Ối dồi ôi, kéo co ơi là kéo co :((

fruit NHO

Active Member
hơ hơ...hum qua ngồi bàn với thằng bạn thân theo chủ nghĩa độc thân vạch ra 1 cái lược đồ như thế này....
học đại học xong là khoảng 23 t .....<nó cho mình hẳn 5 năm học đại học..phòng trừ đúp..>
học cao học đến năm 25-26 tuổi...<nó sợ mình bị chồng bắt nạt>
đi làm.....lên đc đến tr phòng hoặc phó phòng là khoảng 27-28 tuổi.....
28-29t...lấy chồng---->con 1
30-32---->con 2
.....
thế là hết đời tao.....
đến 35 tuổi ..gặp un...chồng mình lại sáng mắt lên
nhưng mà...1 điều quan trọng nhất...giờ mình đã có chồng rùi....nó đặt kế hoạch là 29 cơ mà nhỉ????
chít!

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
35 tuoi moi nghi den chuyen day thi de an com truoc keng lam day may a.=))=))=))
dĩ nhiên, quan niệm của tao là có bồ, có con rồi hãy có chồng mà, xời, sành điệu thế chứ =)) =))
đến 35 tuổi ..gặp un...chồng mình lại sáng mắt lên
sáng vì cái gì? vì lúc đấy Un đến tuổi hồi xuân à, lúc đấy chị Oanh cũng lại chả hồi xuân gấp mấy lần Un ý chứ =))

fruit NHO

Active Member
chả dám!!!!mà cũng chả nói trc đc.....chồng mình sống với mình mãi rùi....nhìn mãi ...đến lúc vừa già vừa xấu thì nhìn un lúc ấy gái chưa chồng ...thì chả sáng mắt lên thì sao......

fruit NHO

Active Member
gái một con trông mòn con mắt....bồ với con chuyện nhỏ.....nhà nước cấm 1 vợ 2 chồng chứ có cấm 1 vợ 4,5 bồ gì đâu cơ chứ!!!!

eo ui... nói mãi thui, không ngượng à....
Sao nghe cái kế hoạch của Oanh giống tao thê???

Mà... hình như cái topic này đã trôi vào một dòng khác.... không còn ở thủa sơ khai...

chắng sớm đâu.. nhỡ một ngày nào đó, tỉnh dậy đã thấy mình ở tuổi 30 rùi thì còn biết phải làm j` chứ... (Nghe như công chúa ngủ trên giường ý)

lúc đấy thằng bồ của mày gãi tai bút tóc... "em ơi, anh co' zo*. rùi"... thà kiếm thằng bố của con mày làm chồng sướng hơn trừ khi thằng bố của con mày cũng nói... " em à, vợ anh ở nhà chờ anh"... bó tay...

unni_x

Active Member
lúc đấy thằng bồ của mày gãi tai bút tóc... "em ơi, anh co' zo*. rùi"... thà kiếm thằng bố của con mày làm chồng sướng hơn trừ khi thằng bố của con mày cũng nói... " em à, vợ anh ở nhà chờ anh"... bó tay...
mày đang kể tình cảnh của mày đấy hả Uyên :) làm như ai cũng bất hạnh như mày ý =))

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
cứ cho là thế nếu như không phải là tao đang nói về con nào muh "tỉnh dậy thấy có con và bồ"...
ô, con nào thế nhỉ, nói cho tao biết với :)

mày đừng giả vờ..
Nhưng muh mày đã năn nỉ ỉ ôi thế thì tao cũng đành gửi câu trả lời trong xụ ngậm ngùi và day dứt (giả vờ đấy!)... Người đó là mày.... hehehehe

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
mày đừng giả vờ..
Nhưng muh mày đã năn nỉ ỉ ôi thế thì tao cũng đành gửi câu trả lời trong xụ ngậm ngùi và day dứt (giả vờ đấy!)... Người đó là mày.... hehehehe
"Mày" là đứa nào, sao cha mẹ nó đặt tên xấu thế :)

unni_x

Active Member
thôi, cùn thế đủ rùi, không trêu mày nữa đâu :)
mày nhắc tao mới thấy, sao tao cứ dính đến số 3 thế nhỉ :-( NMH, sinh ngày 13/8, số nhà 43 CN, số thứ tự 3 cấp học là số 13, 7 năm học lớp A3, học phòng B.3.3, đến cả cộng tên mình lại để bói theo số cũng là số 3 nốt :-(
à quên còn số đt nhà : 9349351, dd : 0983 081388 :-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000