Kim Liên High School (vô lam` wen neo` )

Con này toàn ăn nói linh tinh
Xinh hay ko liên quan gì đến mày,lắm chuyện quá
Mà sao mày cứ lôi mấy đứa nó ra làm gì
Ko cần mày phải quảng cáo
"Tiếng lành đồn xa
Tiếng dữ đồn xa"

gấu pooh

NAM lớp fos học tập a4 thì phải. thằng này vừa đá bóng hay vừa cao, tóc lại nâu tự nhiên nhìn rất chi là cool

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hahahahaah!~
đừng có dùng từ cool mà làm tớ sợ chứ!
nhắc đến ánh chắc nó ko nhớ đâu!phải gọi là Min ý..nó sợ chạy mất dép luôn^^

lovelypink

Member
milkywayprincess said:
hahahahaah!~
đừng có dùng từ cool mà làm tớ sợ chứ!
nhắc đến ánh chắc nó ko nhớ đâu!phải gọi là Min ý..nó sợ chạy mất dép luôn^^
=)) =)) =)) =)) =>chắc tại ngày xưa mày chạy theo nó vào đến tận nhà vệ sinh nam trong trường mẫu giáo thế là thằng bé sợ mất hồn mất vía chứ gì =>>>>>>>tuổi thơ dữ dội...adi đà phật,thiện tai thiện tai!=)) =)) =))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
was???quên đi nhé~~có thằng ku nào mà ko từng kinh hoàng vì em cơ chứ
ko đến nỗi hồi mẫu giáo đâu!
hồi em 11 tuổi có lần còn bị mẹ nó dọa cho khóc tu tu>"<

lovelypink

Member
khổ,tội gì phải đi theo giai đến mức độ ấy hả em?hic hic...thế có làm sao ko?
thương quá...hic hic...há há há há...
à,gửi ảnh cho mày đường nào thế?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nài!~~~~ nhầm cơ bản rồi!
mẹ nó bắt nạt em ko phải liên wan đến nó!mà em cũng ko theo zai>"<
ko hề~~
mail của em lù lù ở chữ kí mà,hay chị send file = YM đi!

lovelypink

Member
ờ thì mày bị bắt nạt.mà sao trên đời này lại có cái loại người lớn như thế nhỉ!nhớ hồi xưa đi biểu diễn ở cung thiếu nhi,mình cũng bị 1 con mẹ bắt nạt.cái con mẹ ấy thấy váy mình đẹp hơn váy con bà ý,thế là thừa cơ mình đang uống sữa chocolate vinamilk(bà già bồi dưỡng),bà ý giả vờ vô ý dẫm vào chân mình,thế là cốc sữa đổ đầy xuống hết áo=>khóc tu tu như bị mất sổ gạo,hic hic....nhưng mà được cái bà già mình cũng bênh con(hồi ấy bao giờ chị đi diễn bà già cũng đi theo làm "trợ lí"),xông vào chửi con mẹ kia 1 trận,với cả có váy khác thay(diễn nhiều màn),chỉ có điều mình thích cái váy ấy nhất,tiếc quá...giờ vẫn còn giữ trong kho,chỉ có điều ko mặc được vì giặt mãi ko sạch cái vết sữa socola ở chỗ voan tay,hic hic....

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hì hì!
em với mẹ nó thì lại có wan hệ đặc biệt!lần đấy em khóc để ăn vạ cô ý!nhưng ko ngờ có ng` mẹt sắt vô tình đến thế~~nói lạnh tanh với mình mà ko thèm dỗ....đã thế trả thù thằng kon luôn!
chị yến said:
giờ vẫn còn giữ trong kho,chỉ có điều ko mặc được vì giặt mãi ko sạch cái vết sữa socola ở chỗ voan tay,hic hic....
thế là nếu ko bẩn thì vẫn sẽ mặc??! sau bao năm kích thước của chị ko đổi??

lovelypink

Member
milkywayprincess said:
hì hì!
em với mẹ nó thì lại có wan hệ đặc biệt!lần đấy em khóc để ăn vạ cô ý!nhưng ko ngờ có ng` mẹt sắt vô tình đến thế~~nói lạnh tanh với mình mà ko thèm dỗ....đã thế trả thù thằng kon luôn!

thế là nếu ko bẩn thì vẫn sẽ mặc??! sau bao năm kích thước của chị ko đổi??
đcm...tao bảo là ngày xưa cơ mà...chỉ giữ lại như kỉ niệm đẹp bây h thôi

lovelypink

Member
đã qua 1 ngày....hic...buồn!
ê ánh ơi,tao đang cưa thằng khác,chán thằng này rồi...đi mãi chẳng thấy mò về...bực mình....

lovelypink said:
ờ thì mày bị bắt nạt.mà sao trên đời này lại có cái loại người lớn như thế nhỉ!nhớ hồi xưa đi biểu diễn ở cung thiếu nhi,mình cũng bị 1 con mẹ bắt nạt.cái con mẹ ấy thấy váy mình đẹp hơn váy con bà ý,thế là thừa cơ mình đang uống sữa chocolate vinamilk(bà già bồi dưỡng),bà ý giả vờ vô ý dẫm vào chân mình,thế là cốc sữa đổ đầy xuống hết áo=>khóc tu tu như bị mất sổ gạo,hic hic....nhưng mà được cái bà già mình cũng bênh con(hồi ấy bao giờ chị đi diễn bà già cũng đi theo làm "trợ lí"),xông vào chửi con mẹ kia 1 trận,với cả có váy khác thay(diễn nhiều màn),chỉ có điều mình thích cái váy ấy nhất,tiếc quá...giờ vẫn còn giữ trong kho,chỉ có điều ko mặc được vì giặt mãi ko sạch cái vết sữa socola ở chỗ voan tay,hic hic....
Ơ thế mày đi biểu diễn ở cung thiếu mhi lúc nào đấy?Sao chẳng ai bít gì thế nhỉ?
Chuyện mới quá!^o^!

t.jerome

Member
bébi_đáng...iu said:
Ơ thế mày đi biểu diễn ở cung thiếu mhi lúc nào đấy?Sao chẳng ai bít gì thế nhỉ?
Chuyện mới quá!^o^!
chị Yến luôn luôn đổi mới mình mà chị :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000