[^o^]Nhật ký Online[^.^]

unni_x

Active Member
1 ngày quá mệt mỏi. Ai cũng buồn, ai cũng cần tâm sự, ai cũng khóc lóc....cảm thấy mình như bị kéo dài ra, chia sẻ cho mỗi người một ít vậy :) nhưng dù sao vẫn cảm thấy rất vui, vì ít ra, khi buồn, mọi người đều tâm sự với mình, và mình cảm thấy giúp đỡ được mọi người 1 phần nào đó vậy :)
Tối nay ăn cơm xong là lao đến nhà đứa bạn thân, nhìn thấy nó trong 1 hoàn cảnh bi đát, nó hoảng loạn, nó khóc lóc, nó gào thét........mình chỉ biết kéo nó ra....ôm lấy nó...thấy nó co quắp lại mà mình thấy đau quá .... Mình sắp đi rùi, nó như thế này....mình ko dám bỏ nó ở lại thế này :((
Đêm nay kết thúc bằng cuộc nói chuyện với Mun....Mun à, tớ nhớ Mun nhiều lắm đấy.....:((

nghĩ sao khi bạn thân của mình là người nổi trội hơn mình ... xinh đẹp hơn mình ... nói chiện hay hơn mình ... ấy vậy mà lũ con trai (toàn những đứa chơi bóng rổ) lại ko để ý đến nó ... mà lại nói chiện với mình ...

nghĩ sao khi mình kể chiện rất chân thật về người mình thik ... trong khi nó lại lấy việc đó ra để kể với người ấy ... như thể tình cảm ấy chỉ là một trò đùa ...

nghĩ sao khi bi h nó đang cố gắng gây chú ý với người mình thik ... trong khi nó đã có người yêu ...

unni_x

Active Member
Hum nay thêm được cái quần bò nữa :D cố lên, mùa sale off sắp hết rùi :))
2 hum liền ko liên lạc với Mun....nhớ :((

DarkTemplar

Member
Quần bò sale ở đâu thế em..
Tiện thể anh đang muốn mua cả áo phao, quần áo thể thao (bộ), áo khoác mỏng, áo phông các loại, giầy thể thao..
Biết chỗ nào sale bảo anh với..:D

unni_x

Active Member
anh Phương đi du học à :D ơ ơ em tưởng anh Phương kia mới đi du học chứ, hóa ra là anh Việt Phương à? :D đồ sale thì em cứ đi lượn phố là thấy 1 đống thui :"> nhưng đồ nam thì em ko rõ....B-)

mike

Member
hôm nay biết được vài điều hơi tức mặt nhưng vẫn phải vờ như vui vẻ!! ức chế...!! mấy ngày hôm nay đã nếm trải được thế nào là đi làm căng thẳng...dù vậy lúc nào cũng nhớ đến anh!!!...

unni_x

Active Member
1 đêm khủng hoảng :(( lúc ăn xong bữa cơm tối lúc 7h, bắt đầu nôn trận đầu tiên :-& liên tiếp sau đó là 5 trận nôn nữa T_T kết thúc vào lúc 12h đêm :(( sau đó còn bị tiêm ven 1 mũi để chống nôn mà cũng ko đỡ... nằm trằn trọc suôt 1 đêm dài với cái bụng đói, người mệt mỏi ko thể chịu nổi....chết mất :((

littlewitch

Ngày đầu tiên đi học chính thứ sau tuần quân sự đở hơi:D Vui ơi là vui. Hum nay học cóa 3 tiết mừ được 1 tiết giao lưu với cô dạy văn:)) Trùi cô trẻ dễ sợ nhưng mừ sao mình chả thích cách làm viẹc năng động của cổ:( Hai tiết còn lại chán ngất ngây con gà tây. Một tiết on tập, một tiết của cô CN. Hix ngồi nghe đến ù cả lỗ tai. Ngồi bàn đầu thật dễ sợ. Hay bị cô soi kinh khủng. Nếu có cơ hội nhất định mình fải chạy thui:p

kiwi_vn

Active Member
Hix , lớp này khen lớp nọ đô con , cơ bắp , cuối cùng thì nhìn ra mấy đối thủ sắp tới của mình chúng nó to vật , lại học mấy năm nay roài , hix , amen, tha cho con đi nào ...

chơi bóng rổ ... :D vô cùng sung sướng ...

giá mà mình học cũng thik như chơi bóng rổ :D

hum nay đc lên lớp rất nhiều ... cố gắng rút kinh nghiệm và học tập :D

CỐ GẮNG , man !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000