Lời thách thức từ Nữ nhi hôi.

Status
Không mở trả lời sau này.
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 11 2004, 06:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 11 2004, 06:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 11 2004, 10:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 11 2004, 10:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kiểu này anh ấy chỉ còn mỗi cách là chuồn thôi. :lol:  :lol:  :lol: [/b][/quote]
Ếch ộp :D :lol:

Vũ Hà sang bên Nam nhi hội với Việt Anh đi <_< Hum nào anh em mình rủ nhau đi chơi :lol: :p [/b][/quote]
Ứ biết đâu , dì ơi, WC bắt nạt con kìa. Con là ếch thật nhưng mà là ếch cốm dễ thương nhất, dì nhỉ!

Ê, ông WC kia "ếch ộp" là ngôn ngữ độc quyền của ếch cốm tôi đây, ai cho ông bắt chước hả? <_< :angry: Hay là muốn gia nhập họ hàng nhà ếch. :) Nếu thế thì thứ hai cứ mang thật nhiều lễ vật sang lớp tôi, ếch tôi sẽ mở lòng từ bi cho phép ông gia nhập gia tộc ếch. :) Thế ông muốn gọi tôi bằng chị hay bằng cô, hay bằng bà đây? Nghĩ trước đi là vừa! :lol: :lol:

Anh Hà đừng nghe lời ngon tiếng ngọt của WC . Sang bên Nữ nhi hội bọn em vui lắm anh ạ. Anh mà sang bên Nam nhi hội thì chắc là ko còn cơ may sống sót đâu. :)

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 14 2004, 01:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 14 2004, 01:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nào.............chúng ta cho bca VH một con đường cuối cùng................Bác khai báo tình hình đê.................bác thích ở bên nào..................Ra ngã tư rẽ trái hay rẽ phải đây <_< B) <_< B) [/b][/quote]
À anh đi đường thẳng. Ngại rẽ lắm. hị hị.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 14 2004, 05:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 14 2004, 05:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ứ biết đâu , dì ơi, WC bắt nạt con kìa. Con là ếch thật nhưng mà là ếch cốm dễ thương nhất, dì nhỉ!

Ê, ông WC kia "ếch ộp" là ngôn ngữ độc quyền của ếch cốm tôi đây, ai cho ông bắt chước hả? <_< :angry: Hay là muốn gia nhập họ hàng nhà ếch. :) Nếu thế thì thứ hai cứ mang thật nhiều lễ vật sang lớp tôi, ếch tôi sẽ mở lòng từ bi cho phép ông gia nhập gia tộc ếch. :) Thế ông muốn gọi tôi bằng chị hay bằng cô, hay bằng bà đây? Nghĩ trước đi là vừa! :lol: :lol: [/b][/quote]
Tui đang định cho bà lên chảo rán :D :lol:

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 15 2004, 11:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 15 2004, 11:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tui đang định cho bà lên chảo rán :D :lol: [/b][/quote]
Thịt tôi khó xơi lắm , chỉ sợ ông hóc xương ếch , ko cứu chữa được , mà đành phải cửa sau Bạch Mai xuyên thẳng thôi.
Các ông có giỏi thì cứ mang bột ra mà tẩm! :lol: :lol:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 15 2004, 12:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 15 2004, 12:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 14 2004, 01:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 14 2004, 01:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nào.............chúng ta cho bca VH một con đường cuối cùng................Bác khai báo tình hình đê.................bác thích ở bên nào..................Ra ngã tư rẽ trái hay rẽ phải đây <_<&nbsp; B)&nbsp; <_<&nbsp; B) [/b][/quote]
À anh đi đường thẳng. Ngại rẽ lắm. hị hị. [/b][/quote]
anh Hà ơi nếu anh đi đường thẳng là vào ... ngõ cụt đấy !
thôi tốt nhất cứ sang Nữ nhi hội tụi em , đảm bảo anh sẽ được tiếp đãi... tử tế !
Còn nếu ko thì anh khai trương cho cái PD hội trên 4room mình đi vậy !! :lol:

Nhưng , dù cho thế nào , em cũng chân thành khuyên anh đừng nên sang bên Nam nhi hội , kẻo lại mang tiếng xấu vào người , nhẩy ?? :lol: :lol: :lol:

