Lời thách thức từ Nữ nhi hôi.

Status
Không mở trả lời sau này.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Feb 11 2004, 10:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Feb 11 2004, 10:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Kiểu này anh ấy chỉ còn mỗi cách là chuồn thôi. :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Ếch ộp :D :lol:

Vũ Hà sang bên Nam nhi hội với Việt Anh đi <_< Hum nào anh em mình rủ nhau đi chơi :lol: :p

Nói như thía thì đời nào bác Vũ hà chịu theo Nam nhi hội.....................Đúng là vẫn chứng nào tật nấy.............cứ thích cùn cơ............... :lol: :lol: Bác Vũ Hà đừng có mà nghe...........chú WC chỉ rủ đc bác đi ăn kẹo mút là cùng thui............Mà nè...........cái ôngWC nì hay nhở...................đã bảo ko đc bắt nạt con tui cơ mà <_< <_< dám gọi nó là ếch ộp à

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 11 2004, 12:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 11 2004, 12:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nói như thía thì đời nào bác Vũ hà chịu theo Nam nhi hội.....................Đúng là vẫn chứng nào tật nấy.............cứ thích cùn cơ............... :lol:&nbsp; :lol: Bác Vũ Hà đừng có mà nghe...........chú WC chỉ rủ đc bác đi ăn kẹo mút là cùng thui............Mà nè...........cái ôngWC nì hay nhở...................đã bảo ko đc bắt nạt con tui cơ mà <_<&nbsp; <_< dám gọi nó là ếch ộp à [/b][/quote]
Ếch ộp chắc sẽ mãi là ếch ộp thui B)
Vũ Hà đâu rùi nhỉ... sang bên Nam nhi hội với Việt Anh đi chứ :rolleyes: Mai Việt Anh đèo Vũ Hà đi chơi vườn bách thú B) :p

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 11 2004, 11:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 11 2004, 11:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 10 2004, 03:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 10 2004, 03:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ồ may quá anh không ở trong nam nhi hội :D Mà cũng không ở trong Nữ nhi hội của các em :D

[/b][/quote]
Xem ra chắc phải lập thêm PĐ Hội cho anh Hà rùi ![/I] :lol: :lol: [/b][/quote]
PĐ hay không thì hôm nào em gái gặp riêng anh sẽ biết hị hị.

Còn quan điểm của anh là cưỡi ngựa xem voi khà khà.
Các em thích quây anh thì quây anh, anh mái thoải thôi hị hị.

Oạch..................gặp riêng ai chứ gặp riêng bác Vũ Hà thì cứ phải gọi là................cẩn thận........... :lol: ........Mà đề nghị chú WC ăn nói lễ phép hơn với bác Vũ Hà à nha.............Đấy..........bác thấy chưa...............Nam nhi hội toàn dân trí thấp vậy thui à...............tút nhất a' là bác sang Nữ nhi hội..............như anh BD kia kìa...............thế có phải mát lòng mát dạ không cơ chứ..............hihi :p :rolleyes: :lol:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 12 2004, 02:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 12 2004, 02:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Oạch..................gặp riêng ai chứ gặp riêng bác Vũ Hà thì cứ phải gọi là................cẩn thận........... :lol: ........Mà đề nghị chú WC ăn nói lễ phép hơn với bác Vũ Hà à nha.............Đấy..........bác thấy chưa...............Nam nhi hội toàn dân trí thấp vậy thui à...............tút nhất a' là bác sang Nữ nhi hội..............như anh BD kia kìa...............thế có phải mát lòng mát dạ không cơ chứ..............hihi :p :rolleyes: :lol: [/b][/quote]
Đúng là em Tú có kinh nghiệm đã từng gặp các anh rồi có khác. :D

Các em khác không cần cẩn thận anh đâu. Mái thoải đi các cô bé ạ.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 12 2004, 09:30 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 12 2004, 09:30 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng là em Tú có kinh nghiệm đã từng gặp các anh rồi có khác. :D

Các em khác không cần cẩn thận anh đâu. Mái thoải đi các cô bé ạ. [/b][/quote]
Kiểu này Nam nhi hội và Nữ nhi hội cần phải dẹp bỏ mối hiềm khích cá nhân để cùng "đồng tâm hiệp lực" tiêu diệt kẻ thù chung mới được B) :p

Anhsytinh191

Cái gì mà "nữ nhi hội" .Seo không nói trắng ra là hội đàn bà có phải hơn không? Mà seo hội con gái mà có cả con trai là seo nhỉ? Nam nhi hội ở chỗ nào nhỉ ? Em vô với !

Nào.............chúng ta cho bca VH một con đường cuối cùng................Bác khai báo tình hình đê.................bác thích ở bên nào..................Ra ngã tư rẽ trái hay rẽ phải đây <_< B) <_< B)
@Anhsitinh : Nữ nhi hội chúng tui rất vui mừng chào đón tất cả những thành viên bất kể già trẻ trai gái..................chỉ cần có lòng gia nhập.....................hết mình đấu tranh vì sự phát triển của Nữ nhi hội là đc rùi.......................Ấy ấy..................bác đừng dùng cái từ " đàn bà " thô thiển ấy...........Nữ nhi hội toàn chị em nữ nhi hiền lành đáng iu à thui...........ý.........bổ sung thêm là có cả bác BD đẹp trai nữa..........Bác mà vào Nữ nhi hội á à.........có mà cho tiền cũng không muốn vào Nam nhi hội ý...........Sang cái bên hội đấy thì có mà.............ngồi đế tiền lo ma chay đi là vừa...................Cứ hỏi kin nghiệm chú Death ý..............hihi :rolleyes: :rolleyes:

Deathknight

Active Member
Hè, qua đó làm gì, anh cứ gia nhập Nam Nhi Hội cho vui,
bên kia chán chết
hôm nào anh em mình rủ nhau làm bữa Game

sweet_candy

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 14 2004, 01:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 14 2004, 01:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nào.............chúng ta cho bca VH một con đường cuối cùng................Bác khai báo tình hình đê.................bác thích ở bên nào..................Ra ngã tư rẽ trái hay rẽ phải đây <_< B) <_< B)
@Anhsitinh : Nữ nhi hội chúng tui rất vui mừng chào đón tất cả những thành viên bất kể già trẻ trai gái..................chỉ cần có lòng gia nhập.....................hết mình đấu tranh vì sự phát triển của Nữ nhi hội là đc rùi.......................Ấy ấy..................bác đừng dùng cái từ " đàn bà " thô thiển ấy...........Nữ nhi hội toàn chị em nữ nhi hiền lành đáng iu à thui...........ý.........bổ sung thêm là có cả bác BD đẹp trai nữa..........Bác mà vào Nữ nhi hội á à.........có mà cho tiền cũng không muốn vào Nam nhi hội ý...........Sang cái bên hội đấy thì có mà.............ngồi đế tiền lo ma chay đi là vừa...................Cứ hỏi kin nghiệm chú Death ý..............hihi :rolleyes: :rolleyes: [/b][/quote]
Khí chất nữ nhi hội toàn phần...........Thật đáng tự hào................ :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Feb 13 2004, 07:22 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Feb 13 2004, 07:22 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> DK nhiệt tình thật đấy,hình như đây là cách lôi kéo những người nhẹ dạ cả tin về nam nhi hội??? <_< <_< <_< [/b][/quote]
Phải sửa lại:
Chip nhiệt tình thật đấy, hình như đây là cách lôi kéo những người nhẹ dạ cả tin về nữ nhi hội??? <_< <_< <_<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000