Mùa đông về rùi

Caramel

Member
Mùa đông không biết hát những bài tình ca, biết yêu
Là như tiếng mưa phùn rơi ngập ngừng
Mùa đông khôgn biết hát nắm tay gần nhau, biết yêu
Là những lúc đứt lìa cách xa

unni_x

Active Member
rikku said:
hôm nay vẫn còn lạnh ư hả Un?
không phải hôm nay vẫn lạnh, mà là càng ngày càng thấy lạnh hơn, Un điên rùi, Un thấy thế đấy, tại sao Un lại nghĩ đến con mèo này, chính Un cũng không có câu trả lời........
Un sẽ đợi đến cuối tháng này, mọi việc đến đấy sẽ kết thúc thôi....

Un này, Un có phải động vật biến nhiệt hông đó??? Trời mát làm cho đầu Un cũng mát theo hay sao thế nhỉ... Đi học ăn mặc cẩn thận kẻo lại ốm đấy, trời mùa này chênh nhau tới hơn 10 độ cơ đấy...

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
Un này, Un có phải động vật biến nhiệt hông đó??? Trời mát làm cho đầu Un cũng mát theo hay sao thế nhỉ... Đi học ăn mặc cẩn thận kẻo lại ốm đấy, trời mùa này chênh nhau tới hơn 10 độ cơ đấy...
đang có vấn đề mà :D

Mùa đông một mình chưa hẳn là không hay, chưa chắc đã buồn và chưa thể cô đơn... Hôm trước, em đi ăn kem cho cả thằng bạn cũ đang ở NY nữa- cứ ngỡ là sẽ buồn, cứ ngỡ là cô đơn...nhưng ra đến hàng kem, thấy cũng có người ăn kem một mình..... Bắt chuyện => thêm một người bạn=> mùa đông là mùa mở tấm lòng.... ấm lắm đó

To bạn la_rose_poisson : Bài Oceano nox_Victor Hugo của U đây...Hix...Tự tìm lấy vị trí 4 câu đấy nhá...Khoảng giữa giữa ấy :9 Thấy chưa...Chưa thấy ah >:p Cố lên 1 tẹo nào...ĐÓ đúng chỗ đấy rùi ;) :D Rùi...Chu đáo xong xuôi thì mới hỏi đến cái phần chữ nhỏ nhỏ ở dưới "..." =P~ Định hậu tạ tớ cái rì đấy................
:) Còn nữa:làm ơn giải thích dùm cái nick la_rose_poisson hộ cái...Thông cảm nhá... :cool: Tại bt cứ cái gì liên wan đến từ la rose là tớ lại thấy tò mò...

rikku

Active Member
Trời lạnh. Mẹ ốm. Ở nhà. 2 ngày.
trong khi đứa con ấy vẫn như chẳng quan tâm gì
Không phải chứ? nó không vô tâm tới vậy
nó yêu mẹ
duy chỉ có một điều thật khó..

fruit NHO

Active Member
mà cũng ko hiẻu sao dạo này ao ngủ nhiều thế....cứ về nhà là lăn ra ngủ chẳng biết trời đất gì.....chả học hành gì cả...

...Roule...s'en roule...Đạp xe mải miết...Đạp như thế có đc lâu ko nhỉ...Kệ, cũng...ko biết nữa.... :D Miễn là đừng có dừng lại...Vừa đạp vừa nhìn đồng hồ...Mong thời gian trôi đi nhanh...[-(...Muốn I-)
Uh...Mà lúc đó...Tự nhiên thấy ngực buốt thế....Trời có lạnh đâu :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000