Lời thách thức từ Nữ nhi hôi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Sau một lần chat với bác WC.................Chip-đường đường là một trong những thành viên kì cựu của Nữ nhi hội....................thế mà lại bị WC-thay mặt cho Nam nhi hôi đe dọa..................sẽ cho nữ nhi hội của chúng ta sập tiệm............................Hmm.......................đã thế còn dám mua chuộc thành viên Nữ nhi hội.....................bằng một cái kẹo.....................Song.........Chip ta đây.............ko thèm nghe lời dụ dỗ ngon ngọt đó...............đã bị đe dọa sẽ cho vào tải................ném xuống sông...................Và còn rất rất nhìu chuyện nữa.....................sau đây xin trích cuộc nói chuyện của Chip_pi_pi và WC................

WC: chip sap' chet' rui`
Pi Tu: hmm
Pi Tu: dc lem'
Pi Tu: cu' nho' day'
WC: phai? nho' chu'
Pi Tu: hehe
Pi Tu: so. wa' nhi?
WC: sap' off lan` 2 rui`
WC: di ko?
Pi Tu: ua?
Pi Tu: vay ha
Pi Tu: khi nao zay
WC: chac' la` hum off
WC: qua^y
Pi Tu: oach.
Pi Tu: ko dc bat nat nguoi cua Nu nhi hoi
Pi Tu: tui mec'
Pi Tu: LM
WC: LM cung~ se~ bi.
WC: cho nu nhi hoi.
WC: tan thanh` ma^y khoi'
Pi Tu: dc lem'
WC: tieu diet. het' bon. da^u` so?
Pi Tu: cu' cho` day'
WC: nu nhi hoi.
WC: sap' sap. tiem rui`
Pi Tu: dc lem
Pi Tu: cu de xem
Pi Tu: ben nao sap truoc
Pi Tu: hmm
WC: chip di ve` mien` cuc. lac.

........................và sau khi đc hỏi về một việc Chip ko thể nói ra được.........

Pi Tu: ko noi' dau
WC: co' viec.
Pi Tu: ko
WC: ban. chip
WC: noi' di
WC: tui cho cai' keo.
Pi Tu: oach.
Pi Tu: dinh mua chuoc ha
WC: deu? qua'
WC: dinh. cho*i anh em nam nhi hoi. huh?
Pi Tu: hihi.
Pi Tu: ua` do'
WC: mai tui se~
WC: cho u vao` bao tai?
Pi Tu: se lam sao
Pi Tu: hehe
Pi Tu: vay ha
WC: vu't xuong' so^ng
Pi Tu: dc lem
Pi Tu: u cu nho day
Pi Tu: rui Nu nhi hoi se trung tri
WC: tui se~ bop' nat'
WC: nu nhi hoi..
WC: nhu bop' na't
WC: qua? cam
Pi Tu: a' a`
Pi Tu: u dam' u dam' de doa. tui ha
Pi Tu: rui Nu nhi hoi se cho mot tran
WC: nu nhi hoi.
WC: sap' die rui`
WC: e^ nay`
Pi Tu: thui dc rui`
Pi Tu: mac u
Pi Tu: ha
WC: valentine di cho*i ko?
Pi Tu: ko ko
WC: co' huh?
Pi Tu: dung co ru? re
WC: ok lien
Pi Tu: ko mac bay~ dau
WC: di ko?
WC: deu?
Pi Tu: dam bao minh deu
Pi Tu: lao' wa'

Hỡi các thần dân Nữ nhi hội....................sau những dẫn chứng hùng hồn trên đây...............chúng ta đã đủ kết tội Nam nhi hội........................âm mưu thủ tiêu chính quyền Nữ nhi hội...................Ta phải xử sao đây......................xin các đồng chí cho ý kiến............... :angry: :angry: :angry:

Chit rui`.............................bực mình was hay seo.................post nhầm box rùi.................thui.................sẽ move sang Cảm xúc tâm sự............sozzy các bác nhá.............. :p

Vũ Hà

Member
Đọc bài của hai em bé chat với nhau vui quá. :D Buồn cười ghê :) Mà chú WC pậy quá đi mất. Ai lại nói chuyện với bạn gái như thế. [-x Tình thế này là gay thật rồi :D

