Ngoại hình có quan trọng trong cuộc sống??

stupid_academy

Chị HÀ à, chị nói về ban đầu nhưng mà nếu như chưa có cái đầu tiên thì làm gì có được cái sau này chứ hả chị?
Riêng em, là một người không đẹp trai,hic,em hiểu rõ rằng khi con người ta mắc một vấn đề về ngoại hình, con người chịu nhiều thiệt thòi như thế nào.

chipcom

Member
Người ta bảo là hữu duyên thiên lí năng tương ngộ. Nếu thực sự có duyên và chân thành thì dù cái đầu tiên có thế nào cũng vẫn OK mà, phải không?
<Nhưng nói gì thì nói, một đứa bắt mắt thì cũng gây ấn tượng trước tiên :D >

vip007hn

Member
chíp ơi chíp à.không phải anh có ý bảo con gái bọn em như thế mà anh nhắc lại lời của "Congtuulinhkybk42" thui em lại hiểu lầm anh rùi X-( như thế là em sai rùi nhé ,xin lỗi anh đi .hehe anh nói thế thui chắc em cũng không cố tình nhầm đâu đúng không .anh thấy em là một thành viên dỗi thật đấy ngày nào cũng có bài post lên diễn đàn .mà nói thật có một thành viên như em hết ý thật ,chăm chỉ viết bài ghê,chắc anh phải học tập em mất haha

vip007hn

Member
đúng đấy anh thấy chip nói rất đúng ý anh đấy đâu phải con người ta có ngoại hình đẹp mà là nhất đâu .quan trọng vẫn là tính cách con người là chủ yếu ,ngoại hình chỉ chiếm 30% quan trọng trong con người mà thui ,đúng không . :)

chipcom

Member
Oài, chỉ nhắc lại lời anh Ulinh thôi à? Thế thì được. Còn anh vip007hn nhé, lần sau đừng có câu bài trắng trợn như vậy. Cứ post hai bài liền nhau là sẽ bị gộp làm một đấy biết không? Mà câu thì phải câu nghệ thuật như em thì mới có nhiều bài chứ! ;) Có cần em chỉ cho cách câu bài không? Mà dạo này em post bài đàng hoàng tử tế rồi.
Còn về chuyện ngoại hình thì em vẫn giữ nguyên ý kiến của mình! Nói chung là quan trọng nhưng không quan trọng lắm. Chủ yếu là tính cách.

HongHung

Tất nhiên là yêu người tốt, nhưng mà người tốt đẹp trai thì có hơn người tốt xấu trai ko, ngoại hình quan trọng lắm chứ, mà còn trong nhiều chuyện khác nữa.

chipcom

Member
T?t nhiên là yêu ngu?i t?t, nhung mà ngu?i t?t d?p trai thì có hon ngu?i t?t x?u trai ko, ngo?i hình quan tr?ng l?m ch?, mà còn trong nhi?u chuy?n khác n?a.
Oài! Tất nhiên là hơn. Nhưng mà giữa một người "Tốt gỗ hơn tốt nước sơn" và một người "tốt nước sơn hơn tốt gỗ" thì mọi người sẽ chọn ai?
Còn nhiều chuyện quan trọng là chuyện gì thế hả HongHung???

titanic

Trong cuôc sống bây giờ (xinh đep ) quan trong ra phết không những hoc giỏi làm giỏi mà ngoai hình cũng phai đep( không đep nhiều thì đep ít chứ không đc không đep)
Tuy nhiên ,ngoai hình chỉ chiếm khoang 30% còn nét đep bên trong chiêm70% . I-) :)

chipcom

Member
Tính cách mới là đáng quan tâm vì tính cách là do mỗi người và cũng là đặc trưng của mỗi người. Chứ còn ngoại hình thì là do trời cho, ai mà thay đổi được. Nói chung là ngoại hình cũng quan trọng nhưng tính cách vẫn quan trọng hơn! :)

vip007hn

Member
hehe,chip oi có cách nào thì bảo anh với ,mà quan điểm của em nhu thế là đúng rùi ,nhưng em nên hiểu người đàn ông trong thế giới này ít người co quan điểm như em đâu ,nhưng ngoài anh là thằng đàn ông ra anh nghĩ vẫn có người cùng quan điểm như anh va em :)

vip007hn

Member
chị hà ơi ,dạo này chị bận à ,vì em thấy chị rất ít ở tren mạng .dạo này chị có khỏe không .cho em gửi lời hỏi thăm gia đình chị nhé

chipcom

Member
Em đã nhấn mạnh lần này không bít là lần thứ bao nhiêu là anh vip007vn câu bài thì câu cho nó có nghệ thuật một chút nhé. Đừng có bao giờ post hai bài liên tiếp như thế!

hehe,chip oi có cách nào thì bảo anh với ,mà quan điểm của em nhu thế là đúng rùi ,nhưng em nên hiểu người đàn ông trong thế giới này ít người co quan điểm như em đâu ,nhưng ngoài anh là thằng đàn ông ra anh nghĩ vẫn có người cùng quan điểm như anh va em
Mà anh nói em bảo anh cái gì cơ hả?

titanic

Trời a trên thế giới này mà tìm đc người cò vẻ đep toàn diên thì khó lăm.
Lên chúng ta những con người đơn gian bình thường thì chi cần : duyên duyên môt chút , xinh xinh môt teo, .............tính tình thì ấy áy mot ti'... thế là mĩ mãn lằm rùi I-)

chipcom

Member
Đã nói bao nhiêu lần là tính cách quan trọng hơn còn cứ phải bàn cãi, Lạ ghê nhờ! chip đố ai tìm được một vẻ đẹp hoàn hảo đấy!

lemon90

Member
chẳng có ai là đẹp hoàn hảo trong cuộc sống cả
đc cái này thì phải mất cái kia chứ
em nghĩ là vẻ dẹp tâm hồn là rất quan trọng vì có câu:tốt gỗ hơn tốt nước sơn mà
nhưng có thêm ngoại hình khả quan thì cũng tốt hơn

chipcom

Member
Nói như em lemon chẳng hóa ra đấy là vẻ đẹp hoàn hảo à?
Thế mà nói là kiếm không ra. :cool:
Ôi tại sao mọi người không tự bằng lòng với những vẻ đẹp xung quanh mình nhỉ? Cứ đi tìm kiếm làm cái gì? Buồn ngủ! I-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000