Lớp Sử của cô Hồng Vân

tens

".....hè này ko có chuyện nghỉ ngơi đâu nhé, phải lo mà học đi, thi đại học đến nơi rồi. Phải học trước chương trình đi, vào năm học chỉ còn ôn lại thôi. Như con cô trải qua rồi là cô biết, vất vả vô cùng.....
heheheh khổ thân mọi người học hành vất vả . tui năm nay đã là tốt nghiệp rồi . hic hic bây giờ đang phải thi test này test nọ để đăng kí vào trường . tại em là học sinh nước ngoài nên phải làm nhiều test hơn bọn học sinh ở đây . :-(

lenca

Choài, bác Thơ học hành hoành tráng thật, chẳng bù cho bọn em sắp thi học kỳ rùi mà vẫn như không, chẹp, bác Thơ về đi cho em còn được dịp diện kiến cái, lớp mình định đi HL nhưng bao giờ y' nhỉ?

tens

heheheh tất nhiên roài. phải để cho lenca diện kiến chứ . nói thật chứ đẹp người đẹp nết như Thơ mà ko gặp 1 lần là phí cả đời đấy :>> :p :) .
ma nói là thi nhiều thế thôi chứ ở VN học nặng hơn gấp mấy lần . bên này tui học còn nhàn lắm . tui học vất vả là tại ko chịu học , suốt ngày đi chơi thôi . chứ để bọn Khải , Plinh hay Yến lớp mình sang thì thành thần đồng là cái chắc , chẳng cần học cũng được straight A :-B :cool:

tens

hic hic
trời ko nổi gió ,
làm sao tôi buồn
người yêu ko có
sao tôi nhớ thương =((
hôm nay trời mưa , chẳng còn biết làm gì , đành phải đi lang thang trong net . nhưng 1 số trang web hay vào thì quên mất password . ê rabu , bà cho tôi lại cái pass của nghenhac.info đi . quên mất rồi

rabu

Member
ai dà, mới có hơn 1 ngày minh ko lên thôi mà đã để cho "ten sờ nặng" nó tung hoành thế này, chết thật :cool:
tôi gửi pass cho bà rồi đấy Tens
mình đang háo hức chờ đợi ngày 2 bà Lenca và Tens gặp nhau. Để xem chuyện gì sẽ xảy ra giữa 2 fan hâm mộ của mình:p :cool:
Mời đón đọc bài tiếp theo để biết rõ hơn về cuộc đối đầu kinh khủng này:D:D

rabu

Member
ngày 8-4 sinh nhật: Đỗ Lan Anh (tức Lành :D )chúc Lành vui vẻ, may mắn và hạnh phúc đầy đặn như chính thân hình của bạn vậy :D :D :D :q:
(vì vậy đừng có lo nhiều về thân hình đáng iu của mình nhé ;) )

rabu

Member
Tuy chưa gặp nhau nhưng Lenca và Tens đã có rất nhiều điểm tương đồng:

-tính cách dở hơi, củ chuối hết chỗ nói. Lúc nào cũng chỉ thấy cười cười:D (giống mình ghê :D)

-đều luôn tự nhận mình là xinh đẹp :>> Nhưng thật đáng tiếc, riêng về cái khoản này thì cả 2 đều thua Rabu, có lẽ do bạn Rabu khiêm tốn nên ko muốn nói ra :cool:

-thật trùng hợp là cả hai đều ngồi bên cạnh bạn Rabu dễ thương, đáng iu ;-) ;-) :D và đều được bạn này dìu dắt trong mọi công việc :cool:

-đều có "vinh dự" được bạn Thọa đẹp zai quan tâm, để ý =)) =)) =)) (đúng là chỉ có Thọa mới hỉu hết được cái "dễ xương" của 2 người này)

