[^o^]Nhật ký Online[^.^]

Ohlala

Member
mình đang ...:((...chỉ vì 1 đứa kon gái hok wen...chưa từng nói chuyện đá 1 câu trên 4rum sao?.....buồn ơi!...qua đi!...chỉ là vớ vân thôi mà.....mặc kệ ng ta nói!...

teddybear

Member
Vừa mới sáng mở mắt ra đã thấy có nhu cầu viết Nhật kí.. Rõ khổ cho một cái đầu chật đầy những tâm sự và một cái mặt đã như muốn đánh nhau.
Thật rõ ràng là chẳng ra gì... :-@
Hôm nay trời hình như đẹp lắm... cứ có nắng là đẹp rồi (mỉm cười)... mình cũng công bằng nhỉ... đang bực mình đến phát khóc mà vẫn thấy nắng đẹp quá. Chẳng đủ can đảm để phá tan nốt những gì còn sót lại... chứ thật ra cũng còn có bao nhiêu đâu... một chút đủ để lòe thiên hạ... vậy mà bây giờ cũng chẳng dám thẳng tay quyết định... Khoảng 1 năm nay mình trở nên đáng ghét lạ kì... :eek:hmy:

nữ tặc

Member
YM nhà mình vẫn chưa vào được
sao hôm nay xui thế nhỉ
mới ra khỏi nhà đã gặp đám cưới
cả ngày mình bực mình
hix buồn lắm
chán lắm rồii
bao nhiêu cố gắng mấy tháng qua
bây h chỉ có 1 tí
làm mình thất vọng lắm
chán rồi
chẳng còn muốn cố gắng nữa hix

xui xẻo quá TT__TT Nhưng ko hiều sao ko khóc mà lại cười suốt,chắc đau khổ quá đâm ra điên TT__TT Hóa ơi,damn you :((

Này nhá,chị nói cho cái Hoàng biết nhá,chuyện .... này là xong hết rồi đấy,ko nghe tin à B-) đừng có kéo chị vô,bít chửa B-)

đấy,thèng chó,thấy chưa hả,mẹ mày hại tao,tao đêk muốn dây nữa đâu.Chán lắm òi >"< Chó chết, ức rồi đó >"< Nhục hơn chó >"< Chiều TD tao giết mày >"<

Hum nay làm Lý cũng ko tệ :">

letonkin

Member
Hoàng ơi , như thế là không tốt ! Chị đây đã dính nhiều hiểu lầm ...đường đời dải cát bụi....Đừng có đem chuyện của người khác ra mà đùa như thế !!!Bạn bè thế đấy hả ?Cùng là con gái với nhau mà mày.....chẹp !

warnbomb

Member
này Doan nhớ
Mày còn trêu tao >>> tao cho mày bị hiểu lầm luôn
Một là hòa
Hai là tao cứ làm việc tao
Mày làm việc mày
Xem đứa nào nhục hơn
Nhấn mạnh chữ HÒA nhá

oài,hum nay quên mang vợt -- > ko đấu đc với bọn nó B-)
Năm 2007 sắp đến òi,chúc mọi ng` gặp nhìu may mắn nhá :* :* :* Chúc những ai sắp thi ĐH học hành cho tử tế ;)) Chúc cả lớp mình mùng 2,3,4 thi tốt nữa ;;) Chúc bạn UK win Theo dòng ls

kiwi_vn

Active Member
:(( Missing U . Biết thế tối qua cứ ở Hạ Long , đi Hải dương làm quái j cho buồn tẻ , lâu lâu mới câu được em xinh mà lại ... chỉ nhìn nhau , chán ...Thi xong lại đi Hạ Long ...

KFC_HANOI

Member
Tệ như chưa bao giờ tệ hơn,nhìn em khóc mà không làm được gì , mình bất lực rồi .Mình chả hiểu gì cả , tại sao học sinh thì không được yêu đương ,tại sao dưới 18 tuổi không được mang bạn gái về nhà ,tại sao ... Nghĩ đi nghĩ lại thì vẫn là lỗi của mình , mình sai rồi , hình như mình chưa bao giờ nghĩ em sẽ bị người khác đánh giá như thế nào , tương lai rồi sẽ ra sao...THIỂN CẬN

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000