[^o^]Nhật ký Online[^.^]

winter09

Moderator
DarkTemplar said:
Hị hị..Chán nhất khoản shopping..
À nhân tiện cho hỏi chú vét nhà ta tên thật là nhật minh hay việt phương thế..
Bác Vớt (Vert) í ạ??Lúc thfi là anh Việt Phương:x, lúc là cái ảnh trong avatar:) Hehe

U.F.O

Active Member
Bác Vớt (Vert) í ạ??Lúc thfi là anh Việt Phương:x, lúc là cái ảnh trong avatar:) Hehe
Oạch
Đọc là Ve
Ếch ...cốm ạ
(gọi là ếch xanh lão uýnh chít)

ID gọi là " 2 trong 1- đã tốt nay còn tốt hơn"

kiwi_vn

Active Member
Vừa chat với 1 cô bé đặc biệt , đang đại diện cho VN thi thế giới , chẳng hiểu sao mình & cô bé buôn chuyện hợp gu thế mà hôm nay mình mới để ý gặng hỏi xem là ai nhỉ ? Chúc em thành công trong ngày 30/9 , như em nói : cố gắng hết mình là đủ ... :)

pisces28291

oạch !!!! cả tuần chẳng có việc gì hay ho ngoài học học học.........:(
chán wá:((
trường mình chẳng có hoạt đôọg nàomới + hay cả!!!!!!!!!!!!! mất hết cả hình tượng Chu trong mắt bấy lâu nay:(

teddybear

Member
Lâu rồi... cuộc sống, công viêc... cuốn đi thời gian, sức lực và cả những thói quen! Bất chợt hôm nay bắt gặp lá vàng... vàng rực... trên con đường ấy, ngày xưa đã từng có 2 người sóng bước. Giật mình trước màu vàng của mùa thu... giật mình tỉnh khỏi cơn mê đã cuốn ta đi từ bao giờ! Phó mặc cho cuộc sống, cho công việc đang vắt kiệt những giọt lãng mạn cuối cùng của một tâm hồn đã có thời vui với niềm vui của nắng và buồn cùng nỗi buồn của những giọt mưa. Khắc nghiệt... và khô hạn... đánh mất rồi lòng bao dung để có thể còn mở lòng dành cho lời xin lỗi... Xin lỗi vì không thể chấp nhận lời xin lỗi... Sắc vàng bất chợt đánh thức ta dậy để giờ lại ngủ say hơn. Xin lỗi vì ta không chiến thắng... kể thất bại lại bước đi, là nô lệ của cuộc sống... xin lỗi!

chán sống quá...
giao lưu với một người cũng đang chán sống thành ra...
2 con, ngoài mặt cười tươi hớn hở...
đã có lúc khóc với nhau...
ôi..
ngang trái thế...
sống để làm j ko biết nữa...

minhngocd8

Member
:) sau những lần đi chơi vui vẻ sau những ngày cảm thấy thật hạnh phúc....ngồi vào máy tình :D lại thấy nhớ anh ...nhớ rồi quên...vì biết rằng h anh chẳng còn là gì với em :) chúc anh ở nơi đó vui vẻ :) mãi nhớ anh như ngày nào :) cảm ơn đã có lúc yêu em nhiều đến thế :) cảm ơn những lúc đã bên đã làm em vui nhiều đến thế :) thật sự cảm ơn :) và sẽ quên anh bây h :)

Lại bắt đầu thấy nhớ những gì mình phải quên >"< Hum nay mình cười rất rất nhiều,cứ toe toét suốt mà chả hiểu cười vì cái của nợ nào nữa.Cho dù lúc đấy vừa làm 1 bài kt be bét + nghe tin đi thăm mộ cụ CVA . Đau "nòng" quá TT__TT

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000