Lời thách thức từ Nữ nhi hôi.

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 1 2004, 11:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 1 2004, 11:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ark+Mar 1 2004, 10:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 1 2004, 10:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thôi, tung với tôi nè :D [/b][/quote]
Các chú thích câu bài thì tập hợp nhau lại, ấn định ngày giờ cụ thể, anh em mình cùng câu, một tiếng chắc cũng phải được 70, 80 bài. [/b][/quote]
Hix, với tớ thì hơi ít :D

Hơ hơ.................bác WC rỗi hơi nhỉ...........thật chả ra dáng đàn anh gì cả...............bác ark thì Chip bó tay rùi............... <_< :ph34r:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-ark+Mar 1 2004, 01:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 1 2004, 01:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix, với tớ thì hơi ít :D [/b][/quote]
Câu kiểu ko có nội dung của chú thì...

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 1 2004, 04:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 1 2004, 04:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ark+Mar 1 2004, 01:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 1 2004, 01:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix, với tớ thì hơi ít&nbsp; :D [/b][/quote]
Câu kiểu ko có nội dung của chú thì... [/b][/quote]
Đã gọi là câu thì ít khi có nội dung lắm :D
Chỉ 500 là ngừng mà :lol: nhanh lắm B)

LỜI NHẮN NHỦ TỚI CÁC MEM CỦA NỮ NHI HỘI
Dây là topic " Lời thách thức từ Nữ nhi hội " do Chip_pi_pi thay mặt N2H lập ra.......................với mục đích cảnh cáo thành viên Nam nhi hội.....................đã dám đưa lời dọa nạt thành viên hội chúng ta...........cụ thể là ai thì mọi người cũng đã bít rùi...............Sau nhìu lần chat với WC và Death.............và qua cả các bài viết trên forum...................chúng ta nhận thấy một điều rằng..................Nam nhi hội ko những ko cúi đầu trước hành động đáng cảm kích củav Nữ nhi hội chúng ta..............hmmm....................Xét một cách toàn diện.................Nũ nhi hội không thể nhân nhượng thêm đc nữa.....................Lẽ ra cuộc chiến đã có thể kết thúc ê đẹp nếu như..................Nam nhi hội chịu đầu hàng khi chúng ta mở đường hiếu sinh...............Song.........hội ăn cháo đá bát ấy..............đã làm cho Nữ nhi hội ko thể dung tha...........
Đã thế Nam nhi hội còn rư nhau mở hội.................." CÂU CÁ "........ở đây.................bất chấp đây là địa phận của Nữ nhi hội...............Mà không cứ gì ở topic này................mà tôi tin sẽ còn nhiều topic khác sẽ chịu chung hậu quả.........
Giờ thay mặt Nữ nhi hội...............tui kêu gọi tất cả các mem của nữ nhi hội....................bao gồm cả bác Quác và BD..............hehe.............đứng lên cầm vũ khí............để đánh đuổi những ai có ý định phá hoại và lật đổ chính quyền.............
Chẹp chẹp..................mỏi tay lém rùi............hưởng ứng lời kêu gọi này................mong chúng ta sẽ tiêu diệt tận gốc...............để chúng ko có CÁ mà câu nữa...............hmm...........đặc bịt là hai mod Buồn Tênh và BD
Merci mọi người nhìu nhìu.............vì một ngày mai tươi sáng của forum chúng ta..................hahaha :lol:

Nhoc_Maruko

Member
HAY
WÁ HAY
công nhận chip giỏi thiệt
nào Nữ nhi hội ta cùng phất cờ đứng lên nào ! :lol: :lol:

to VH :anh nhận iem là phu nhân thì vào Nữ nhi hội với em luôn nha ! :lol:

Who_Cares

Member
Death với ark đâu rồi, ấn định một giờ cụ thể anh em mình bom cái Nữ nhi hội dở hơi này một phát nhẩy :D Chú ark bây giờ câu bài trong topic này thoải mái, tôi ko có ý kiến ý cò gì với chú nữa, nhưng những topic khác thì ko dc :lol: :D

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 2 2004, 06:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 2 2004, 06:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> to VH :anh nhận iem là phu nhân thì vào Nữ nhi hội với em luôn nha ! :lol: [/b][/quote]
Ơ đây đâu phải là thời kỳ mẫu hệ đâu cô bé. :D
Nấy chồng nà phải theo chồng chứ. [-x.
Anh tuy không ở trong Nam Nhi rì rì đấy nhưng cũng là hội trưởng của một hội. :D
Cả Chip kia nữa có ngoan không thì bẩu? :D

2 phu nhân không việc rì phải ngại cả. Hãy cùng tự hào về phu quân của các em đi ;; )

