Lăng xê Admin Hà :)

present

Chị Hà ơi! Mong được gặp chị quá chị ạ.
Chị ơi, đến nữa chị có định tung tú cầu không để em còn tập nhảy cao và tập cả bắt bóng nữa. Dù sao cũng phải công nhận là..
Tại sao lại không tổ chức thi miss thành viên hả chị?
Mà tôi thấy trong bài mở đầu có nói đến hai nữ nhi nữa, có lẽ cũng nên có chuyên mục riêng rành cho hai cô bé đó.

Chim Sẻ

Member
chocomog_257 said:
Xí xớn, ai thèm nuôi báo cô =)) Chết cũng chả tiếc, vì fải chết dưới tay 1 hoa hậu như chị Hà :)
... hay :) :) =))
sau quả lăng xê của mình bây giờ thì rất nhiều người sẵn sàng chết dưới chân người đẹp hoa hồng vàng của chúng ta... chị Hà không cảm ơn em thì thôi lại còn kêu đọc bài mình nổi gai ốc... :p

Mà tôi thấy trong bài mở đầu có nói đến hai nữ nhi nữa, có lẽ cũng nên có chuyên mục riêng rành cho hai cô bé đó.
vâng... ông ảnh nói rất chính xác ạ.. cám ơn ông ảnh đã quan tâm đến bài của thằng em này... nói chung là em cũng muốn tôn lên vẻ đẹp của các chị em trong CVA này, ví dụ như Giang imdabomb hay Fruit Nho... còn nhiều, nhiều lắm nhưng do khả năng và thời gian có hạn nên em tập trung miêu tả vẻ đẹp nhẹ nhàng nhưng bốc lửa, tinh tế và gợi cảm của Miss Hà trước... nếu anh viết tiếp hoặc hộ em lăng xê mấy bé gái kia thì thật cảm ơn anh nhiều...

Chim Sẻ

Member
Tiếp phần trước:
… chị nhẹ nhàng tiến lại gần chiếc gương vươn cao tay lên thả chiếc khăn tắm xuống đất ... khẽ xoay người một vòng … chị ngắm mình trong gương … ồ sao chị lại tự hào về bản thân mình thế, lại yêu cái thân hình mình thế …
… chị tiến tới tủ quần áo, chiếc tủ dài đến 5,08 mét mà bây giờ đã chật kín quần áo .. chị băn khoăn tự hỏi mình rằng hôm nay chị nên mặc như thế nào đây … lịch lãm hay gợi cảm … trang trọng hay quyến rũ … nhẹ nhàng yểu điệu hay bốc lửa khêu gợi … thật quá khó để lựa chọn được 1 bộ phù hợp với tâm trạng của chị trong ngày hôm nay giữa hàng trăm, hàng nghìn bộ có sẵn trong tủ của chị .. chị tự trách mình là quá tiết kiệm, bây giờ muốn tìm 1 bộ quần áo phù hợp mà không có … chị quyết định hôm nay phải đi shopping ..
…. chị lấy ra chiếc áo sơ mi G.A.P trắng và bộ vest sấm màu được may cách điệu bởi nhà may Valentino nổi tiếng … "ồ không, mình đi shopping không thể mặc thế này được" .. chị ném chiếc áo và bộ vest vào chiếc thùng rác bằng sứ từ đời nhà Đường bên Tàu …
… chị tự chọn cho mình một bộ váy màu fấn hồng cực kỳ gợi cảm … "mình muốn mọi người phải chú ý đến mình, phải ngắm nhìn mình, zai phải quỳ dưới chân mình, phải mang hình bóng mình vào giấc ngủ" … nghĩ đến đó, bất giác chỉ nhoẻn miệng cười … một nụ cười tươi sáng, nụ cười đã làm ngất ngây bao con tim zai dại khờ …
… chị quyết định sẽ lên trung tâm thương mại Heaven Plaza … thiên đường mua sắm … đỉnh cao của thế giới …vâng … chị - điểm sáng 4 nghìn năm, thiên thần sắc đẹp và tuổi trẻ sẽ làm gì, sẽ mua những gì, sẽ gặp được ai .. mời các bạn chờ xem tiếp phần sau …..

