Mặc áo hai dây làm xấu đô thị???

Status
Không mở trả lời sau này.

chubby

mặc hai dây vừa mát lại vừa "quyến rũ" but vẫn còn nhiều kiểu khác nữa phải không các bác? <_< mặc kiểu áo trắng mỏng tang, tay ngắn, có vài sợi dây buộc ở tay ở eo thì cũng thía thui à chả kém anh 2 dây đâu:d khá sexy đó:))

ablaze gem

Member
Hum nay tớ bị mắng vì tội mặc A2D, điên cả người. Tớ thấy A2d chả có j` là xấu cả, chỉ có điều biết giời hạn mà thui.

chipcom

Member
Hum nay tớ bị mắng vì tội mặc A2D, điên cả người. Tớ thấy A2d chả có j` là xấu cả, chỉ có điều biết giời hạn mà thui.
Hà hà ... Thấy chưa! Tớ đã bảo rùi mà. Mặc cái thứ đó không đem lại điều may mắn cho mình đâu!

smooth

Member
Oài, em chipcom ko mặc được hay ko thích mặc thì để người khác mặc, ko nên vì ko thích mà cho là xấu. Hoặc ko nên cho là xấu thì ko nên mặc A2D, nhé.

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Jul 13 2004, 09:45 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jul 13 2004, 09:45 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Oài, em chipcom ko mặc được hay ko thích mặc thì để người khác mặc, ko nên vì ko thích mà cho là xấu. Hoặc ko nên cho là xấu thì ko nên mặc A2D, nhé. [/b][/quote]
hehe, bác smooth nói chí phải :lol:

Hùng con

Member
Hì hì, mình thấy mấy hôm trời nắng nóng thế, ra đường thấy các cô còn phải trang bị đầy đủ đồ nghề để bảo vệ làn da "Trâu Á", thế mà mấy chị đi @ với Dylan thì cứ mặc A2D, cứ gọi là ........

ark

Active Member
Hix. mặc A2D ra đường thì có làm sao nhỉ :D trông cũng đẹp phết đấy chứ :D
Con bạn thân của mình bảo nó mặc suốt :)) chỉ khi đi chơi với hội nào có con trai thì mới ko mặc :)) còn mình thì .... ko sao :D

chipcom

Member
Hóa ra vẫn còn nhiều người thích mặc A2D và nhìn người ta mặc A2D nhỉ? Khó hiểu thật đấy! Đẹp ở đâu cơ chứ? Miễn bình luận về trang phục này. Nói chung là nếu mặc đi ngủ thì OK, còn mặc ra ngoài đường thì KHÔNG!!!

chipcom

Member
hic... nhưng mà em không sao "cảm" nổi A2D cả. Em cũng chẳng hiểu tại sao nữa cả. Nhưng có thể sau này quan niệm cũng có thể thay đổi. Chẳng có gì là bền vững cả. Nhưng cho đến bây giờ em vẫn không hiểu tại sao người ta lại thích a2d???

Manchias

Member
Nếu nói chung thì tui thích con gái mặc cả áo dài + A2D.
Như vẫn thích com gái mặc A2D hơn.
Vì 1 lý do vô cùng đơn giản.
A2D là vẻ đẹp thật.
Áo dài,dễ độn thổ lắm. =)) =))

chipcom

Member
Anh manchias nói khó hiều ghê!

Còn mặc đẹp cũng không thể thích. Điều đấy là điều khẳng định nghìn phần nghìn luôn, khỏi bàn cãi. Còn mọi người mặc, kệ mọi người, không quan tâm. Nhưng mà cứ đập vào mắt thì phải bàn lại đã.

Sau này em của em đừng có mà hòng lớ xớ đến A2D.

chubby

Các cụ có câu "tự do ngôn luận" vive la liberté!!! hichic, sao lại phản đối a2d nhảy? I-) mình thấy mặc thế nào miễn sao mình cảm thấy thoải mái cưng như đẹp mắt mọi người là okie liền à... =D>

chubby

hồi đầu cũng giống nhi nhanh k dám mạc a2d ra đuong ve sau thay chả co gì là xáu nen nghi lai :D ..tụi gì, cứ mặc nếu thấy mình hợp!!!

lemon90

Member
em thì cả tủ quần áo cũng chỉ có 3 cái áo 2d do các chị cho thui nhưng mà cũng ko thích mặc lắm vì em thấy nó cứ kiểu gì ấy.em chỉ mặc áo ba lỗ hoặc áo cộc tay hay tay lỡ thui
mặc a2d cứ thấy sao sao là........................

fruit NHO

Active Member
nói chung nếu biết kết hợp áo 2 dây và các loại áo khác thì nhiều khi ko những ko bị phô mà còn rất cá tính và "nữ tính"là đằng khác!!ví dụ như là mặc bên trong là áo 2 dây,bên ngoài là 1 cái áo cộc tay hay mặc bên trong là 1 cái áo sát nách .bên ngoài kết hợp với 1 cái áo 2 dây phối màu thật ăn ý thế là uk!!! :>>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000