Ối dồi ôi, kéo co ơi là kéo co :((

Gigi Chew

Member
chuyện kéo co là 1 câu chuyện dài!!!!!!!!
cỉ có điều niềm vui và tình cảm mà nó mang lại thi ko ai có thể phủ nhận(chắc chắn đối với d4 chúng tui)
mà ko có những dịp như thế thì đâu có chuyện để mọi người thảo luận phải ko?

fruit NHO

Active Member
uh`...công nhận là từ vụ kéo co đến lớp mình hôm anof cũng như đi hội...
vui vật vã...
cười xả láng......

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
tháng 11 năm sau là hội tr đúng ko????
Lại sắp đến hội trường, thế là mình đã trải qua 2 cái hội trường ở Chu :( Tháng 11 này là hội trường của lớp 12, buồn quá =((

unni_x

Active Member
có chứ, hàng năm kéo co, đi xe đạp chậm hay nhảy bao bố chỉ dành cho khối 12 thôi, điều này có nghĩa là mình sắp học lớp 12 rồi :-(

Deathknight

Active Member
fruit NHO said:
tháng 11 năm sau là hội tr đúng ko????
nói chung giải kéo co cứ tổ chức....chỉ có là lớp nào đấu với D4 thì chỉ cử con gái đi thôi...
chứ giải kéo co nữ ko thì ko thu hút lắm!
tháng 11 năm nay chứ
:D

fruit NHO

Active Member
à ừ...cảm ơn đã nhắc..
nhanh thật....thế là sắp hết 3 năm cấp 3 rùi..
bùn quá....
chả muốn lên 12 tý nào cả...<ý tui ko phải là mún đúp đâu đấy!>
lên đại học chả hiểu còn vô tư và vui như bi h nữa ko.....

unni_x

Active Member
vẫn vui mà, ở đâu rồi mình cũng tìm thấy niềm vui thui :D hết lớp 12 thì Un đi rùi, sẽ nhớ mọi người và CVA lắm :(

God bless u

Member
Uh chưa chi đã sắp phải đẻ con lấy chồng rồi:(. Thời gian đâu có đợi ai ... :D Mà năm sau lại có hội trường à, thế có cái trò bày bán hàng không, hay chỉ được cắm trại thôi )
Xét cho cùng 3 năm hội trường mà năm sau có kéo co và cắm trại, bán hàng thì năm lớp 10 là chán nhất. Lớp 12 chưa biết thế nào nhưng cứ được như lớp 11 có kéo co bán hàng là vui :D =))

unni_x

Active Member
God bless u said:
Uh chưa chi đã sắp phải đẻ con lấy chồng rồi:(
mày cũng biết đẻ hả con =))
riêng lớp mình đem hàng về trại bán nhỉ, nhân tiện hối lộ Giám khảo chấm trại luôn, vẹn cả đôi đường =))

unni_x

Active Member
chấp nó làm gì hả chị, người ta chấp kẻ bt chứ không ai chấp với nó :) đẻ con rồi mới lấy chồng thì sao, chuyện quá bình thường =))

unni_x

Active Member
cái quan niệm hôn nhân đối với tao là vứt :D tự do với tao là trên hết :) nhưng chắc đến năm 35t thì tao sẽ nghĩ lại, hy vọng chưa muộn =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000