Lời thách thức từ Nữ nhi hôi.

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhtung

Member
Dzui vậy sao ta ... :D

Nam hôi, nữ bẩn!!!
Sao con gái đáng yêu thế nhỉ, càng "bẩn" càng đáng yêu!!!
Chỉ muốn thơm một cái thôi!!!
ghét lém cơ ... <_<

<!--QuoteBegin-Deathknight+Mar 7 2004, 10:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Mar 7 2004, 10:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ha
bác Trinh Tùng quả là 1 tài năng
gia nhập Nam Nhi Hội đi bác [/b][/quote]
Thế thì Nam nhi hội sập tiệm roai`....................chẹp chẹp................thật là đáng tiếc :unsure: :unsure: :unsure: :ph34r:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 9 2004, 08:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 9 2004, 08:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Deathknight+Mar 7 2004, 10:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Mar 7 2004, 10:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ha
bác Trinh Tùng quả là 1 tài năng
gia nhập Nam Nhi Hội đi bác [/b][/quote]
Thế thì Nam nhi hội sập tiệm roai`....................chẹp chẹp................thật là đáng tiếc :unsure: :unsure: :unsure: :ph34r: [/b][/quote]

canh thiu thi nhau múc ... thx

Ta sống cho em, chẳng phải ta
Yêu em, yêu mãi, sớm chiều yêu em!

Cái Nam nhi hội đâu ở đâu nhỉ ...
tham gia cái ta ...
chiến với Nữ nhi hội ..

Ta "chấp" cả Nữ nhi hội ..

Yêu em ta chẳng sợ gì,
Chỉ sợ em "ấy", làm buồn lòng ta!

Yêu lắm các em ơi!!!

B)

noi chung la tui khong thich cai tro cau bai nen chua bao gio tui cau bai.toi dang buon qua.co ai o trong namnhi hoi muon lam lanh voi tui khong?de tui co nguoi cap ke.tui dang that tinh day.hichichic....hguhuhuhuhuhuhu

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 10 2004, 05:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 10 2004, 05:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> noi chung la tui khong thich cai tro cau bai nen chua bao gio tui cau bai.toi dang buon qua.co ai o trong namnhi hoi muon lam lanh voi tui khong?de tui co nguoi cap ke.tui dang that tinh day.hichichic....hguhuhuhuhuhuhu [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

sao buồn thế em ... vẹc gì phải thế .. cười lên cho đáng yêu ...
ai lại dùng rủ Nam nhi hội làm lành thế chứ ???
anh là anh "nàm nuôn", để anh rủ các chú bên Nam nhi hội nhá ...
nhưng bé phải cung cấp thông tin chứ ... để bọn anh đuổi hình bắt bóng thì sợ lém ..
thế nhá. ..
chào thân ái, quyết thắng ...

:D

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 10:47 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 10:47 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ghê wá
giờ thì Nam nhi hội đúng là .........toàn........... [/b][/quote]

còn em nữa đấy, em đã vào tầm ngắm của anh rùi .. thằng cu VH lại có con bé phu nhân kinh khủng đến thế này ư. ...
em nói toàn ................. ý là .............. toàn ................. c ............... chứ gì???
sao giỏi thế ... thích em rùi đấy !!!

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 11 2004, 12:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 11 2004, 12:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ơ Ơ...Em mới chỉ gặp mẹ mìn thui chứ chưa có gặp "bố" mìn nào...Nhưng bây h thì<_< <_< <_< ...Hay đây B) :rolleyes: :lol: [/b][/quote]

"nại" còn thế "lữa", hay quá ta ....
đời bây giờ lắm mẫu người hay nhỉ ... :eek:
Hôm nào em giới thiệu cho anh cái .... cái Forum này, hình như toàn người kinh điển ... :lol:

Cho anh thơm cái nhá ...
Mà tại sao chẳng đứa nào làm thư ké cho anh gì cả ...
bực qúe
:angry:

anh oi!sao anh vua cua em vua cua mảuko the?em ghen rui do.ma sao anh dê the?
em xin cung cap tin tuc:
em_hai yen,ten o nha goi la haly.so do 3 vong:90-90-90 :lol:
cao 1m68(nhớ tìm những anh cao hơn em đó nhá)
email:[email protected]
neu muon lam quen thi xin moi nhung muon yeu em thi phai xem da,heh`he`he`he`h`eh` :rolleyes:

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)]

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 11 2004, 06:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 11 2004, 06:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em_hai yen,ten o nha goi la haly.so do 3 vong:90-90-90 :lol:
cao 1m68(nhớ tìm những anh cao hơn em đó nhá)
[/b][/quote]
Nhà anh có 1 cái thùng phi
Đường kính 100 cao 1.80 :D
Anh nghĩ em haly vừa đấy :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000