Ối dồi ôi, kéo co ơi là kéo co :((

Hic, hôm nay trường mình tổ chức kéo co, vui vãi, đúng sở trường của tui (tại vì lâu lâu cũng fải có cái hoạt động gì cho nó hay ho, khoẻ khoắn chớ :> ), nhưng chả hiểu sao A4 chúng iem lại thua 1 cách dễ dàng như thế :-( :-( :-(
Bất công wa' cơ, chả biết các bạn D9 ăn giề mả khoẻ thía, toàn những bạn lực lưỡng, chả bù với A4 toàn con gái ko hà (con trai thì chỉ dc mỗi thèng Hưng heo, Long xích lô, Ánh liền anh thoai), thế mà chả nương tay dc fát nào :-(
Tui đứng kéo gần cuối hàng nên chỉ biết è cổ ra kéo mà chả biết lớp mình thắng hay thua :-( Đang máu thì tự nhiên thua, ức chế, sao người ta ko nể con gái A4 chân "iếu" tay mềm mà cho đấu thêm 1 hiệp nữa nhỉ :-( làm mình cứ tiếc ngẩn tiếc ngơ, mất cả hứng --> bỏ về, nên ko bít kết wả mấy lớp sau, có bác nào chứng kiến hết thì tường thuật dùm cái :p
Tuy thua "đau" thật (đau wá hix hix :-( ) nhưng công nhận là thua hơi bị vẻ vang :cool: :cool: :cool: , vì đã cố gắng hết sức mình :-( thoai, để lúc khác fục thù sau vậy :cool:
Chắc tại A4-ians tự nhiên mở lòng "từ bi" =)) , ko nỡ thắng nên mới để thua :cool: Chứ lần sau thì ko có chuyện đó đâu nhá :cool:

Cheryl_map

:-( Đúng là tụi D9 có duyên tiền kiếp với tụi mình. Bóng đá thua nó 3-1, kéo co thua 2-0, thui tao khuyên lớp mình nên đi coi bói đi, không khéo... :9
Mà tụi nó trâu vật, sao mấy đứa ấy khoẻ nhỉ, đội La La cổ động của chúng ta không thua mà sao đội hình chính thức lại thua thậm tệ, chít luôn, đang cổ vũ hăng mà mất hứng. Mà sao các bạn D9 ý không nhường cho một hiệp để hiệp sau ta kéo cho công bằng, tao còn được cổ vũ lâu hơn một chút, hu hu, chưa khản cổ mà đã phải kéo nhau về :-( .Sức cùng lực kiệt là vậy. Cũng bởi lẽ chúng ta vừa chiến đấu xong với Ác quỷ Răng Vẩu, nên đuối sức là vậy. Mong rằng con Ruồi vào được vòng chung kết Nữ sinh thenh lịch cho chúng nó lé mắt chơi. :d:

ark

Active Member
D9 là chuyên thể dục thì phải =))=))

Hôm nay mình đến thì lớp thua rồi =(( hình như là thua A3, dù sao cũng được xem D4 "đè bẹp" A3 =)) đây gọi là "Tuyên ngôn về nữ quyền" =)) ưu thế vượt trội về trọng lựợng và số lượng đã giúp các bạn giành chiến thắng b-) :cool:

May mà hôm nay đi muộn, ko phải kéo co, nhìn thằng Tò bung cái dép mà thấy ... Ơn chúa :9 :9

@MT : sao tôi nhớ lúc về mới thấy bà cơ mà ???

unni_x

Active Member
ark said:
D9 là chuyên thể dục thì phải =))=))

Hôm nay mình đến thì lớp thua rồi =(( hình như là thua A3, dù sao cũng được xem D4 "đè bẹp" A3 =)) đây gọi là "Tuyên ngôn về nữ quyền" =)) ưu thế vượt trội về trọng lựợng và số lượng đã giúp các bạn giành chiến thắng b-) :cool:

May mà hôm nay đi muộn, ko phải kéo co, nhìn thằng Tò bung cái dép mà thấy ... Ơn chúa :9 :9

@MT : sao tôi nhớ lúc về mới thấy bà cơ mà ???
đau khổ thế, lớp mình thắng cả A1 với D3 mà lại thua D4 =))
lớp D7 mới chuyên thể dục =))

ark

Active Member
Lúc đầu lớp mình còn định chịu thua cho xong còn về sớm, ai ngờ thắng được D5 :D:D:D
Đến trận gặp A3, lúc thua 1 round rồi, cô CN còn bảo " Thế này cũng được rồi !!! "
Dù sao thì ... phí công mình đến rồi lại đi về :-L :-W X( sao lại bỏ cái trò Nhảy bao =((=((

unni_x

Active Member
nói thế thui, chứ Un có được xem đâu =(( nghe nói hum nay vui lắm, hò hét kinh dị luôn :-(
bỏ nhảy bao là do cái hum họp BCH Đoàn, các thày cô bảo 1 là bỏ, 2 là vẫn giữ nhưng cho chơi tự do, ai thích thì xông vào chơi :D nhưng mà phải 26/3 mới thực hiện cơ :>

fruit NHO

Active Member
d4 ----NUMBER 1........D4 năm nay mà đoạt vô địch thì đáng để ghi vào lịch sử trường lắm!!!!
mọi ng cổ vũ cho D4 nhé......thanks mọi ng nhìu...
<à tiện thể cho em hỏi ...có phải lớp em sẽ đấu với D9 hay A7???>

đấu với A7
A7 có thằng Sửu trâu khoẻ lém ,thêm hội đồng quân sự toàn thèng to sẽ đập bẹp ruồi D4 =))=))=))rạng danh tầng 2 nhà B :D:D:D

unni_x

Active Member
này chị Oanh, mất công bằng nhá :D D4 được đến tận 15 con gái, bỏ 5 con gái mỗi bên đi thì làm sao 5 thằng con trai lớp A3 chọi lại được 10 chị cơ chứ, mà hình như chị nào cũng như chị Yến =)) khổ thân con trai lớp em, đã vốn nhỏ bé rùi lại còn không dai sức =))
Thôi bi giờ đành cổ vũ D4 vậy :D D4 girl power :)

fruit NHO

Active Member
cổ vũ D4 nào!!!!!thanks mọi ng nhiều......đến hôm đấy nhớ gặp Oanh để lấy băng rôn cổ vũ D4 nhé!!!!D4 cố lên!D4 vô địch!!!!! :d:
@imagine:bọn tui học tầng 2 cơ mà nhỉ?
@un:nhưng mà em thử xem...2 đứa con gái bình thường có đánh nổi 2 thèng con trai ko?????chắc các bạn con trai nhường thui..... :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000