Lớp Sử của cô Hồng Vân

russianfall_174

Thông tin lưu hành nội bộ mà đưa lên cả 4rum thế này thì các bạn lớp khác biết hết còn gì. Chi ơi xem xét lại giùm cái.

Ice_Fire

Member
hehe ,đấy là người yêu Mai mót hồi 2 đứa còn quấn chung 1 tã , ngủ chung 1 nôi , đi tè cùng 1 người " si "

lenca

yêu cầu bác Chi lên xử lí chú Tiến "tẩu" đê, ăn nói linh tinh quá! lại còn chuyên đi tung tin đồn nhảm thế này thì... chẹp, ko được đâu!
Bác Bu chuẩn bị tinh thần đến lớp "hai chị em " mình nói chuyện nhở? B-)

Ice_Fire

Member
lenca said:
yêu cầu bác Chi lên xử lí chú Tiến "tẩu" đê, ăn nói linh tinh quá! lại còn chuyên đi tung tin đồn nhảm thế này thì... chẹp, ko được đâu!
Chài , làm gì tui thế ?

rabu

Member
đó là người iu của Mai hả?
ờ thì..... :>> Thôi thì chuyện đã đến thế này iem cũng đành nói vậy. Theo như các cụ có bảo: "gái hơn 2 trai hơn 1", iem cũng kiếm được 1 người để gọi là...cho nó hợp mốt :D,. Xem ra mọi người có vẻ ghen tị quá nhể :)

rabu

Member
e, hôm nay (31/3) tôi nghỉ có ai nói gì ko , để mai tôi nghỉ tiếp !
chú Tiến tẩu vừa hỏi hôm trước, hôm sau có người trả lời liền, lại còn đích thân Ms Vân nữa chứ. Thôi lo mà ngồi viết bản kiểm điểm đi, mai mang đến lớp bảo bọn nó kí cho :D

Lenca chấp làm gì Tiến tẩu, trình độ có vậy nên cũng chỉ viết được mấy tin vớ vỉn như thế thôi, "khổ thân thằng bé, bé thế mà khổ, vì nó ngu si "=))

russianfall_174

Ê, hôm nay 1-4 có ai câu được cá chưa? Xem ra 1-4 năm nay lớp mình đề phòng kỹ hơn năm ngoái nhỉ. Chưa có vụ nào gọi là đáng mặt cả.

lenca said:
Roi xử lí ngay đây.

Thằng Tiến"tẩu" kia. Mày chơi chị mày đươc đấy. Chị mày lập topic này để mọi người tâm sự. Không phải là chỗ mày trêu nghẹo con gái nhà lành nhớ.

rabu

Member
Tuy đã đến page 3 mà nhìn đi nhìn lại cũng chỉ có mấy người nói với nhau thế này, vắng vẻ quá (ờ, công tác câu bài của mình cũng chịu ảnh hưởng ít nhiều :D).
Chẳng nhẽ do mình tỏa sáng quá nên mọi người lóa mắt, ko nhìn thấy đường mà chui vào :cool: Đề nghị rủ thêm mấy bạn hotboy tổ 3 vào cho nó có sức hút =)) =)) dễ lôi kéo chị em

uh Lenca ;;) thế nói chuyện gì thế. Mình chuẩn bị tinh thần lâu rồi mà :>> :>>

lenca

có chứ, hôm nay em lừa được chị Bu mấy vụ, hà hà, sướng wa'! Tưởng chị Bu tỉnh thế mà vẫn bị em câu ;))

lenca

haha, chỉ sợ các bác Hotboy lên đây ko những tỏa sáng mà lại còn"tỏa mùi" thì chít!
Uầy hết chuyện để nói rùi hay sao ý nhỉ?

rabu

Member
có chứ, hôm nay em lừa được chị Bu mấy vụ, hà hà, sướng wa'! Tưởng chị Bu tỉnh thế mà vẫn bị em câu )
ah, cái này thì riêng "chuyện của bạn gái chúng mình" ấy thì mình đặc biệt quan tâm và theo dõi :>>, nên đã để sơ suất làm xổng vài con cá:D

rabu

Member
các hotboy tổ 3 có "độc chiêu" thu hút chị em bằng cách "tỏa mùi, tỏa mụn,..." .Ah ma` nói chung các chú ấy có cái gì thì tỏa cái đấy =)) =)).
Lenca này, hình như "cứ tờ" tổ mình cũng bắt đầu mắc bệnh này rồi phải ko :cool:, nguy hiểm thật. Bệnh này mùa hè là dễ lây lan lắm;)

lexuscva

Member
--------------------------------------------------------------------------------

Tuy đã đến page 3 mà nhìn đi nhìn lại cũng chỉ có mấy người nói với nhau thế này, vắng vẻ quá
tớ lớp khác có tham gia được không :D
cho tớ hỏi thăm bạn Nguyễn Minh Thanh với :D
bạn Thanh ới ời, ở xó xỉnh nào thì chui ra đây đê :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000