Hà Nội ngày 23 tháng 06 năm 2005
Chim Nhỏ chấp bút

=))mục đứng trước gương anh dừng lại đúng lúc wá ha =))
" thùng rác từ thời nhà Đường bên Tàu ", anh lại thức thời thế, bây h nhiều nhà thích loại này lắm, tại sao nhỉ ? :O

Chim Sẻ

Member
dinosaur lover said:
=))mục đứng trước gương anh dừng lại đúng lúc wá ha =))
" thùng rác từ thời nhà Đường bên Tàu ", anh lại thức thời thế, bây h nhiều nhà thích loại này lắm, tại sao nhỉ ? :O
Ngưới ta nói "thức thời vụ là trang tuấn kiệt" :) còn về tại sao thì theo anh hiểu thế này. Hiện nay thùng rác toàn chim, bướm với cả mèo kitty chuột mickey hoặc cái gì đó tương tự, trông nó trẻ và chả hay tẹo nào ... còn đồ sứ đương nhiên là trông sang trọng và lịch sự hơn, ngoài ra nếu là đồ cổ thì càng quý giá. Em thử nghĩ xem nếu 1 fòng khách rộng lớn, đầy đủ tiện nghi và lại hiện đại mà cái thùng rác lại kiểu Hello Kitty thì trông ra sao :-S
Ngoài ra là khách đến mà nhìn thấy cái thùng rác cổ đó thì cũng nể nể ;)

fruit NHO

Active Member
vâng... ông ảnh nói rất chính xác ạ.. cám ơn ông ảnh đã quan tâm đến bài của thằng em này... nói chung là em cũng muốn tôn lên vẻ đẹp của các chị em trong CVA này, ví dụ như Giang imdabomb hay Fruit Nho... còn nhiều, nhiều lắm nhưng do khả năng và thời gian có hạn nên em tập trung miêu tả vẻ đẹp nhẹ nhàng nhưng bốc lửa, tinh tế và gợi cảm của Miss Hà trước... nếu anh viết tiếp hoặc hộ em lăng xê mấy bé gái kia thì thật cảm ơn anh nhiều..
thôi thôi...xin anh.....em xin tình nguyện rút....
@present X( cứ đợi đến 26/7 you sẽ bít tay.....hè hè.....
Chim Nhỏ có tên y hệt em họ mình...
tuổi cũng bằng lun
lần đầu gặp trên 4r cứ ngỡ..
suýt !!!! ;-) may là chưa :p
sau quả lăng xê của mình bây giờ thì rất nhiều người sẵn sàng chết dưới chân người đẹp hoa hồng vàng của chúng ta... chị Hà không cảm ơn em thì thôi lại còn kêu đọc bài mình nổi gai ốc...
thế ma anh Lanh giờ mới biết miss hoa hồng vàng là ai....
anh marketing kém wá anh Long ơi....... I-)

vâng … chị - điểm sáng 4 nghìn năm, thiên thần sắc đẹp và tuổi trẻ sẽ làm gì, sẽ mua những gì, sẽ gặp được ai .. mời các bạn chờ xem tiếp phần sau …..
em thik câu này =))

anh Long này kể mà gặp anh Minh quốc học huế thì em đảm bào truyện 2 anh viết nổi tiếng toàn cầu lun !!!!

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
Xí xớn, ai thèm nuôi báo cô =)) Chết cũng chả tiếc, vì fải chết dưới tay 1 hoa hậu như chị Hà :)
Chị Hà ơi
Nó nịnh chị kìa :D :D :D
Đem mách PL thôi :q: :q: :q:

Bop_31337

Member
baby love said:
Anh ý mún trù ẻo cho chị ế đấy chị
Chị xử ní đi chị
- đấy, toàn có ý chia rẽ tình cảm bền chặt giữa quản trị viên và thành thạo viên, nhưng ko được đâu em, âm mưu đó bị sụp đổ roài, hà hà hà.

ủa sao thầy Đạt lại gọi chị Hà là chị . Hai người bằng tuổi mà .Sao dạo này thấy thầy lên forum chăm chỉ thế nhỉ .Tình hình là rất tình hình :d
chị Hà hè này có về hông ? Cho em gặp mặt cái, chị là mỹ nhân mà :>>

Chim Sẻ

Member
Cảm ơn những lời động viên khích lệ của em Fruit Nho thân yêu, :) sau lần này anh nhất định sẽ lăng xê em, cho em fly. Đưa em lên đỉnh cao của danh vọng, sánh ngang tầm cỡ các sao lớn hiện nay. :)
Em muốn mình xuất hiện trước công chúng thế nào đây ? vẻ đẹp thánh thiện của một thiên thần xinh xắn hay là rực rỡ bốc lửa của 1 người phụ nữ quyến rũ ? :)