Hix...Cuối cùng cũng move đc topic này rùi...^^Chip liệu hồn mè đổi pass đê...Còn chuyện của cái nam nhi HÓI thì ko đi đâu mè vội...Chị em ta cứ đàng hoàng...Cái hội kia sập đến nơi rùi nên mới phải dở trò dụ dỗ mem của chúng ta...Muh đồng chí Chip là ví dụ điển hình...Chúng ta cũng ko nên Chấp lèm gì...TỘI NGHỊP :lol: :p B) ;)
To W_C: Hối lộ Chip rẻ thía...Có cái kẹo...Thảm nào...Chẹp chẹp^^

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 4 2004, 04:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 4 2004, 04:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chỉ giỏi nói mồm
thách chú nào dám làm gì Nữ nhi hội đấy !! :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Ko biết ai giỏi nói mồm, chỉ thấy hum off chả có ma nào bên Nữ nhi hội đi cả :D :lol:

Deathknight

Active Member
GooD, GooD, thay mặt Nam Nhi Hội, biểu dương chú W_C
phong tước hiệp chí cho chú luôn
anh em hãy gọ W_C là SirW_C

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 09:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 09:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> GooD, GooD, thay mặt Nam Nhi Hội, biểu dương chú W_C
phong tước hiệp chí cho chú luôn
anh em hãy gọ W_C là SirW_C [/b][/quote]
Sir WC xin tuyên bố.... CHIẾN TRANH BÙNG NỔ :D :lol: Xông lên đi, anh em ta chiến thắng là cái chắc rồi B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Feb 4 2004, 10:03 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Feb 4 2004, 10:03 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nào các em đang hòa bình thế nầy ai nại oánh nhau. khà khà. Chú W_C dám không nghe nời đại ca hả? :D [/b][/quote]
Phải dạy cho bọn Nữ nhi hội một bài học :D :lol: Cái tội dám gây chiến trước B)

Deathknight

Active Member
tuy nhiên, dù gì cứ phai lấy ảnh của họ trước, có gì còn phúng viếng được
cố lên Sir W_C, năm sau cũng ta sẽ chơi trò "ghép xương" nữ nhi hội

Deathknight

Active Member
Mày ..ngu
anh em sẽ hỏa táng
bỏ hết xương cốt vô chung1 cái lọ
lắc loạn lên
chôn khoảng 1 năm
năm sau anh em mình chơi trò ghép xương
thế mới đúng là "phong cách Deathknight"

Deathknight

Active Member
Uh
mai táng xong
chắc thuê thằng thịt lợn
để nó cạo sạch xưong
thịt thì Souvernir cho nó
xương thì tán vụn ta, trộn đất, chơi trò Nescafe

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 10:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 10:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Uh
mai táng xong
chắc thuê thằng thịt lợn
để nó cạo sạch xưong
thịt thì Souvernir cho nó
xương thì tán vụn ta, trộn đất, chơi trò Nescafe [/b][/quote]
Nghe nói thịt bọn con gái nhiều mỡ, có khi đem bán cũng chả được nhiều, tốt nhất là giết xong thì vứt luôn ở ngoài đường :D :lol:

Trùi ui..................mí bác này ngủ nhìu wa' hay sao mà mơ lắm thế.....................toàn thấy viễn cảnh ở tận đâu đâu ý...............Hic.....................Có cần Nữ nhi hội giúp một tay.......................chữa bệnh nan y này không.....................Rất sẵn sàng.....................ko đòi kẹo mút đâu ;) ;) :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 4 2004, 02:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 4 2004, 02:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trùi ui..................mí bác này ngủ nhìu wa' hay sao mà mơ lắm thế.....................toàn thấy viễn cảnh ở tận đâu đâu ý...............Hic.....................Có cần Nữ nhi hội giúp một tay.......................chữa bệnh nan y này không.....................Rất sẵn sàng.....................ko đòi kẹo mút đâu ;) ;) :lol: :lol: [/b][/quote]
Sắp chết đến nơi rồi mah còn phách lối <_<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000