-cứ đến lớp là lại đánh nhau với bạn rabu "yếu đuối ;-) " (ah, cái này thì con Tens đánh Rabu nhiều hơn. Còn về mức độ đau và...hiểm :D thì ngang nhau :-( :-( )
(còn tiếp)

rabu

Member
-một điều có thể thấy ngay khi mới gặp đó là cả hai đều cười duyên chít đi được :>> và lúc cười thì chẳng còn thấy trời đất đâu nữa :)
(hmm,duyên đến mấy thì cũng ko thể so sánh được với bạn Rabu đáng iu đâu ;-) )

-về làn da thì có lẽ Tens trắng hơn, nhưng yên tâm đi, cả hai đều trắng hơn bạn rabu với làn da bánh mật :D . Cứ thử dắt 2 người này ra nắng mà xem....úi xời, mụn nổi bật =))( da trắng nó khổ thế đấy ;) đáng đời)
....................
còn nhìu nhìu lắm nhưng ko thể kể hết được
Nhưng cuối cùng chỉ xin nói một câu thôi:
Tôi chính là Rabu- Rabu chính là tôi :cool: (người được nói ở phía trên ấy)
yeah, một tràng vỗ tay nào =D>=D>=D>
Ah quên, còn một điểm rất giống nhau giữa Lenca xinh đẹp và Tens đáng iu đó là: chỉ có cả 2 mới chịu được cái tính dở hơi, nói nhiều, nắng mưa thất thường của rabu tui mà thui :>> :>> . Cảm ơn cả 2 rất rất nhiều. Thanks for your giving :>>

deep blue

mọi người à !!! Giang còi đây nè , mãi đến hôm nay Giang mới có thể chính thức là thành viên của forum trg mình !!! vất vả wa trời luôn !!
trong này mọi người có vẻ vui vẻ quá ha !!!
à mà còn chuyện lớp mình đi chơi ở Hạ Long thì chưa chắc đâu mọi người ạ !!!
Bây giờ đang có kế hoạch đi đến nhà bạn Hòa ở Phù Đổng chơi đó !!!sắp có hội GIÓNG mà !! bây giờ mà bảo đi HL 2 ngày thì chắc cả cô Vân lẫn phụ huynh đều ko cho đâu !!

present

tayafeather said:
Chào các bác! Hôm nay là lần đầu tiên em lên forum lớp mình. hồi hộp quá ko biết nói gì. các bác có chủ đề gì thì gợi mở cho em với. À ,Thơ , mày mất tăm mất tích lâu thế. chẳng có tin tức gì hết. ghét ghê! thời gian có hạn nên em viết thế này thôi, lần sau kiếm chuyện gì vui vui rồi viết tiếp.
Chà chà, cũng biết lên đây để viết bài. Ngơ ngơ thế thảo nào bị lừa trong ngày 1/4 là phải. Tội nghiệp

present

rabu said:
ngày 8-4 sinh nhật: Đỗ Lan Anh (tức Lành :D )chúc Lành vui vẻ, may mắn và hạnh phúc đầy đặn như chính thân hình của bạn vậy :D :D :D :q:
(vì vậy đừng có lo nhiều về thân hình đáng iu của mình nhé ;) )
Lanh à, chúc mừng sinh nhật, muộn còn hơn không nhỉ.
Lan + Anh = Lanh
Lăn + nhanh = Lanh
......
Mai quan tâm đến mọi người ghê nhỉ, mà sao viết bài liền tù tì thế, giỏi ghê. Sao không sát nhập cả vào nhỉ.

lenca

rabu said:
Tuy chưa gặp nhau nhưng Lenca và Tens đã có rất nhiều điểm tương đồng:

-tính cách dở hơi, củ chuối hết chỗ nói. Lúc nào cũng chỉ thấy cười cười:D (giống mình ghê :D)

-đều luôn tự nhận mình là xinh đẹp :>> Nhưng thật đáng tiếc, riêng về cái khoản này thì cả 2 đều thua Rabu, có lẽ do bạn Rabu khiêm tốn nên ko muốn nói ra :cool:

