh ạ....mặc hàng ngày thì ko thích lắm vì chất liệu cũng ko đẹp...nhưng thỉnh thoảng đi chơi cũng đẹp.....
Hic làm gì có tiền mà mua quần áo xịn.Với lại quần áo bên này toàn sản xuất nước thứ 3 .Nào là Laos ,Việt Nam Maroc..... Thỉnh thoảng phá kho thóc thì làm một cái

mimanchi

Member
đồ VN ở bên này là xịn lắm đấy......hơi bị đắt....nhưng mua mình đi thì ko sao, mua mang về VN tặng thì hơi vô duyên nhỉ?? :D

koki_fcuk86 said:
to Dinosaur lover: em đọc kĩ lại dùm anh 1 cái...hình như ý anh không phải là thế!...nếu cái topic chỉ có thế này .. thì thử tham khảo topic về thời trang bên chuvanan.info nhé...sorry mấy u...chỉ góp ý thôi...không có ý j khác :)
em có bảo ông anh có ý gì đâu , tự do ngôn luận mờ, hay la anh post hình ảnh của anh lên để thấy " mẫu người lý tưởng " con giai thời nay :D

fruit NHO

Active Member
mọi ng chuẩn bị xem màn thời trang của lớp em vào 25/4 này rùi góp ý lun nhé!!!
sau 25/4 em sẽ post ảnh lên!

unni_x

Active Member
mọi người cũng chuẩn bị xem thời trang của A3 luôn, chắc là không bằng được D4 đâu vì có Un làm người mẩu, chắc phá hỏng chương trình mất thôi =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ảnh em Chi post lên dẹp quá!!
Nhưng mà chị thấy có mỗi 2 cái cuối có thể duyệt được thôi :D
Mấy cái kia trông rườm rà quá... :D

bee2a

mimanchi said:
tặng em Fruit_nho nhá....ah mà lớp em đã biểu diễn thời trang chưa :)

Năm nay đang là mốt này đấy, tao cũng có 1 cái, mỗi tội cái của tao dài, mặc vào trông như nấm lùn, yêu cực. Chị Hà ơi, cái đống rườm rà đấy mặc lên trong dễ thương lắm, loè xoè 1 tí nhưng mà người gầy 1 chút, mặc cảm giác nó như là sương khói ý. Đến em vừa béo vừa lùn, mặc còn cảm nhận thấy nữa là.

Tao đang so in love với con này,

Còn thích váy sang thì vào

Bọn Anthropologie nhiều cái váy trông lạ mà yêu lắm, mội tội $-)
TA cũng chẳng đủ lực để đầu tư cho mối đam mê muôn đời là váy. Nên đành chỉ ngắm thôi. Còn đâu cố gắng nhịn đến khi nào được tiếp tế chư sao.

mimanchi

Member
cái đầu tiên là của Gap đúng kô hả Thu Anh....Gap có mấy cái đẹp lắm, có thể mặc như trang phục công sở....Nhưng tao ko thích cái đấy vì cạp cao quá....tao thích càng trễ càng tốt :D Với cả Gap ở Mỹ đẹp hơn ở Anh nhiều....Gap ở Anh vừa xấu vừa đắt :(

@chị Hà: Mấy cái em post lên là đơn giản nhất rùi...vì toàn măc hàng ngày mà....với cả có rắc rối thì là việc của bọn thợ may....mình có mỗi việc mặc vào thôi mà....mà mặc mấy cái này thì chắc chẳng khó khăn gì :))

bee2a

Tao thích cái váy kia vì cái kiểu cạp của nó là lạ. Trong cái đường may nó hay hay, chứ tao mê váy của Anthropologie mỗi tội đắt. Ngắm vài cái rồi nhưng độ này hết xiền.....
Tao thì cứ cái gì càng đơn giản thì càng tốt. Ăn mặc xuề xòa quen rồi.

này, hôm nay D4 làm thời trang....ôi chao ôi, huy động nhiều nhân công có khác, mỗi một cái váy xêp làm chi li cặn kẽ...phục thật đấy ( phục công làm là chính...hehe :D )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000