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 2 2004, 06:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 2 2004, 06:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> LỜI NHẮN NHỦ TỚI CÁC MEM CỦA NỮ NHI HỘI
Dây là topic " Lời thách thức từ Nữ nhi hội " do Chip_pi_pi thay mặt N2H lập ra.......................với mục đích cảnh cáo thành viên Nam nhi hội.....................đã dám đưa lời dọa nạt thành viên hội chúng ta...........cụ thể là ai thì mọi người cũng đã bít rùi...............Sau nhìu lần chat với WC và Death.............và qua cả các bài viết trên forum...................chúng ta nhận thấy một điều rằng..................Nam nhi hội ko những ko cúi đầu trước hành động đáng cảm kích củav Nữ nhi hội chúng ta..............hmmm....................Xét một cách toàn diện.................Nũ nhi hội không thể nhân nhượng thêm đc nữa.....................Lẽ ra cuộc chiến đã có thể kết thúc ê đẹp nếu như..................Nam nhi hội chịu đầu hàng khi chúng ta mở đường hiếu sinh...............Song.........hội ăn cháo đá bát ấy..............đã làm cho Nữ nhi hội ko thể dung tha...........
Đã thế Nam nhi hội còn rư nhau mở hội.................." CÂU CÁ "........ở đây.................bất chấp đây là địa phận của Nữ nhi hội...............Mà không cứ gì ở topic này................mà tôi tin sẽ còn nhiều topic khác sẽ chịu chung hậu quả.........
Giờ thay mặt Nữ nhi hội...............tui kêu gọi tất cả các mem của nữ nhi hội....................bao gồm cả bác Quác và BD..............hehe.............đứng lên cầm vũ khí............để đánh đuổi những ai có ý định phá hoại và lật đổ chính quyền.............
Chẹp chẹp..................mỏi tay lém rùi............hưởng ứng lời kêu gọi này................mong chúng ta sẽ tiêu diệt tận gốc...............để chúng ko có CÁ mà câu nữa...............hmm...........đặc bịt là hai mod Buồn Tênh và BD
Merci mọi người nhìu nhìu.............vì một ngày mai tươi sáng của forum chúng ta..................hahaha :lol: [/b][/quote]
Hì, đúng là thiếu suy nghĩ
nói năng ko có tí logic nào cả
*thứ nhất: tui chưa chat với CHip bao giờ, ko thể nói là "Sau nhìu lần chat với WC và Death"
*thứ hai: chưa thấy cái gì gọi là "hành động đáng cảm kích củav Nữ nhi hội "
*Thứ ba: tuy toàn là học sinh nghèo vượt khó, nhưng anh em Nam Nhi hội luôn đoàn kết, chưa tới mức phải "ăn cháo" đâu mà nói 'hội ăn cháo đá bát '
*thứ tư: "Vũ Khí là cái gì?"
*thứ Năm: kể cũng hơi quá, nhưng thực lòng mà nói thì ko có những người câu bài thì 4RUM khó mà phát triển nhanh chóng

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 2 2004, 09:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 2 2004, 09:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 2 phu nhân không việc rì phải ngại cả. Hãy cùng tự hào về phu quân của các em đi ;; ) [/b][/quote]
tự hào wá
tự hào đến nỗi ko biết nấy cái gì để mà che mặt đây này anh Hà ơi !
;) B)

<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 3 2004, 10:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 3 2004, 10:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Vũ Hà+Mar 2 2004, 09:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Mar 2 2004, 09:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 2 phu nhân không việc rì phải ngại cả. Hãy cùng tự hào về phu quân của các em đi ;; ) [/b][/quote]
tự hào wá
tự hào đến nỗi ko biết nấy cái gì để mà che mặt đây này anh Hà ơi !
;) B) [/b][/quote]
Có nên tự hào ko hả bác Nhoc_Maruko ui.......... :unsure: ..........ôi ôi............có cái lỗ nào ko hỉ :huh:
To Death:........Tui thay mặt Nữ nhi hội nói đấy chứ.................ai dám bảo cả cái Nữ nhi hội này chưa có ai chat với bác nào :rolleyes: ( LM nhỉ..... ;) ).........Thứ hai..............đc Nữ nhi hội đây cho ăn cháo là...............sướng wa' rùi............vẫn còn thích đòi hỏi............Ui...........nếu theo cai' " thứ năm " của bác Death thì.................bác làm đội trưởng lun đi đc rùi đó...............để Nữ nhi hội dẹp một thể B) :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 3 2004, 12:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 3 2004, 12:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ok...Đồng ý với chip...Vì một CVA.org phát triển...Chúng ta dù ko mún cũng cần phải dẹp bỏ một số "phần tử"... [/b][/quote]
Ờ ờ, chú Death đâu nhỉ :D :lol: Anh em mình đi kiếm chỗ khác chơi cái nhẩy, chỗ này đổ đốn quá rồi :D

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Mar 3 2004, 09:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Mar 3 2004, 09:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ờ ờ, chú Death đâu nhỉ :D :lol: Anh em mình đi kiếm chỗ khác chơi cái nhẩy, chỗ này đổ đốn quá rồi :D [/b][/quote]
đổ đốn ????????

<!--QuoteBegin-ark+Mar 4 2004, 09:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 4 2004, 09:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nữ nhi hội thân mến :D
Thi ... câu bài ko :lol: [/b][/quote]
Thi thố gì.........đấm cho bi giờ :angry: ..................Thi del bài hông

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000