-thật trùng hợp là cả hai đều ngồi bên cạnh bạn Rabu dễ thương, đáng iu ;-) ;-) :D và đều được bạn này dìu dắt trong mọi công việc :cool:

-đều có "vinh dự" được bạn Thọa đẹp zai quan tâm, để ý =)) =)) =)) (đúng là chỉ có Thọa mới hỉu hết được cái "dễ xương" của 2 người này)

-cứ đến lớp là lại đánh nhau với bạn rabu "yếu đuối ;-) " (ah, cái này thì con Tens đánh Rabu nhiều hơn. Còn về mức độ đau và...hiểm :D thì ngang nhau :-( :-( )
(còn tiếp)
Oái,Thanks chị Mai "mót" :d: dù iem biết chị hót được câu trước câu sau đã đá iem và Tens "xinh đẹp" rùi :-S nhưng không sao vì em biết những người hay ghen tị với tài năng và vẻ đẹp của người khác thường hay móc máy như thế, =))

rabu

Member
present said:
Lanh à, chúc mừng sinh nhật, muộn còn hơn không nhỉ.
Lan + Anh = Lanh
Lăn + nhanh = Lanh
......
Mai quan tâm đến mọi người ghê nhỉ, mà sao viết bài liền tù tì thế, giỏi ghê. Sao không sát nhập cả vào nhỉ.
chết chết, là Lành chứ ko phải Lanh, viết sai thế này làm mất hết cả cái duyên, cái "hiền lành" của bạn ý :D :D

Còn về vụ kia thì nghĩ đến đâu iem viết đến đấy, chứ để lâu ý tưởng nó trôi đi hết thì.. thôi rồi Lượm ơi ;) Còn 1 số bài ko thể sát nhập vào được do viết dài + sử dụng quá nhiều smiley trong bài viết-->ko gửi được-->phải tách ra để gửi, vậy thui :cool: :cool:

Chữ kí của Mr.present nếu viết tiếng Anh có lẽ hay hơn nhỉ, mới hợp với cái nick :cool:
(viết được mấy câu chuối chuối thì chợt nhớ ra present là ai đành ngậm ngùi xóa đi :( Đời nó lắm cái ngang trái thế đấy :>một tài năng lớn vừa bị vùi dập :> )

rabu

Member
lenca said:
Oái,Thanks chị Mai... :d: dù iem biết chị hót được câu trước câu sau đã đá iem và Tens "xinh đẹp" rùi :-S nhưng không sao vì em biết những người hay ghen tị với tài năng và vẻ đẹp của người khác thường hay móc máy như thế, =))
Trời ơi, làm sao mà biết siu vậy :>> Quả thực bấy lâu nay Bu tôi luôn thầm ghen tị với tài năng "Ném đá dấu tay" và "gắp lửa bỏ tay người" của 2 bạn "xinh đẹp" đây :) , lại còn cái vẻ đẹp tự nhiên mà khi mới nhìn Bu tôi mới thực sự thấy hết được cái chí lý của câu nói" Không có người phụ nữ xấu, mà chỉ có người phụ nữ quá xấu mà thôi" =)) =)) =))
Ôi thật hổ thẹn thay cho cái tính ghen tị "tuyệt vời" của mình :D
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Uầy, đề nghị mọi người ko mang cái nickname đáng ghét kia của iem ra đây mà uy hiếp nhé. Thế mới biết thời buổi này Thạch Sanh (rabu tui) thì ít mà Lý Thông(Lenca là 1 vd) thì nhiều :>
~~~Tinh thần võ sĩ đạo- Tinh thần Bususu~~~

(mà mình cũng chẳng hỉu vì sao mà lại bị mang cái tên kinh dị đến vậy :-( :-( sao con ở hiền mà chẳng gặp lành thế này hả giời ;-) )

lenca

rabu said:
Trời ơi, làm sao mà biết siu vậy :>> Quả thực bấy lâu nay Bu tôi luôn thầm ghen tị với tài năng "Ném đá dấu tay" và "gắp lửa bỏ tay người" của 2 bạn "xinh đẹp" đây :) , lại còn cái vẻ đẹp tự nhiên mà khi mới nhìn Bu tôi mới thực sự thấy hết được cái chí lý của câu nói" Không có người phụ nữ xấu, mà chỉ có người phụ nữ quá xấu mà thôi" =)) =)) =))
Ôi thật hổ thẹn thay cho cái tính ghen tị "tuyệt vời" của mình :D
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Uầy, đề nghị mọi người ko mang cái nickname đáng ghét kia của iem ra đây mà uy hiếp nhé. Thế mới biết thời buổi này Thạch Sanh (rabu tui) thì ít mà Lý Thông(Lenca là 1 vd) thì nhiều :>
bây giờ Lý thông cũng có nhiều Lý Thông dễ thương lắm chứ như thây Thông dạy Hóa lớp mình đấy thui :)
~~~Tinh thần võ sĩ đạo- Tinh thần Bususu~~~

