Lớp Sử của cô Hồng Vân

lenca

lexuscva said:
gớm quá, cắt tóc ngắn, sắp thành ông sư đến nơi rồi mà vẫn còn "Lenca xinh đẹp" hố hố

Oé, bác Lexus nè, tung tin đồn nhảm rùi, ai lại đi tu chứ, để dành suất đó cho bác Lexus ko lại bảo ...tủi thân =))
:9 con vẫn còn trong sáng ;-)

tayafeather

Các bác nhà mình ơi!!! lên mạng nhiều vào chứ, nói chuyện gì phong phú vào chứ . Buồn ngủ thế này á... như đang tụng kinh niệm phật ý :9

tigger

rabu said:
oài, định gây chiến tranh đấy à, "chichi" thế hả con chichi kia

Nghe đâu thấy bảo ngồi giữa "rừng hoa thơm" như Linh béo là cũng được "thơm lây ít nhiều đấy", chúc mừng nhé
(gớm, trông cái mặt thèm thuồng thấy rõ kìa
)
con chi chi kia ,lam gi ma chi chi the?
À, mà đố cả nhà biết Chi Chi là con gì?

tayafeather

rabu said:
=))=)) khứu giác chứ ko phải khướu giác Taya dở hơi ạ. Thôi, trình độ kiém thì ngồi 1 chỗ mà thưởng thức hương vị thiên nhiên từ bạn Thọa đi, chứ cứ nói 1 câu lại sai mấy chữ thế này thì....
Ah, mà bà bị Thọa làm ngất ngây rồi hay sao mà quên mất 1 nhân vật quan trọng ko kém với "hương thơm tự nhiên tỏa ra từ toàn thân" là Quân "sờ..ịp"=))=))
PHỔN.... muốn chết ko? ngày mai gọi Ka-rịt ra xử lý bây giờ!!!. Yên tâm Ka-rịt đã bảo là sẽ chịu trách nhiệm mà (trách nhiệm về vấn đề gì thì ko bít. Chúa ơi tha tội cho con vì câu nói mang tính hăm dọa kia, con vô tội,tại nó .... con =)) =)) =)) =)) =)) )

rabu

Member
lexxuscva said:
hehe, chắc là dép của ấy rồi , tớ thì rơi có một cái thôi -> 3 cái còn lại của ấy, oái, con gì có 3 chân vậy, ặc ặc
ah, cái con 3 chân ấy thì tớ cũng biết:D, nhưng thật đáng tiếc tớ lại ko thuộc cái "giống" ấy ;) biết đâu là của Lenca cũng nên:D

Lenca said:
con vẫn còn trong sáng
cái này thì chỉ có trời biết, đất biết....và chúng mình biết thui phải ko Lenca:>>
Mà Lenca xinh đẹp còn lâu mới trở thành ông sư nhé, Lenca chỉ làm bà vãi thôi phải không:>>=))=))=))

russianfall_174

Trời ơi, Lan Phương bị mất khứu giác rùi hả? Nguy hiểm quá! :( :( :(. Hôm nay My cũng kêu cứu thảm thiết lắm. :p Ngồi cạnh Thọ đã nguy hiểm rùi, ngồi cạnh Quân còn nguy hiểm hơn. Khổ thân em My sắp biến dạng xương sống vì cứ phải ngồi lệch để tránh mùi. Mà không biết chỗ Lan Phương thế nào chứ chỗ bọn tôi còn cả vật thề lạ nữa cơ. :| :| :| Eo ơi, kinh dị không chịu nổi. :-( :-( :-(

rabu

Member
ê Linh béo, đấy là "chuyện của bạn gái chúng mình". Bà nói ra làm gì, "Trần Phô" thế=))
Lại còn con Taya kia nữa, gọi ai là Phổn thế hả :cool:. Cứ thấy bà là tôi lại nhớ đến....Hand in hand...:D ghen tị chưa kìa

tens

úi giời nói về bình chọn hotgirl thì em đây phải được số phiếu cao nhất , niêm tự hào cùa tổ 4 , hàng vietnam chất lượng cao ne . em mới vào mà các fan hâm mộ đã tới tấp nhập cuộc , người nổi tiếng khổ vậy đấy .
ê rabu , tui hồi trước bán cháo cá xong ko phải cá rong đâu nhé , người tình trong mộng sắp đi du học nên đầu óc lẩn thẩn hả