chocomog_257

Moderator
kiwi_vn said:
Càng nhớn chị Hà càng khó tính , đặc biệt là 1 tháng trở lại đậy. sợ thật
Sao lại là "càng nhớn", fải là "càng từng trải" chứ =)) Anh bảo chị ý còn bé lắm à =)) Chết chết, để em mách chị ý nhé :>

chocomog_257

Moderator
Chim Nhỏ said:
Cảm ơn những lời động viên khích lệ của em Fruit Nho thân yêu, :) sau lần này anh nhất định sẽ lăng xê em, cho em fly. Đưa em lên đỉnh cao của danh vọng, sánh ngang tầm cỡ các sao lớn hiện nay. :)
Em muốn mình xuất hiện trước công chúng thế nào đây ? vẻ đẹp thánh thiện của một thiên thần xinh xắn hay là rực rỡ bốc lửa của 1 người phụ nữ quyến rũ ? :)
Bó tay, chuyển hết mấy bài của anh Playboy này sang topic TBC kia thôi =))

Chim Nhỏ said:
theo em, để lăng xê một người phụ nữ, hãy cho cô ấy xuất điểm từ nơi bần hàn của Xã Hội, hoặc giả dụ như tham gia vào một đám găngxtơ, chân đi ủng chống lụt, váy zip áo da zin. Rồi để nàng tỏa sáng đến mức bốc lửa phùn phựt ;-) tương phản thế mới thấy rõ cái hay , chứ chẳng ai hoàn thiện cả :>> :) I-)

kiwi_vn

Active Member
É ! em mách chị ấy thì đừng thêm mắm muối vào không thì chẳng mấy mà anh chết vì...thuốc rỏm. He he

baby love

Moderator
Chim Nhỏ said:
Đọc không nhịn được cười =)) =)) =)) =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui dời ơi...
Các em ạ, cứ tin vào lời Long nói, rồi đến khi gặp chị mới ngã ngửa ra thì có thuốc tiên cũng không cứu chữa được đâu....
Lúc đấy thấy các em thất vọng ê trề chị lại buồn lắm đấy, đến lúc đấy thuốc tiên cũng không cứu nổi chị... :D

Thế thì thành ra em Long đang tính toán sát hại không biết bao nhiêu người liền 1 lúc... Ác hiểm thật... :) :p

fruit NHO

Active Member
Cảm ơn những lời động viên khích lệ của em Fruit Nho thân yêu, sau lần này anh nhất định sẽ lăng xê em, cho em fly. Đưa em lên đỉnh cao của danh vọng, sánh ngang tầm cỡ các sao lớn hiện nay.
Em muốn mình xuất hiện trước công chúng thế nào đây ? vẻ đẹp thánh thiện của một thiên thần xinh xắn hay là rực rỡ bốc lửa của 1 người phụ nữ quyến rũ ?
thôi thôi..anh cho em xin 2 chữ BÌNH YÊN..... :9
theo em, để lăng xê một người phụ nữ, hãy cho cô ấy xuất điểm từ nơi bần hàn của Xã Hội, hoặc giả dụ như tham gia vào một đám găngxtơ, chân đi ủng chống lụt, váy zip áo da zin. Rồi để nàng tỏa sáng đến mức bốc lửa phùn phựt tương phản thế mới thấy rõ cái hay , chứ chẳng ai hoàn thiện cả
có fải mày ko thu???tao đọc mà ngã ngửa người ra đằng sau..... =)) mày đang tả mày hả???? :-/
ủa sao thầy Đạt lại gọi chị Hà là chị . Hai người bằng tuổi mà .Sao dạo này thấy thầy lên forum chăm chỉ thế nhỉ .Tình hình là rất tình hình :d
NQD là bé Đạt em chị...... :>> <thê mà nó dám quay lưng với chị thế đấy >......còn present mới là thầy Đạt
2 ng này cùng tên nhưng mà bé Đạt là học khóa 04-07 mà... :> ;)

Thu Hoa

Member
Oái!!! Sợ thật đấy chán thế hôm 19/6 em ko sang được Áo để gặp chị Hà mà chỉ gọi cho chị thôi!!! ko chiêm ngưỡng được chị ...
Mà anh Long nhá ....Chăm học chăm làm đi post trêu chị Hà ít thôi....anh tả con gái Hà Thành phải tả "Chẳng Thơm Cũng thể Hoa Nhài" hay la Sinh ra và lớn lên trên làng hoa Ngọc Hà ...Nổi tiếng với những cô gái HN thanh lịch chứ./....Ai lại tả như Tiểu thư nhà giầu....Sắp đi thi người mẫu thê!!!!!
Dù sao văn thơ của anh Long đáng khâm phục lắm!!!!!Bravo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000