(mà mình cũng chẳng hỉu vì sao mà lại bị mang cái tên kinh dị đến vậy :-( :-( sao con ở hiền mà chẳng gặp lành thế này hả giời ;-) )
Chị Bususu buồn cười thật" ko có người phụ nữ xấu nết chỉ có người phụ nữ xấu tính " thui :D , chị Bu thich xấu tính hay xấu nết đây! :q:

rabu

Member
úi, Bu xấu cả 2, cái này qua con mắt xấu của Lenca thì cái gì chả xấu, thôi thì nhận tất cả cái xấu về minh`cho Lenca nó vui vậy :cool: (thú vui tầm thường thật:D)
thật ko ngờ thời buổi này còn có người cao thượng như bạn Rabu đáng iu:D cảm động rơi nước mũi=D>
lenca said:
bây giờ Lý thông cũng có nhiều Lý Thông dễ thương lắm chứ như thây Thông dạy Hóa lớp mình đấy thui
gớm, bà con xem con bé Lenca kìa, iu đương với bạn Thọa chưa lâu mà đã nịnh bố chồng tương lai đến mức ấy rồi. Này cô kia, cô định cưới Thọa hay là cưới bố thằng bé đấy hử=))

Khiep bà Mai chăm viết bài thế. Lơp mình được môi Mai "mót" là nhiệt tình. Tau mang tiếng lập ra cái box nay mà chăng viết mấy. Nay tau bảo độ này ông KTCN làm sao y nhở , bực cả mình. A` nhờ bọn mầy tư vấn cho tau xem tặng hoa cho con trai thì tặng hoa gì nhở.À đứa nào nhắn hộ với Thơ la co khi hè nay lớp mình đi nghỉ hè ở Hạ Long không phai ban phụ huynh đâu ma la học sinh dứng ra tổ chức,"lệ quyên" tiền rồi có gi mời phụ huynh đi cùng thôi.Cứ nói với Thơ như thế để nó chuẩn bị tinh thần.Ok tau té đây. Bye

rabu

Member
Oài, lại thêm 1 Lý Thông xuất hiện. Có nhìn thấy dòng chữ đỏ tôi viết ở phía trên ko đấy hử ? (à nếu Chi "lợn sữa" mù màu thì mình bỏ qua cho nhé:>>)

Chán thật, cứ tưởng mình vào đây thế này sẽ kéo theo 1 lượng fan đông đảo vào post bài ai dè phản tác dụng, mọi người lại mặc cảm khi thấy sự tỏa sáng của Bu tui nên chạy hết cả. Ôi biết làm thế nào được, tài năng có muốn giấu đến mấy thì nó vẫn bị lộ ra ngoài thôi. Thông cảm nhé:D:cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000