Mùa đông về rùi

fruit NHO

Active Member
đúng rùi sáng nay con bạn vừa bảo mình.rét quá thì kiếm ai đèo về mà ôm..chả hiểu có ai thật thì ôm thế nào nhỉ?

rikku

Active Member
Hơn 2 năm mới vào lại topic này. Thế là 2 mùa đông đã trôi qua, và hiện cũng lại đang là những ngày giá rét nhất..
Mình đã thay đổi nhiều trong 2 năm, nhưng những cảm nhận về mùa đông của sau năm? .. vẫn vậy thôi..
..page 1: http://chuvanan.org/cva/forum/showthread.php?t=1443

---

"Nhớ những sớm mùa đông buốt lạnh. Đường dài, mải miết những vòng xe đạp từ khi còn tối mịt mù ^^ đến lúc mặt trời dần lên.. Trên môi là nụ cười, mồ hôi nhễ nhại, không mệt sao? .."

unni_x

Active Member
Tự nhiên đọc lại topic này, thấy mình của 2 năm trước :) giờ thì mọi thứ đã thay đổi, mình cũng thế......mùa đông năm nay, có lẽ đã ấm hơn..... >:D<

fruit NHO

Active Member
ùh ..mình của 2 năm trước ...khác thật!!!

bây giờ càng ngày càng lười, thấy đường về càng xa, càng vắng và càng lạnh ..

nhưng đi tối về lại nhìu hơn

:D

em à, anh biết h này em đã chìm trong giấc ngủ rồi.. " Mùa đông đã sang rồi :x ",đã mang về những cơn gió tuyết thổi rụng những chiếc lá rụng xuống còn xót lại của mùa thu.Lại là 1 đêm nữa anh thức trắng, ngồi nhìn ra bên ngoài cửa sổ, căn phòng vẫn vậy chẳng có gì thay đổi. Bốn bức tường dường như im lặng, lạnh ngắt. Khi anh biết vị thần tình yêu đã ko mỉm cười với đôi ta, anh yêu em anh nhớ em nhiều lắm......... :-s

HaThu

Member
Đông năm nay về muộn và.. hơi thất thường một chút. Có những ngày đông mà tưởng chừng như đang giữa mùa hè. Rồi chỉ sau một đêm, không khí lạnh từ đâu lại ập về rét cái rét quen thuộc hằng mong đợi...
Thời tiết biến đổi liên tục như vậy, mọi người nhớ mặc ấm trước khi ra đường nhé, đừng để bị cảm lạnh ^_^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000