Ối dồi ôi, kéo co ơi là kéo co :((

khachluhanh1987

Hôm đấy, tui tuy là học sinh lớp 12 nhưng cũng cổ vũ cho con gái D4, nhưng không ngờ con gái D4 khoẻ thật đấy. Nghe nói là lớp D4 vô địch được thưởng 7 chục hả? mà tiền băng rôn hết những 8 chục rồi =>Lỗ vốn. Dù sao cũng chúc mừng thắng lợi của 1 đội toàn nữ. Điều này chắc chưa có trong...lịch sử... kéo co của trường

smooth

Member
chưa từng có trong lịch sử, đúng thế, khó tin là 7 em nữ D4 lại oánh bại 5 anh thanh niên A7, hix. ko biết em nào cầm trịch nữ 11A4 ??? có phải em gì đó đeo kích, hay mặc áo măng tô đen ko ?? nhìn đã thấy dễ sợ rồi :D........

unni_x

Active Member
uhm, hum kéo với D4, A3 đã đề nghị cho thay bằng 15 nữ rùi, nhưng không được chấp thuận ý chứ :D dù gì hum 26 cũng xem D4 kéo, công nhận là rất khoẻ, và D4 cũng đạt chức vô địch rùi, chúc mừng D4 :D
A3 thế là đạt giải ba kéo co trong sự ngỡ ngàng đến không hiểu nổi =)) mặc dù kéo thua nhưng lại ăn giải, đúng là đau cả bụng =))

ko biết em nào cầm trịch nữ 11A4 ??? có phải em gì đó đeo kích, hay mặc áo măng tô đen ko ?? nhìn đã thấy dễ sợ rồi ........
Oái, anh nói thế chả khác nào bảo bọn iem trông "đầu gấu" =))
Gì mà fải dễ sợ chớ, cứ làm như sắp nhẩy vào ăn thịt bọn anh ko = =))
À, hình như bạn ý là bạn Thuỷ Buffalo lớp iem thì fải :)

smooth said:
ko biết em nào cầm trịch nữ 11A4 ??? có phải em gì đó đeo kích, hay mặc áo măng tô đen ko ?? nhìn đã thấy dễ sợ rồi :D........
....cầm súng.....1 tay mang gậy một tay cầm thừng ...đầy hình tượng ạ :) .. D4 thắng là phải rồi, 13 đứa con gái vẫn thắng A7 đó thôi, mọi người công băng chứ :D

khachluhanh1987

Được rồi, biết là D4 vô địch rồi, tuyệt vời rồi, nhưng những lớp tuy không được giải cũng được 1 phần thưởng rất lớn là sau vụ này bạn bè hiểu nhau hơn và vui vẻ hơn.Nhắc đến vụ phần thưởng thì mọi người có thấy phần thưởng của nhà trường hơi bị "hẻo" không? (đội vô địch cũng được có mấy chục ngàn)

fruit NHO

Active Member
công nhận là từ hôm kéo co xong D4 vui hẳn lên...mục tiêu của D4 cũng là thế mà.......cảm ơn mọi ng đã cổ vũ và cảm ơn cả BCH năm nay nữa...hìhi....

fruit NHO

Active Member
hix......con gái lớp nào đủ tự tin thì cứ lên lớp tui mà thách đấu thui..........
@việt:đợi đến hội tr` năm sau lại có giải kéo co đó mày....

smooth

Member
ui giời, cỡ chú Việt thì 1 mình bạn cầm trịch D4 chấp 2 chú VIệt. hix, mình mà vào kéo khéo cũng bị em ý lôi xềnh xệch đi :(

fruit NHO

Active Member
ko...ko phải yến mà là 1 bạn khác...dễ thương cực...răng khểnh hơi bị đáng iu......
yến mấy hôm nay buộc tóc vào xinh cực..có ai nhìn yến hôm nay tết tóc ko??mọi ng có công nhận là xinh hẳn hơn bao nhiêu ko???

mây xanh

Member
Đề nghị BCH tổ chức giải kéo co nữ riêng cho các lớp khác nếu chẳng may có thua D4 thì ko bức xúc , kiện cáo lung tung!

unni_x

Active Member
yên tâm, mày không phải nhắc đâu Vân ạ, tao sẽ kiến nghị từ năm nay :) năm sau D4 một mình một lãnh thổ kéo co nhá =))

fruit NHO

Active Member
tháng 11 năm sau là hội tr đúng ko????
nói chung giải kéo co cứ tổ chức....chỉ có là lớp nào đấu với D4 thì chỉ cử con gái đi thôi...
chứ giải kéo co nữ ko thì ko thu hút lắm!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000