Lớp Sử của cô Hồng Vân

hoang_tu_ai_cap

con van dung bo ah bo nham nik roi ah he_he_happy ma xin thong bao ca bo la con sap di phap roi` may ep lai nik tao de nc tren nay kho khan vai nhon` <==== noi the nay no co bi xoa di ko nho`

Rocky_girl

Thằng Phục đần kia mày đi lúc nào mà chẳng nói cho tao bít thế.Hic mày vào trong này học mà gặp đc duy nhất một lần.Dân Pilot kiêu wa hehe.Sau làm pilot nhớ cẩn thận hok tao control cho mày rơi lun đấy hehe

Rocky_girl

Mà bà con ơi hội trường có vui hok.Lớp mình về có nhìu hok.Hic hôm 30-4 về mà chẳng gặp đc ai hết.Đến hôm hội trường thì học nhìu wa nên phải về đúng dịp lễ.Trời ơi học mệt wa hôm nào cũng thực tập mệt cả người.huhuhuhuhu

Rocky_girl

Ra trường 2 năm rùi bùn wa.Tốt nghiệp xong mỗi người một nơi bao giờ lớp mình mới họp mặt đc nhỉ.Mong là ngày đó sẽ đến nhanh.2 năm học ở trường HK này mới thấy nhớ những khoảng thời gian ở lớp S.Lớp H mỗi người ở 1 tỉnh thành khác nhau.Người bắc người nam và cả ở miền tây nữa.Đi học xa rời sự bao bọc của ba mẹ mới thấy lạc lõng.Và khi sống xa nhà mới bít cảnh thuê nhà và nhiều việc mà khi ở bên ba mẹ ko thể bít đc.Tự dưng cảm giác thấy mình trưởng thành hơn trước.Còn 5 tháng nữa tốt nghiệp lại sắp phải xa ghế nhà trường để đi kiếm việc rùi hic.Bùn wa ah sắp phải xa những tháng ngày còn là sinh viên rùi.Hic.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000