rabu

Member
Tens said:
úi giời nói về bình chọn hotgirl thì em đây phải được số phiếu cao nhất , niêm tự hào cùa tổ 4 , hàng vietnam chất lượng cao ne . em mới vào mà các fan hâm mộ đã tới tấp nhập cuộc , người nổi tiếng khổ vậy đấy .
GiAN HÀNG ĐẤU GIÁ
Tiện đây xin giới thiệu mặt hàng luôn: Hàng hiếm, từ cổ chí kim chưa hề có, độc nhất vô nhị, đó chính là....Ten sờ nặng=))
Sau đây là vài dòng tiểu sử:
Là một người rất nổi tiếng nhờ người iu (cũ)cũng nổi tiếng ko kém:...Thọ "lốt nặng...". Hai người trước khi chia tay (để Ten sờ nặng vượt biên đi buôn dưa thúi bên Mỹ) đã cùng nhau lập ra 1 hãng sữa nổi tiếng: sữa Ông Thọ=))=)) với hương thơm đặc trưng do chính Thọa tạo ra=))=))
(Hiện nay hãng sữa này do Lenca cùng Thọa quản lý=)) )
Chính vì vậy có thể nói Ten sờ nặng là hàng VN chất lượng cao 100%, đã có đăng kí bản quyền với cục thú y Việt Nam=)). Và quả thật chất lượng này đã được khẳng định khi vừa xuất hiện đã được mọi người hưởng ứng nhiệt liệt. :D
Vậy bà con cô bác ai có nhu cầu thưởng thức thì hãy mau mau ra giá đi kẻo hết hàng. Giá khởi điểm: nửa tạ vàng 9999 (bằng số cân nặng của sản phẩm=)) )
mại zô mại zô

chủ thầu: rabu :cool:

rabu

Member
tens said:
ê rabu , tui hồi trước bán cháo cá xong ko phải cá rong đâu nhé , người tình trong mộng sắp đi du học nên đầu óc lẩn thẩn hả
đạp cho một phát bi giờ, nhớ bạn Thọa hay sao mà lại lôi chuyện của tôi ra nói thế hử, có là người tình trong...ác mộng thì có :cool:

còn cái chuyện bán cháo tôi cứ tưởng hồi trước bà đi bán rong cháo cá :p , hóa ra nhầm ah, sorry sorry, tụi nghiệp bà, đúng là oan Thị Mầu :q:

tens

Chào em Thơ! Sao lâu vậy mới xuất hiện hả? Học hành bên đấy sao rồi?
hehehe chào anh yêu , dạo này anh co khoẻ ko , có đi lăng nhăng ko đấy , em mà phát hiên ra anh đi lăng nhăng với con nào la em tạt axit đấy . heheheh just kidding :) :p

tens

ê rabu bà check mail cho con diệp chưa ? tôi viết thư cho nó rồi đáy . đưa dùm đi
cái profile bà làm cho tôi thấy choang quá đi , 1 thời đã xa mà còn nhắc lại làm gì nữa . đạp cho 1 trận bây giờ .
thôi ko nói nhiều nữa đi học đây chuông reo rồi :cool: =;

tens

lớp mình dạo này thế nào rồi? thi học kỳ chưa ? tui nhớ nhà quá ah , hic hic give me hugs !!!! :d: :-( . nè đến 21/6 này tui về đó , lớp có tính tổ chức đi chơi đâu thì chờ tui về đi chung cho vui . :D

tens said:
lớp mình dạo này thế nào rồi? thi học kỳ chưa ? tui nhớ nhà quá ah , hic hic give me hugs !!!! :d: :-( . nè đến 21/6 này tui về đó , lớp có tính tổ chức đi chơi đâu thì chờ tui về đi chung cho vui . :D
Tho oi ve xem the nao. He` nay bon no dang bao di Ha Long hai ngay day. Tau cung chang biet thay con Panh , may dua noi thia.

rabu

Member
Bà Chi này lại viết ko dấu rồi, khó đọc quá :-w >:p
Con về cái khoản đi chơi hè này chắc cũng khó rồi. Không nhớ Bài ca ko bao giờ quên của cô Vân ah: ".....hè này ko có chuyện nghỉ ngơi đâu nhé, phải lo mà học đi, thi đại học đến nơi rồi. Phải học trước chương trình đi, vào năm học chỉ còn ôn lại thôi. Như con cô trải qua rồi là cô biết, vất vả vô cùng....." ---> hết fim, miễn bình luận :|

quảng cáo 1 tí nào:
http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/showthread.php?t=1936&page=1&pp=15 <---click, welcome :d:

rabu

Member
Ngày 7-4~~~>Sinh nhật hotgirl Yên Phụ :>> : Nguyễn Thu Thủy=D>=D>=D>
Chúc Thủy hay ăn chóng béo, xinh này, học giỏi này, sẽ mãi là hotgirl trong lòng mọi người và đặc biệt là trong lòng Hòa nhé :> :> :> :D

Thông báo cho mọi người biết mà cùng chia zui với bạn :cool: Mà bà Thủy này cũng im hơi lặng tiếng thật, chẳng thấy nói năng gì cả. Chắc chỉ cho minhg Hòa biết thui =(( ;)

tens

Tho oi ve xem the nao. He` nay bon no dang bao di Ha Long hai ngay day. Tau cung chang biet thay con Panh , may dua noi thia.
vậy hả ? đi chỗ khác thì ko chắc , chứ còn nếu muôn đi HL thì ok , Thơ giúp cả 2 tay 2 chân luôn . ko có việc gì khó , chỉ sợ tiền ko nhiều ....... :q: :) . bây giờ quỹ lớp có nhiều ko . chậc , nhớ đến thời vàng son làm thủ quỹ , ngày ngày đếm tiền và đi đòi nợ , vui quá =)) :) .
ah how's about MR Dũng's wife ? is she nice ? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000