[^o^]Nhật ký Online[^.^]

kiwi_vn

Active Member
ôn thi . Ôn thật ko nhỉ . Chả thấy mình có động thái j gọi là ôn thi cả . Thậm chí hôm nay ngủ quên béng mất , ko xuống thể dục chiều ...

kiwi_vn

Active Member
Tội lỗi ! Tội lỗi . Hôm qua đến lượt ông thầy karatedo thứ 2 bị mình làm hố 1 vố , ông này tuy kém ông kia , chỉ ngũ đẳng huyền đai , nhưng là đồng hương của mình , có ác ko nhỉ :D

Red Devil

Member
Yeah.........spam ở đây khỏi sợ xóa...............Hì hì em đùa mà Un..........Hum nay Thi TD điểm kém kô chịu được, vớt vát một ngày là hum nay vợ đeo bông tai nhìn dễ thương ghê, có nên khuyên vợ đá đít con gà kia đi kô nhỉ..........Tự dưng thương vợ...........Vơ ơi! Cố nhên!

lục đục chuẩn bị đi ngủ
Ngáp 1 cái rõ dài
Đau hết cả lưng
Đứng dậy vươn vai định vô giường
Ngẩng mặt lên và thấy ....
Cái đồng hồ ....
4 h kém 15' oi` :((
còn ngủ nghê sao đc nữa
phải làm 1 đống việc,chắc chết sớm mất TT__TT
En ni bò đí heo mi :((

Ohlala

Member
Cho người ... cho tôi ... !!

'' Tình là gì hỡi thế gian ơi
Bởi yêu ôm hận giữa đất trời
Cũng như cành lá theo dòng nước
Tới cuối dòng lá rách tả tơi ...''

Một bài thơ nhỏ ... một khúc nhạc buồn .. cũng có thể cho ta bao niềm kí ức ... Riêng tôi , một người cũng vào tuổi biết yêu và biết nhớ ... và đã được yêu và nhận ... nhưng rồi tình yêu nó chỉ là một ảo mộng .. là một giấc mơ khi tỉnh dậy nó tan thành mây khói hết . .. Người ta nói , trong tình yêu có cho và có nhận .. nhưng ngược lại cho tôi ... cái người ta cho mà tôi không nhận .. và cái tôi cho lại không chấp nhận .. trong dòng đời này cũng có nhiều cái hay .. có nhiều cái phức tạp .. nhất là khi mình phải đi tìm một cái gì đó cho mình . .. Cũng như tôi . đã biết yêu , yêu với những tình cảm đầu đời ...với những nhung nhớ tình đầu rất ngây ngô khờ khạo ... và để lại bao niềm vui hạnh phúc ...

Hix, đọc mà thấy iu chị Liên quá :X
Nhật kí online thân iu,hôm nay là 1 ngày ko nắng cũng chẳng mưa,nói tóm lại là chả có gì cả ;)) Muốn bít thêm chi tiết thì qua blog của em mà đọc ấy nhưng nói trước Yahoo đang down =)) =)) =)) Quảng cáo thía này có lộ liễu quá ko nhỉ B-)

kiwi_vn

Active Member
Chiều qua hạ sơn từ tầng 4 xuống tầng 3 , 1 tòa nhà khác , ồn ào & tiện nghi kém hơn. Tối PPA tổ chức đêm nhạc --> Chả học hành j ...

Tự dưng thèm đi ăn 1 bữa kem đã đời quá TT__TT Dù bít rằng mình sắp ốm.Chẹp,sáng nay hắt xì cả chục lần,ko bít thèng điên nào đang rủa mình đây,hix B-)

n_u_h_o_n

Member
Thêm 1 người ở PPA nữa ! CHIPPI sau 1 thời gian bệnh tật đã trở lại!Ghét cay ghét đắng là có ai dùng nick của mình :trong yahoo và blog ! Bực nhưng vui vì có mọi người an ủi ! thanks nhìu!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000