Vũ Hà

Member
OK em Giang làm cái hội PD đi. Anh sẽ tham gia cùng em. Anh sẽ là chủ tịch PD hội còn em Giang làm phu nhân chủ tịch. OK :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 19 2004, 04:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 19 2004, 04:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> OK em Giang làm cái hội PD đi. Anh sẽ tham gia cùng em. Anh sẽ là chủ tịch PD hội còn em Giang làm phu nhân chủ tịch. OK :D [/b][/quote]
Cả hai vợ chồng cùng... :D :lol:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 19 2004, 07:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 19 2004, 07:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 19 2004, 04:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 19 2004, 04:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> OK em Giang làm cái hội PD đi. Anh sẽ tham gia cùng em. Anh sẽ là chủ tịch PD hội còn em Giang làm phu nhân chủ tịch. OK :D [/b][/quote]
Cả hai vợ chồng cùng... :D :lol: [/b][/quote]
ko dám đâu nha !
làm phu nhân chủ tịch Vũ Hà chắc có ngày .... chết đói .. :D
mà WC nói vậy là có ý gì hả ?
chỉ có anh Hà .... thôi còn ta đây hoàn toàn bình thường :lol: :lol:

Bác Vũ Hà đâu phải ko mún nói................chẳng wa là nói nhìu wa' rùi mà hông có ăn thua.................Thế nên đã bó tay vì................bất lực.......chẹp chẹp.....................Kiểu này chắc cái BD hội còn lâu mới ra đời............. :rolleyes: :rolleyes:

Vũ Hà

Member
Hix
PD còn có vợ hả
trừ khi... hi..hi
Chú em chưa gặp hả? Gặp được rồi đấy em ạ. Hè hè.

ko dám đâu nha !
làm phu nhân chủ tịch Vũ Hà chắc có ngày .... chết đói ..
Đấy chưa làm mà đã sợ rồi. :D Sao biết là khổ?

chỉ có anh Hà .... thôi còn ta đây hoàn toàn bình thường
Ừ thì phu nhân của chủ tịch hội phải bình thường là cái chắc rồi. :D

Bác Vũ Hà đâu phải ko mún nói................chẳng wa là nói nhìu wa' rùi mà hông có ăn thua.................Thế nên đã bó tay vì................bất lực.......chẹp chẹp.....................Kiểu này chắc cái BD hội còn lâu mới ra đời.............
Ô đến cả chip cũng mong là phu nhân của chủ tịch hội hé? :-? hị hị.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 20 2004, 06:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 20 2004, 06:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ô đến cả chip cũng mong là phu nhân của chủ tịch hội hé? :-? hị hị. [/b][/quote]
Cái điệu cười hị hị thì đích thị là.... rùi :D :lol:
Ừ thì phu nhân của chủ tịch hội phải bình thường là cái chắc rồi.
Bệnh này có lây thì phải <_< B)

Trùi..................mình mà có ý định làm phu nhân chủ tịch PD seo...........ặc ặc :blink: :blink: .................tình hình đâu đã bi đát đến vậy.............mà trái đất cũng chưa quay ngược vòng đâu mà bác VH đã lo xa thế.............. ;) :rolleyes:
Mà này..................ông WC nói cái gì đấy........tui chả hỉu kí rì hết trơn á............hay ông cũng mún đăng kí trước mụt chân với bác VH đấy <_< :huh:

Nhoc_Maruko

Member
Tình hình này là anh Hà hơi bị.... bi đát rồi ? :lol:
sao lại gạ hết em này đến em khác làm phu nhân thế hử anh ?
:lol: :lol: :lol:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 20 2004, 01:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 20 2004, 01:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix
PD còn có vợ hả
[/b][/quote]
thế mới ghê chứ ![/B]

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 22 2004, 06:37 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 22 2004, 06:37 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà này..................ông WC nói cái gì đấy........tui chả hỉu kí rì hết trơn á............hay ông cũng mún đăng kí trước mụt chân với bác VH đấy <_< :huh: [/b][/quote]
Các bác mà nhìn mặt anh Hà thì chắc phải chạy mất dép :D :lol:

Vũ Hà

Member
Hé hé.
Đời tôi PD nên hai tay nắm 2 cô. ( 1 cô chip 1 cô Nhóc).
Ổn đây.

Thế là có 2 cô đăng ký vào hội của anh rồi nhé. Nào còn em gái nào thích thì nhào dô. :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000