Lăng xê Admin Hà :)

Chim Sẻ

Member
Những lời động viên + khích lệ của các em làm anh thật sự vui vẻ, và anh sẽ rất cố gắng để hoàn thành những tác phẩm hay hơn nữa... :)
Còn bản thân anh thì chỉ gặp chị Hà nhà mình 1 đêm, lúc đấy Hà đi cùng Lam và chỉ đi uống rượu 1 lúc nên cũng không thể biết được rõ các số đo hay gì gì đại loại thế... nhưng mà đây là topic để lăng xê nàng hoa hồng vàng của chúng ta nên là phải tả cho hay 1 chút, hấp dẫn 1 chút, khiêu gợi 1 chút thì mới thành công... phải không nào ;)
Lác đác đâu đó có em nói anh là playboy... ồ... em hiểu thế nào là playboy ;)
Anh không có ý định viết truyện, không bao giờ cho nên là các em đừng đánh đồng anh cả cái loại nghệ sĩ nhé... THNX
Mà nói đến mới nhớ, lâu lắm không tụ tập, nên là anh quyết định tổ chức 1 buổi hoành tráng, tối thứ 7 này thành viên CVA có mặt tại phố Đoàn Trần Nghiệp đoạn giữa Vincom và Nhà trắng lúc 9h30... Anh đi xe đỏ U1 - 4789...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
:) :) :)
Ôi, hôm kia vì lỗi proxy nên chị không thể vào được forum mình, hôm qua đi thực địa đến tối đêm mới về nhà, hôm nay bận suốt, mãi đến giờ chị mới online được, vào forum ngay và bây giờ thì đọc được cái này :) =))

Em Long có trí nhớ và khả năng ước lượng tốt phết nhỉ :) (trung bình thì cái gì cũng chỉ sai +/- 2 thôi, cái lệch lợi, cái lệch thiệt :D )

Khiếp, nhưng mà em tả chị khiếp quá... :-S :-S =))

Nicholas said:
Mà nói đến mới nhớ, lâu lắm không tụ tập, nên là anh quyết định tổ chức 1 buổi hoành tráng, tối thứ 7 này thành viên CVA có mặt tại phố Đoàn Trần Nghiệp đoạn giữa Vincom và Nhà trắng lúc 9h30... Anh đi xe đỏ U1 - 4789...
có thật không anh ?????? :9 :9 :9

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
em Hạnh said:
Chị Hà ưi
Chị chống lầy rùi hả
Em thấy có cái ảnh cưới
:-O :-O :-S :|
Ôi em ơi là em, em nhìn kiểu gì thế?? Sai khóa rồi em ơi!!! Mà chị trông có thế đâu, có phải forum này có mỗi chị tên là Hà đâu em ;)
(chị vừa vào xem lại cái ảnh làm em nhầm đấy xong... :-S :-S Trời đất, làm thế nào em nhầm chị với chị kia như thế được :-( :-( )

Em đừng làm chị vì shock mà nhồi máu cơ tim mà chết chứ em... :D (lúc đấy không có ai làm Admin cho forum nữa thì chết :D :) )
Bây giờ mà đã cưới có khi chị... ngỏm củ tỏi luôn... Học hành chưa xong thì cưới xin gì cơ chứ :D
Đấy, nghĩ lại thấy... "khổ" :D Bằng tuổi này người ta có con bồng bế rồi, còn chị vẫn lông bông, học hành chưa ra đâu vào đâu :) :p :D :-(
Cô bạn chị vừa báo tin sinh em bé, trông xinh ơi là xinh (trộm vía nó :D)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
À, ế thì thôi, có sao đâu :D :) Chuyện đấy là chuyện làm chị ít suy nghĩ nhất :)
Mà nếu có lấy chồng thì chị cũng định phải 28 tuổi gì đó... Còn lâu :D

Em không biết là chị đã tuyến bố là: "Thà ở 1 mình còn hơn lấy phải cái ông không hợp với mình" (nghĩa là mình không cảm thấy thật sự hạnh phúc với người ta ý) à?? ;)

Bop_31337

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
À, ế thì thôi, có sao đâu :D :) Chuyện đấy là chuyện làm chị ít suy nghĩ nhất :)
Mà nếu có lấy chồng thì chị cũng định phải 82 tuổi gì đó... Giờ vẫn còn sớm để nghĩ đến chồng con, tôi nguyện chú tâm vào phát triển tinh thần của diễn đàn để biến nó thành chồng thành con của đời tôi (chị Hà đã nghẹn ngào, pha lẫn mồ hôi, mà phát biểu trong một lần được fỏng vấn)

Em không biết là chị đã tuyến bố là: "Thà ở 1 mình còn hơn lấy phải cái ông không hợp với mình" (nghĩa là mình không cảm thấy thật sự hạnh phúc với người ta ý) à?? ;)
- Hoan hô tinh thần độc thân của admin khie khie. Đấy lại còn tự trích cả lời mình đc fỏng vấn nữa chứ, chà chà, yea yea. Các bạn gái trong 4rum nên học tập nhé, một con người hết mình vì 4rum, đến năm 82 tuổi mới chịu dời 4rum để cưới chồng, tuyệt, ura urara.
- Ơ ơ ờ -:*_*:-

Chị áy lấy chồng thì có thêm một Amin nữa chứ chị ấy mà ế thì sơm muộn chị ấy cũng bỏ forum đi mất đấy, đừng có ước muốn ấy em nhé !

chocomog_257

Moderator
Huhuh, chị ơi sao hôm qua em vào đúng cái topic này toàn ko post bài được là thế nào hả chị??? :-(
Dược sĩ như chị thì độc thân vẫn tốt hơn :)
Chị phải tự hào về giá trị của con người mình chứ chị :x Sai lệch + hay -2 cũng là làm đẹp chị thêm thôi chứ có gì phải ngượng đâu :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000