Ối dồi ôi, kéo co ơi là kéo co :((

smooth

Member
Ủng hộ cho A3, nhưng mà A3 0306 bé tý bé tẹo, liệu có hy vọng gì ko đây ?? A3 0205 giỏi lắm cũng chỉ được giải 3 hôm hội trường thôi :D

unni_x

Active Member
thì bọn em bé, có nói to bao giờ đâu, nhưng bé mà vẫn thắng kéo co A1 với D3 là tốt rùi, chỉ thua mỗi D4 - 15 nương nương :D A3 0205 có to mấy thì cũng chưa giành được chức vô địch bóng đá K10 đâu nhỉ :) =))
Nhưng mà D4 cũng không còn cái đặc quyền hơn đến 5 người nữa đâu, xin chia buồn, vì các thày thể dục đã kiến nghị vì thấy mắt công bằng nên A7 kì này sẽ được thêm 2 người hoặc D4 giảm đi 2 người :D < giá mà các thày nhận ra điều này trước khi D4 gặp A3 nhỉ =))> Dù gì vẫn cỗ vũ D4 và A3 ;)

đánh nhau thì 2 con gái không bằng 1 con trai nhưng kéo co thì khác ,2 cùng hợp lực kéo thì 1 đứa trụ thế nào nổi
D4 năm nay vô địch trường rồi thế mới đểu :(
mãi mới cho giảm quân số D4 đi nhưng mà giảm 2 đứa cũng không ăn thua :(:)((
to Un : mấy thằng A7 to như thế còn không keó nổi nữa thì A3 ra làm diều cho nó kéo à =))=))

b.k

Oé oé

Troài !!! Các bẹn D4 khoẻ như voi rừng ----> em sợ quá !!! :q: , công nhận có Yến nhà trắng có khác .Các bạn A7 khoẻ chẳng kém nhưng cũng chẳng ăn thua ----> bó tay !!! =)) =)) =))

hôm nay thi kéo co vui không chịu được, a2 cử toàn bạn dễ thương béo múp đi thi : hoàng anh, Tân phong, anh dũng thế mà lại gặp mấy bạn a7 béo múp míp gấp đôi thế là thua :-( :-(
thế là nhảy ra cổ vũ a3 ( hiệp 1 )
hiệp 2 thấy bạn phan trang d4 xinh wa không kìm được lòng bỏ luôn a3 và bạn thông để sang cổ vũ d4 :D :D
cuối cùng thì a3 thua
kết cục là ... :-( tớ ..đã.. nghe thấy bạn thông chửi...bậy ...lần 3 :-( :-( :-( :-(

ark

Active Member
Phan Trang D4 là bạn nào thế
Hôm đấy mình đến lúc D4 vs A3 , nhìn sang D4 nhưng mà ... nhiều đứa quá =(( ---> vẫn chưa biết PT là bạn nào =((=((

lavie_angels

Con gái D4 cầm trịch CVA's girls

Cần sửa lại binh pháp Tôn Tử, kô biết các bạn D4 dùng thuật:" Lấy yếu địch mạnh " hay là " Dùng thịt đè người " =)) :-(

smooth

Member
hix, phục các em D4 quá, cơ, cứ tưởng con gái A3 0205 là đáng sợ nhất rồi, giờ mới biết mình nhầm.
mấy bé A3 0306 chán đời thế, giải 3 mà dành cũng ko xong :D

God bless u

Member
Hơ, anh sờ đừng trách lớp em yếu. Tại mấy đứa béo tốt ---> lười ---> ngủ ở nhà không đi chứ bộ :(:(
Công nhận thua "hay" thế. Chưa kịp hô cố lên đã thấy trọng tài thổi thua roài =))

unni_x

Active Member
D4 dùng binh pháp hay nhất trong tất cả các binh pháp từ cổ chí kim : " mỹ" nhân kế ạ =))
A3 hum nay quyết tâm tranh giải tư với lớp F, quyết tâm này đã được các bạn lớp F tích cực giúp đỡ, xin cảm ơn rất nhiều :) =))

fruit NHO

Active Member
mọi ng đùng có thua mà ức chế nói lớp em thế chứ!!!!
lớp em đấu rất công bằng.........thử hỏi ko đúng ở đâu nào mà kêu lớp em lấy thịt đè ng với lại mĩ nhân kế....
con gái D4 thì ai cũng bít rùi........
còn mọi ng nhìn lại xem...ngoại trừ 1 .2 bạn dáng hình to khoẻ ra <rất thể thao!> còn đâu mấy ng lớp em toàn mấy bạn gầy gầy...chiều cao cũng ko phải cao lắm.....
mọi ng thua thi nhận đi chứ!!!
đùng cay cú thê!
D4 VÔ ĐỊCH!!!!!!D4 CHIẾN THẮNG!
<thành viên đội cổ vũ!>

Eo, đứng cuối hàng xem thấy mấy bạn A7 trông đô ko chịu dc (cơ bắp cứ fải nói là "cuồn cuộn"=))) ---> chắc là thắng :cool: Nhưng lúc sau thấy D4 thắng, fục ghê cơ (mấy bạn mà đô đô bị lôi xềnh xệch :q: ), các bạn ý khoẻ vật =))

fruit NHO

Active Member
nếu nói ko công bằng thì sao các lớp khác ko cử ra 10 bạn nữ đấu xem có thắng ko?????bực ghê cơ!!!!thua rùi cay cú cứ nói linh tinh........bác nào nói gì cứ nói thẳng ra như trên 4r còn đỡ ...cứ đi thì thà thì thụt với nhau......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000