Lăng xê Admin Hà :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ em Minh:
Chị đâu có bảo chị không tự hào về bản thân cơ chứ? :D Mà sai leechj thì thì sai thiệt cũng có cơ mà, có phải là toàn sai lợi đâu ;)

@ em Phúc:
Ghét thuốc nhưng nhiều lúc không có nó không được ý em ạ ;)

rikku

Active Member
em nói thật là ^^ em cũng hơi shock ^^ nói chuyện với chị 1 lần rồi ^^ nhưng ^^ .. ^^ chưa từng nghĩ tới ^^ .. ^^

Chim Sẻ

Member
dinosaur lover said:
có thật không anh ?????? :9 :9 :9
Ồ... rất xin lỗi em là hôm đó mưa to cực kỳ nên là mãi đến 11h30 mới tụ tập được và hôm đó đi chơi rất vui :)
Chị Hà thân... đêm hôm trước em thật xin lỗi nhé, em mải chơi Game nên không để ý Yahoo, với lại sau lúc đó em cũng chỉ chơi 1 lúc nữa đến tầm 4h30 hoặc 5h sáng là em đi ăn rồi :) Và cũng xin lỗi chị nữa là số đo 3 vòng là hoàn toàn do trí nhớ + kinh nghiệm của em mà đoán ra nên có tí sai lệch... do vậy:
Như đã check với MISS Hà của chúng ta... tôi quyết định sửa lại 1 vài số đo của Nàng cho đúng với thực tế... Cụ thể là Vòng 1 + 3; Vòng 2 - 1; Vòng 3 + 1 ===>> 86 - 59 - 88

kiwi_vn

Active Member
To chị Hà : Thuốc có bệnh phải uống , nhưng mà chẳng bệnh tật gì mà mama cũng mua cho toàn thuốc bổ , nhân sâm thì đến 10 em cũng phải hoảng , toàn phải ngậm ngùi cầm đi để lấy lòng rồi quẳng lung tung ở phòng , cho bọn bạn dùng xả láng.

chocomog_257

Moderator
Cẩn thận anh em mình mà đau bụng chị Hà lại kê đơn cho uống nhân sâm đấy :) Phúc thống phục nhân sâm tắc tử, từ thời Hoa Đà đã có câu đấy rồi =))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ em Phúc:
Đấy thì gọi là lạm dụng thuốc rồi, tại sao tự nhiên em lại gán ghép cái này cho chị? :)

@ em Minh:
Em mà cứ viết cái kiểu như ở trên kia, chị không những sẽ "chẳng may" kê đơn cho em như thế, mà còn thân mật mời em uống "cocktail" đặc biệt mà chị chỉ pha riêng cho em đấy em ạ ;-) ;)

Chim Nhỏ said:
Ồ... rất xin lỗi em là hôm đó mưa to cực kỳ nên là mãi đến 11h30 mới tụ tập được và hôm đó đi chơi rất vui :)
Chị Hà thân... đêm hôm trước em thật xin lỗi nhé, em mải chơi Game nên không để ý Yahoo, với lại sau lúc đó em cũng chỉ chơi 1 lúc nữa đến tầm 4h30 hoặc 5h sáng là em đi ăn rồi :) Và cũng xin lỗi chị nữa là số đo 3 vòng là hoàn toàn do trí nhớ + kinh nghiệm của em mà đoán ra nên có tí sai lệch... do vậy:
Như đã check với MISS Hà của chúng ta... tôi quyết định sửa lại 1 vài số đo của Nàng cho đúng với thực tế... Cụ thể là Vòng 1 + 3; Vòng 2 - 1; Vòng 3 + 1 ===>> 86 - 59 - 88
Bác có tình cờ là tác giả thường kì của mấy chuyện bên vietsex, coithienthai, vuonmongmo, conheo, ... không vậy?

Chim Sẻ

Member
Vũ Việt Hoài said:
Bác có tình cờ là tác giả thường kì của mấy chuyện bên vietsex, coithienthai, vuonmongmo, conheo, ... không vậy?
ồ... ông ẻm quá khen... trình anh chưa đủ đến mức đó :)
em Fruit Nho thân mến, tại sao em lại thương cho Hà và Lam ? tại sao em không mừng khi có 1 Nguyễn Lam biết vượt khó, vượt lên số phận,... tại sao em không mừng khi Admin Hà của chúng ta xinh đẹp dịu dàng, thuỳ mị nết na ? :)

chocomog_257

Moderator
Chị Hà ơi có phải chị định pha cho em ly sinh tố như trong chữ ký của chị NHO không ạ :x Thế thì em sẵn sàng uống luôn :x

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sinh tố đúng rồi đấy em ạ, hoàn toàn từ cây cỏ tự nhiên luôn ;-)
Em thích màu gì, chị chiều màu đấy... Thì cốc nước cuối cùng mà em, chiều em lúc đấy thì có mất gì đâu, em nhỉ ;) :D

chocomog_257

Moderator
Độc dược mà cũng bào chế ra được sinh tố, phục chị thật :9
Nhìn chữ ký của chị NHO em lại nghĩ tới chuyện Bạch Tuyết... chọn 1 trong 2 ly sinh tố, ly nào có độc??? :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000