[^o^]Nhật ký Online[^.^]

teddybear

Member
Ôi trời... đã mất công login, thôi thì ta viết thêm một bài nữa... dạo này tự nhiên có cái tư tưởng tự thưởng :-$ chả làm được gì cũng tự cho mình nghỉ ngơi cả buổi sáng hôm nay, loay hoay với cái blog... up ảnh lên up ảnh xuống, trang trí theme đau cả mắt. Cũng chỉ vì buổi học hôm nay không hiểu tuổi cao sức yếu đau ốm sao mà ông Prof. k lên lớp...
Ngồi viết này chả khác lảm nhảm một mình là mấy... oài, đấy... ngồi chưa nhồi được chữ nào vào đầu đã nheo nhéo điện thoại gọi đi ăn... thế là đi toi buổi sáng... chiều đi làm nữa là okie... sẽ nghe chef chửi cho một trận vì cái tội gì thì mình đã lường trước được!
Đang chuẩn bị tinh thần bước ra trước mặt chef với khuôn mặt biết lỗi và thật là đau khổ... hic, thằng chef này đàn bà lắm... nói nhiều hơn bất cứ thằng chef nào mình đã gặp. Ghét cứ gọi là...%-(

kiwi_vn

Active Member
Hix . HỌc hành tuần này shit thật . Lớp có 37 mống , 2 lần chuyển bọn ở các khoa dưới lên , vậy cũng được 47 đứa , cái Hội trường bé tẹo mà từ đầu tuần tới giờ có 23 mống học , vắng tanh , ngồi quay bên này , đạp bên kia cũng chả trúng thằng nào , nhanh qua ngày 29 đi nào ...

unni_x

Active Member
thấy thất vọng về bản thân mình rất nhìu :( chán lắm, chán lắm, chán đến mức khóc mà cũng thấy thất vọng vì đã khóc :-S

kiwi_vn

Active Member
73 quả đấm trong vòng 10s , mỗi s đấm 7,3 quả , ông địa ơi , thế thì đỡ thế quái nào được . Thầy mình đây rồi , he he he ...

nữ tặc

Member
thấy thời gian trôi nhanh quá
sắp hết lớp 11 rồi
rồi sẽ sắp thi đại học
nếu có học được thì 4,5 năm đại học qua nhanh lắm
rồi ra trường, lấy chồng
sẽ xa bố mẹ
:( buồn

kiwi_vn

Active Member
Trưa xem film " Không tặc " rồi ngủ , 15h30 dậy quờ cái điều khiển xem phim , sau đó ngủ tiếp , 18h00 dậy quờ điều khiển xem phim , được 1 lúc đói quá lết đi ăn , & về onl :D

nữ tặc

Member
nó onl rồi
cuối cùng cũng quyết định nói chuyện với nó
tức điên hết cả người mà ko dám chửi nó
mình làm gì có lý do gì để mà chửi
nó còn trả vờ như ko có chuyện gì, vẫn như bình thường
mình càng tức
điên quá điên quá lkjsflaafdflsjadfkjslfjsdlfjs

nữ tặc

Member
nó bảo biết mình giận gì rồi
nó hứa
lại 1 lời hứa
ko biết lần này
có tin được ko
sau 1 lần mình đã mất hết niềm tin :( cũng chả muốn tin
đồ quá đáng

kiwi_vn

Active Member
Vừa ôm 1 đứa , vì trời lạnh , đặc điểm : cao 1m72 , nặng 75 kg , biệt danh " thân thiết " : Hợi ( Thầy đặt ), Heo , Tẹo ( mình đặt chứ ai :D ) . Khiếp , ôm mấy con lợn béo đó vào mùa đông sao mà ấm thế :D

kiwi_vn

Active Member
Chúc mừng sinh nhật em gái , con gấu bông to quá nên ko thể chuyển bưu phẩm mà thành bưu kiện , cước phí nó cũng ko mềm đâu , mặc dù chỉ 1 múi giờ :)

unni_x

Active Member
Đang tìm nhà ở Pháp :( giá mình có họ hàng ở đấy thì có phải tốt hơn không :( đằng này chả quen bít ai cả, ko bít sẽ sống ở đâu trong tháng 1 đây.....

kiwi_vn

Active Member
Chiều nay PPA nhà mình đánh nhau với C22 , vẫn còn ức , cậy là cơ động Bộ CA mà cho rằng Học viên PPA là lũ gà mờ về võ thuật chắc , bị đánh đau không mấy chục ông anh C22 :))

CrazyA3

Member
Weekend ảm đạm ... ở lỳ trong nhà cả hai ngày cuối tuần T_T Ko bít lượn đâu nữa , với lại trời lạnh cũng thấy ngại :-S Thui thì ngủ nướng cho sướng zậy ^^

ark

Active Member
Hôm nay mới nhận ra là hôm thi cuối kỳ quên kính ở phòng thi :((
Đúng là ngày đen đủi, đến giờ vẫn chưa hết đen

Mai tổng duyệt present, ngày kia phải xong báo cáo :)| ngại
Còn phải học lại + thi lại Thể dục lí thuyết nữa chứ =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000