Lăng xê Admin Hà :)

Chim Sẻ

Member
Thật là rất cảm động, những dòng comment của các em như tiếp thêm sức mạnh cho anh để có thể viết tiếp... để có thể miêu tả tiếp những nét đẹp yêu kiều của chị Hà ... oài :) ... vẻ đẹp Á đông + Trung đông huyền bí :) =)) Ngoài ra chị còn là con gái rượu của 1 quan chức lớn, cực kỳ có máu mặt trong Chính Phủ nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam :) ô dù là cực kỳ to =))

fruit NHO

Active Member
thương cho chị Hà
nhưng chưa kịp nhận ra thì quay lại thương...mình...
hixx....
anh Long dã man wá
thôi...
anh ơi....chăm học chăm làm...tập trung chuyên môn đi...đừng...chị em nữa....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Long ơi, sao càng về sau em càng bịa khiếp thế?? :D
Nhà chị tuy mặt phố thật, nhưng Bố chị đâu có làm to? :p (Nếu thì là Mẹ chứ em ;) )

Oanh ơi, ít ra mình cũng cùng hoàn cảnh em nhỉ ;)
Không biết rồi em Long sẽ đưa mấy cái này đi đến đâu... Đến chỗ hay thì tốt, nhưng hope là không bao giờ đến nỗi phải bị đóng topic ;)

Thế mới biết cò nhiều người "muốn gặp mặt mình" :p (trong ngoặc kép thôi ;) )
Thế nên hồi Tết, buổi tối đấy có đúng 3 "mống" :D =))

present

Tại sao lại gọi chị Hà là chị ư. Tại chị ấy thích thế đấy. Mà có chị thì mới có em chứ. hi hi ;-).
Trên trang nhất của lá cải nhật báo, chị Hà đã nói về gia đình tương lai của mình:
Mình là một phụ nữ Á Đông, một người con gái Hà thành chính cống rãnh, mình rất muốn có một gia đình êm ấm, rất cần có một phu quân có nhiều thời gian cho gia đình để mình vẫn có điều kiện phát triển. Như vậy thì một thầy giáo sẽ là lựa chọn số một của mình rồi. Còn con cái ư, gái hay trai chỉ hai là đủ.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
present said:
Tại sao lại gọi chị Hà là chị ư. Tại chị ấy thích thế đấy. Mà có chị thì mới có em chứ. hi hi ;-).
Trên trang nhất của lá cải nhật báo, chị Hà đã nói về gia đình tương lai của mình:
Mình là một phụ nữ Á Đông, một người con gái Hà thành chính cống rãnh, mình rất muốn có một gia đình êm ấm, rất cần có một phu quân có nhiều thời gian cho gia đình để mình vẫn có điều kiện phát triển. Như vậy thì một thầy giáo sẽ là lựa chọn số một của mình rồi. Còn con cái ư, gái hay trai chỉ hai là đủ.
Theo tôi nghĩ, cậu gọi chị cũng phải thôi. Vì cậu là một giáo viên (theo như tôi được nghe đến) thì tất nhiên phải có lễ giáo , nên vấn đề xưng hô đúng tuổi cũng là đúng thôi. Cậu sinh năm 1981, còn Hà sinh năm 1980 cơ mà, hơn nhau 1 năm cơ mà.

Nguyen Lam said:
Theo tôi nghĩ, cậu gọi chị cũng phải thôi. Vì cậu là một giáo viên (theo như tôi được nghe đến) thì tất nhiên phải có lễ giáo , nên vấn đề xưng hô đúng tuổi cũng là đúng thôi. Cậu sinh năm 1981, còn Hà sinh năm 1980 cơ mà, hơn nhau 1 năm cơ mà.
Dựa vào tuổi tác để phân thứ bậc thì có gì đáng để nói nhỉ?

p3yeu

Member
Đạt là ai chế :( sao lại giáo viên ở đấy
úi em chào thầy :D
mà chị hà mới sinh năm 80 thui ah
mẹ chị làm gi thế hả chi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Nào nào, trốn học để vào chat chit với cả nhà nào :p

@ Đạt:
Em ạ, chị 24 là tính theo kiểu Tây tính, nghĩa là chừng nào chưa đến SN thứ 25 thì vẫn là 24 :D (bây giờ đến giai đoạn sợ già rồi em ạ :D ). Nếu tính theo kiểu VN, lại cộng thêm tuổi mụ, thì chị 26 :-S :)
Chị không đi học sớm, mà cũng chẳng bị đúp lần nào cả :D Thế nhưng mà vẫn bị chậm mất toi 2 năm :-S :p :)

Còn chuyện con cái à? Nếu chị thích có 3 đứa thì sao?? ;)

@ Lam:
Lam đừng nói thế chứ... Nói người khác thì Lam xem lại Lam đi, Đạt hơn Lam 2 tuổi, sao Lam lại "tôi - cậu" với Đạt ;)

@ Nho:
Thì chị cho cái câu đấy trong ngoặc kép thì có khác gì câu không ở trong ngoặc kép kia của em đâu ;) :p :x

@ Huyền:
Sao em lại bảo chị... mới sinh năm 80 thôi??? :-(
80 chưa đủ già hay sao mà em lại còn muốn chị già thêm nữa à?? :-S
Mấy khóa sau có khi các thành viên phải gọi chị bằng... cô mất :)

fruit NHO

Active Member
huyền mún giới thiệu cho chị Hà đây
xem ra chị nổi tiếng thật rùi...
có nhìu ng muốn làm quen với chị wá thôi chị Hà ơi
đống truyện của anh Long bắt đầu phác tác rùi
thương chị Hà wá
nhưng thôi...trong cái rủi có cái may.... chị nhỉ?
bít đâu..........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trùi ui, nhìn khóa học của chị thế kia mà... Chị mới 24, còn chưa bước sang nửa bên kia của tuổi "băm", mới sắp thôi... :-S

Chẳng lẽ lời văn của nhị nghe già lắm hả em?? :-S :D :p

fruit NHO

Active Member
@chị hà :ý em là chuyện huyền và...ông anh họ
đùa thôi...nhưng rủi thì khỏi nói nhưng may là cũng nhìu ng bít chị hơn và muốn làm wen --->nhìu bạn mới <cái này chống chỉ định với trường hợp của em >...
hixx....nhưng mà rủi nhìu hơn may thì fải?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui, nói như em thì chị thấy toàn rủi thôi :D
Chứ còn "bạn mới" thì chẳng cần lập cái topic này cũng vẫn có thể có được mà em... :D

present

Chị Hà ơi, tại sao chị không post ảnh chị lên chỗ chữ kí nhỉ. Chị đang ở quá cao rồi đấy, mọi người ngửa cổ nhìn mãi mà chẳng thấy. Sắp họp 4r rồi. Chắc chị không về được đâu nhỉ? Buồn quá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000