Mặc áo hai dây làm xấu đô thị???

Status
Không mở trả lời sau này.

stupid_academy

<!--QuoteBegin-monster_eating_human+Jun 22 2004, 04:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (monster_eating_human @ Jun 22 2004, 04:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Áo 2 dây rất đẹp song còn tùy người mặc trông thía nào.Với cả mặc áo 2 dây bây giờ hay bị lên án lắm.Điển hình là mấy chị gần nhà em:cứ mặc áo 2 dây ra đường là lập tức mấy mụ hàng xóm già dỗi hơi nói này nói nọ.Khổ lắm [/b][/quote]
Em nè, có câu này : không có người phụ nữ nào xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp.Vì vậy nên việc mà những người lớn tuổi nói không quan trọng đâu. nếu em cảm thấy mình mặc đẹp mà không qua hở hang thì không ai nghĩ xấu về em cả, mà mọi người sẽ chỉ ngihx em là một cô gái biết cách ăn mặc và khéo léo mà thôi. Yên tâm!

chipcom

Member
Uh! Em cũng thấy nên tùy từng lúc mà mặc A2D như thế nào. Ví dụ ở nhà trời nóng -> mặc -> chấp nhận. Chứ còn cái kiểu mặc A2D ra ngoài đường thì ... không chấp nhận được. Em thì nói thật một câu: Em ghét A2D lắm lắm!!!

PSơn_D2

Member
Holy shittttt !

Chứ còn cái kiểu mặc A2D ra ngoài đường thì ... không chấp nhận được
Ha3, đầu óc em bé này có vẻ ... Anh thấy chuyện mặc áo dây ra ngoài đường chằng có vấn đề gì. Người nào vai thon, đẹp, tóc dài, da trắng mặc a2d thì quá đẹp (Ai mà chả yêu cái đẹp?). Dưới con mắt của con trai như anh, a2d rất tử tế, không hề có tính chất "phô". Nói chung, người mặc a2d hợp thì đẹp hơn các loại áo khác.

Anh sợ rằng em chipcom này sắp đồng nghĩa a2d với "không tử tế" rồi

chipcom

Member
Anh sợ rằng em chipcom này sắp đồng nghĩa a2d với "không tử tế" rồi
Đâu mà. Nói chung là với em thì em chỉ thấy A2D hơi bị phản cảm thôi.

đầu óc em bé này có vẻ
To PSon_D2
1. Sao gọi em là em bé?
2. Đầu óc em có vẻ làm sao?

unni_x

Active Member
Ừm, người đẹp mặc A2D cũng không sao, nhưng cái chính là không nên phô quá, làm nhức mắt mọi người :)

akhin

Member
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh.
Mặc A2D có đẹp, có "tử tế" hay không là tùy loại, tùy người mặc và tùy cả người đánh giá nữa ( chẳng biết đường nào mà lần :lol: )

chipcom

Member
A2D ở nước ngoài thì được coi là bình thường nhưng ở VN thì có lẽ ... còn phải xét lại nữa. Nhưng không hiểu tại sao bi giờ trên cả A2D còn có cả A0D nữa. Choáng quá!

chipcom

Member
Mặc A2D thì sao , kể cả AOD cũng chẳng sao cả, quan trọng là mình mặc lúc nào thôi.
Kể cả mặc lúc nào thì vẫn là loại trang phục không phù hợp. Nhất là với bọn mình. Nhìn chung trang phục loại này nên delete ra khỏi bộ sưu tập quần áo!

unni_x

Active Member
oài, em cũng thấy thế, sao cứ phải delete khỏi bộ sưu tập :huh: Em thấy tuổi này cũng không phải là không mặc được, A2D hay áo quây không phù hợp để đi học nhưng nếu không quá phô, thì đi chơi cũng không sao lắm. Bây giờ tư tưởng cũng thoáng rùi, hơn nữa cũng nhìu người mặc đẹp mà ;)

chipcom

Member
Oài, ngoài áo hai dây em còn ghét cả áo dài nữa. Khiếp! Cái thể loại gì mà vừa mỏng, vừa ... dài (thảo nào mà người ta gọi là ... áo dài) lại vừa vướng.

PSơn_D2

Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 10 2004, 05:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 10 2004, 05:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Oài, ngoài áo hai dây em còn ghét cả áo dài nữa. Khiếp! Cái thể loại gì mà vừa mỏng, vừa ... dài (thảo nào mà người ta gọi là ... áo dài) lại vừa vướng. [/b][/quote]
Ôi mẹ ơi :(

Con gái mặc áo dài đẹp thế mà

Chẹp

chipcom

Member
Sao con trai ai cũng thích con gái mặc áo dài thế nhỉ? :eek: Khó hiểu! Mấy ông thử mặc cái đó vào coi ra sao? Vướng -> khó chịu!

fruit NHO

Active Member
hi`hi` đúng là chip !
mà ko biết bỗng nhiên trường mình có 1 ngày mà toàn bộ con trai sẽ mặc áo dài trắng nữ sinh(nhớ nhé) thì sao nhỉ?hay thât!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, lại sắp từ áo 2 dây chuyển sang chuyện mặc áo dài rùi... :p

Túm lại là áo 2 dây mặc thì đẹp, nhưng tùy mặc nó vào lúc nào, ở đâu và kiểu gì... :rolleyes:

Còn mặc áo dài thì đẹp thật, nhưng vướng lắm :p Không bay nhẩy được như khi mặc bình thường... Nói chung là chỉ mặc áo dài khi bắt buộc :p

Chẳng cứ gì người mặc 2 loại áo này đẹp mới thích mặc nó, nhiều người điệu điệu cũng rât thích mặc, mặc dù khi người đó mặc trông không đẹp lắm... B)
Và có những người mặc 2 loại áo này đẹp tuyệt, nhưng lài rất ngại mặc....... :) -_-

akhin

Member
A2D thì còn phải bàn lại chứ áo dài thì miễn bàn luận. Mặc bất cứ lúc nào, ở bất cứ đâu cũng đều đẹp hết. Trông rất dịu dàng và nữ tính nữa. akhin thấy con gái mặc áo dài vẫn có thể vận động, chơi đùa được mà . Như mấy nữ sinh trường Nguyễn Huệ (ở Huế), giờ chơi vẫn mang áo dài đứng đá cầu có vấn đề gì đâu ... trông cũng vui lắm .
Thử hỏi mấy bạn nam khác đi, bảo đảm 99,99% là thích bạn nữ mặc áo dài đấy . :)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 12 2004, 05:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 12 2004, 05:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Mặc cái đó mát nhỉ?
Cái gì mát hả chị? A2D hay áo dài? Em thì thấy cả hai thể loại đó đều mát cả. A2D mát thì khỏi nói rồi nhé. Còn AD mát vì mỏng quá! [/b][/quote]
Thôi, em xin chị, A2D thì còn có thể mát, chứ áo dài thì cho em xin :unsure: , chị đừng nhìn thấy nó mỏng mà nghĩ nó mát, ôi dời ơi, chị thử mặc đi, nó là papa của nóng chứ không chỉ là nóng đâu, mặc áo dài, bức bí không chịu được, cảm tưởng như mồ hôi không tìm được lối thoát ý, mà nhất là cái tà của nó, dài, khó chịu, ngồi cũng khó, đi cũng khó, mà nằm thì không nằm được <_< :angry: < mọi người thông cảm, bao nhiu bức xúc của em về cái áo dài đã tìm được chỗ trút lên rùi ^^>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000